செஸ் ஒலிம்பியாட் 2022: ஜூலை 28 அன்று 4 தமிழக மாவட்டங்களுக்கு உள்ளூர் விடுமுறை

0
செஸ் ஒலிம்பியாட் 2022: ஜூலை 28 அன்று 4 தமிழக மாவட்டங்களுக்கு உள்ளூர் விடுமுறை

44-வது செஸ் ஒலிம்பியாட் வியாழக்கிழமை (ஜூலை 28) தொடக்க விழாவையொட்டி, தமிழகத்தில் உள்ள சென்னை, திருவள்ளூர், காஞ்சிபுரம், செங்கல்பட்டு ஆகிய 4 மாவட்டங்களுக்கு உள்ளூர் விடுமுறை அளிக்கப்படுவதாக பொதுப்பணித் துறை மற்றும் நெடுஞ்சாலைத் துறை அமைச்சர் எ.வ.வேலு சனிக்கிழமை அறிவித்தார். )

முன்னதாக, ஜூலை 28-ஆம் தேதி நடைபெற உள்ள செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டிக்கான ஆயத்தப் பணிகள் குறித்து தமிழக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் வெள்ளிக்கிழமை ஆய்வு செய்து, ஆகஸ்ட் 10-ஆம் தேதி வரை நடைபெறவுள்ளது. தலைமைச் செயலகத்தில் நடைபெற்ற அமைச்சர்கள் மற்றும் அதிகாரிகளுடனான ஆய்வுக் கூட்டத்தில் முதல்வர் சென்னை விமான நிலையத்தில் சர்வதேச வீரர்களை வரவழைக்க எடுக்கப்பட்ட நடவடிக்கைகள் மற்றும் மாநில அரசு மேற்கொண்டுள்ள விடுதி பணிகள் குறித்து அமைச்சரிடம் விளக்கப்பட்டது. சமீபத்தில் சென்னை விமான நிலையத்தில் ஆயத்தப் பணிகளை ஆய்வு செய்த எ.வ.வேலு, சர்வதேச நிகழ்ச்சிக்காக அங்கு அமைக்கப்பட்டுள்ள வசதிகள் குறித்து முதலமைச்சரிடம் விளக்கினார்.

நேரு உள்விளையாட்டு அரங்கில் துவக்க விழா மற்றும் மகாபலிபுரத்தில் நடந்த நிகழ்ச்சி அரங்கில் எடுக்கப்பட்ட நடவடிக்கைகள் குறித்து விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் சிவா வி மெய்யந்தன் அவரிடம் விளக்கினார்.

செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டிக்காக அறிமுகப்படுத்தப்படும் ஹாப்-ஆன்-ஹாப்-ஆஃப் பேருந்து சேவைகள் குறித்து சுற்றுலாத்துறை அமைச்சர் எம்.மதிவேந்தன் விளக்கமளித்ததுடன், தொடக்க விழா நடைபெறும் நாளில் உள்ளூர் விடுமுறையை அறிவிக்கலாம் என்றும் முதலமைச்சருக்கு பரிந்துரைத்தார்.

மேலும், செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டிக்கான புதிய இணையதளம் மற்றும் செயலியின் விவரங்கள் மற்றும் முடிவுகள் குறித்து மக்கள் தெரிந்துகொள்ளும் வகையில் உருவாக்கப்பட்டுள்ள செயலி குறித்தும் ஸ்டாலின் கேட்டறிந்தார். மகாபலிபுரத்தில் வீரர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களுக்கு அனைத்து வசதிகளும் ஏற்படுத்தப்படுவதை உறுதி செய்ய அமைச்சர்கள் மற்றும் அதிகாரிகளுக்கு அவர் உத்தரவிட்டார்.

இதற்கிடையில், ஹங்கேரியைச் சேர்ந்த இரண்டு வீரர்கள், சென்னை சர்வதேச விமான நிலையத்திற்கு வந்தடைந்தனர், மேலும் 20 பேர் இன்று இரவு சென்னைக்கு வர உள்ளனர்.

No posts to display