சென்னையில் நகைக்கடை ஊழியரை வழிமறித்ததற்காக 2 பேர் கைது

0
சென்னையில் நகைக்கடை ஊழியரை வழிமறித்ததற்காக 2 பேர் கைது

இளைஞரை வழிமறித்து பீர் பாட்டில்களால் தாக்கி கொள்ளையடித்த கும்பலைச் சேர்ந்த இருவரை நொளம்பூர் போலீஸார் புதன்கிழமை கைது செய்தனர்.

திருவண்ணாமலை மாவட்டம் வந்தவாசி நகரைச் சேர்ந்த மணிகண்டன் (21) சென்னையில் நகைக்கடையில் வேலை பார்த்து வந்தார். ஜூலை 15-ம் தேதி, வாடிக்கையாளர்களிடம் பணம் வசூலித்துவிட்டு மணிகண்டன் அலுவலகத்துக்கு நடந்து சென்று கொண்டிருந்தபோது, ​​ஒரு கும்பல் அவரை வழிமறித்தது.

மணிகண்டன் தன்னிடம் இருந்த பணத்தை பிரித்து தருமாறு கூறிய அவர்கள், அதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்ததால், அவரை தாக்கி பீர் பாட்டில்களை உடைத்தனர். பின்னர் அவர் வைத்திருந்த ரூ.10 ஆயிரம் ரொக்கத்தை எடுத்துக்கொண்டு அவர் அணிந்திருந்த 4 சவரன் தங்கச் சங்கிலி மற்றும் மொபைல் போனை பறித்துக்கொண்டு தப்பிச் சென்றனர்.

மணிகண்டன் புகாரின் பேரில், நொளம்பூர் போலீசார், ஆர்.அருணகிரி (33), ஆர்.மணி (45) ஆகியோரை கைது செய்தனர். அருணகிரி தொடர் குற்றவாளி என்றும், அவர் மீது நகர காவல் நிலையங்களில் ஏழு கொலை முயற்சி வழக்குகள் உட்பட பல வழக்குகள் நிலுவையில் உள்ளதாகவும் போலீசார் தெரிவித்தனர். முன்னதாக அவர் குண்டர் சட்டத்தில் கைது செய்யப்பட்டார்.

அவர்கள் இருவரும் மாஜிஸ்திரேட் முன் ஆஜர்படுத்தப்பட்டு நீதிமன்ற காவலில் வைக்கப்பட்டனர். வழிப்பறியில் ஈடுபட்ட மேலும் 4 பேரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.

No posts to display