தேர்தலுக்கு முன்னதாக புதுச்சேரியில் திரௌபதி முர்மு ஆதரவு

0
தேர்தலுக்கு முன்னதாக புதுச்சேரியில் திரௌபதி முர்மு ஆதரவு

ஜனாதிபதி தேர்தல் வேட்பாளர் திரௌபதி முர்மு, பா.ஜ., கூட்டணி கட்சி வேட்பாளர்களை சந்தித்து ஆதரவு திரட்டி வருகிறார்.

குடியரசுத் தலைவர் வேட்பாளராக முன்னிறுத்தப்பட்ட திரௌபதி முர்மு காலை 11:30 மணியளவில் புதுச்சேரியில் உள்ள லாஸ்பேட் விமான நிலையத்துக்கு வந்தார். அவருக்கு முதல்வர் ரங்கசாமி தலைமையில் உற்சாக வரவேற்பு அளிக்கப்பட்டது. ஜனாதிபதி வேட்பாளரை வரவேற்க அமைச்சர்கள், சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் மற்றும் கூட்டணி கட்சியினர் முதலமைச்சருடன் சென்றனர்.

இதையடுத்து, தனியார் விடுதியில் நடந்த பா.ஜ., கூட்டணி கட்சியினர் உள்ளிட்ட கூட்டணி நிர்வாகிகள் ஆலோசனை கூட்டத்தில் பங்கேற்க உள்ளார். கூட்டத்தில் கூட்டணிக் கட்சித் தலைவராகக் கருதப்படும் முதல்வர் ரங்கசாமி, பாஜக தலைவர் சுவாமிநாதன், அதிமுக மாநிலச் செயலாளர்கள் அன்பழகன், ஓம்சக்திசேகர் மற்றும் அமைச்சர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

இதுதவிர, சுயேச்சை எம்.எல்.ஏ.க்களில் 6 பேர் ஏற்கனவே திரௌபதி முர்முவுக்கு ஆதரவு தெரிவித்த நிலையில், அவர்களில் 5 பேர் தற்போது இந்தக் கூட்டத்துக்கு வந்துள்ளனர். உருளையன்பேட்டை எம்எல்ஏ கூட்டத்தில் பங்கேற்கவில்லை என்றும், ஜனாதிபதி வேட்பாளரை ஆதரிப்பது குறித்து எந்த முடிவும் எடுக்கவில்லை என்றும் கூறினார்.

மத்திய அமைச்சர் வேல்முருகன், பா.ஜ., பொதுச் செயலர் வானதி சீனிவாசன் உள்ளிட்டோர் கூட்டத்தில் பங்கேற்றனர்.

இதையடுத்து முர்முவுக்கு பல எம்எல்ஏக்கள், அமைச்சர்கள் ஆதரவு தெரிவித்துள்ளனர். அதற்கு, அவர் ஆதரவை ஏற்று கூட்டத்தில் உரையாற்ற உள்ளார்.

No posts to display