தனுஷின் ‘வாத்தி’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் மற்றும் டீசர் ரிலீஸ் தேதி பற்றி வெளியான முக்கிய அப்டேட் !!

0
தனுஷின் ‘வாத்தி’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் மற்றும் டீசர் ரிலீஸ் தேதி பற்றி வெளியான முக்கிய அப்டேட் !!

தனுஷ் தனது ஆற்றல்மிக்க நடிப்பால் பிரபலமானவர், மேலும் அவருக்கு மொழிகளில் திரைப்படங்கள் உள்ளன. ஸ்டைலிஷ் நடிகர் இவர் தற்போது தனது ஹாலிவுட் படமான ‘தி கிரே மேன்’ படத்தின் ப்ரோமோஷனில் ஈடுபட்டுள்ளார். தனுஷ் தனது பிறந்தநாளை ஜூலை 28 ஆம் தேதி கொண்டாடுவதால் இந்த வாரம் அவருக்கு ஒரு ஸ்பெஷல், மேலும் சில பிரமாண்டமான கொண்டாட்டங்களுக்கு ரசிகர்கள் தயாராகிவிட்டனர். நடிகர் தனுஷின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் மற்றும் டீஸர் வெளியிட திட்டமிட்டுள்ள நிலையில், தனுஷின் ‘வாத்தி’ படத்தின் தயாரிப்பாளர்களும் கொண்டாட்டத்தில் கலந்துகொள்ள வந்துள்ளனர். தயாரிப்பாளர்கள் சமூக ஊடகங்களில் ஒரு புதுப்பிப்பைப் பகிர்ந்துள்ளனர். அதன்படி, ‘வாத்தி’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் ஜூலை 27ம் தேதி மாலையும், டீசர் ஜூலை 28ம் தேதியும் வெளியாகிறது.

வெங்கி அட்லூரி இயக்கிய ‘வாத்தி’ தமிழ்-தெலுங்கு என இருமொழிகளிலும், தெலுங்கில் ‘சார்’ என்ற பெயரிலும் உருவாகியுள்ளது. சம்யுக்தா மேனன் நாயகியாக நடிக்கிறார், மேலும் படத்தின் கதை 1980 களில் நடப்பதாக கூறப்படுகிறது. ஜிவி பிரகாஷ் குமார் இசையமைக்கும் இப்படத்தின் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பு விரைவில் நடைபெற உள்ளது.

மறுபுறம், தனுஷின் ‘திருச்சிற்றம்பலம்’ திரைப்படம் ஆகஸ்ட் 18 ஆம் தேதி வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படும் நிலையில், தனுஷின் மற்ற படங்களிலிருந்து ஒரு ஆச்சரியமான அறிவிப்பும் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display