சென்னை ராணிப்பேட்டையில் ரூ.400 கோடி செலவில் காலணி பூங்கா அமைக்கப்படும் !! ஸ்டாலின்

0
சென்னை ராணிப்பேட்டையில் ரூ.400 கோடி செலவில்  காலணி பூங்கா அமைக்கப்படும்  !! ஸ்டாலின்

ராணிப்பேட்டையில் சுமார் 20,000 வேலை வாய்ப்புகளை உருவாக்கக்கூடிய ரூ.400 கோடி மதிப்பீட்டில் காலணி உற்பத்தி பூங்கா தொடங்குவதற்கான விவரங்களை அரசு தற்போது செயல்படுத்தி வருகிறது என்று செயல்தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் தெரிவித்தார்.

மாவட்டத்திற்கு ரூ.118.40 கோடி மதிப்பீட்டில் கட்டப்பட்டுள்ள புதிய ஆட்சியர் அலுவலகத்தை திறந்து வைத்த முதல்வர், ரூ.32.18 கோடி மதிப்பீட்டில் முடிக்கப்பட்ட 23 பணிகளை திறந்து வைத்தார். மொத்தம் 71,000 பேருக்கு ரூ.267.10 கோடி.

விழாவில் பேசிய அவர், காலணி பூங்கா ராணிப்பேட்டையை சர்வதேச தோல் பொருட்கள் ஏற்றுமதி மண்டலமாக உயர்த்தும் என்றார்.

விளம்பரம் செய்பவர் என்று முத்திரை குத்தப்படுவதைத் தவிர்த்துவிட்டு, முன்னாள் முதல்வர் ஒருவரின் படம் பொறித்த பள்ளிப் பைகளை விநியோகிக்க ஆர்டர் செய்ததாக ஸ்டாலின் கூறினார், அதை அகற்றினால் அரசுக்கு 17 கோடி ரூபாய் வீண் செலவு ஏற்படும். “சமூகத்தின் விளிம்பில் இருப்பவர்களின் வீடுகளுக்குச் செல்லும்போது, ​​என்னை விளம்பரம் செய்பவர் என்று அழைப்பார்கள். ஆனால், அவர்களை ஊக்கப்படுத்தவே இதைச் செய்கிறேன்,” என்று கூறிய அவர், 55 வருடங்களாக அரசியலில் இருந்த பிறகு, தனக்குப் புதிய விளம்பரம் தேவையில்லை என்றும் கூறினார்.

27 சதவீத இடஒதுக்கீடு, அனைத்து சமுதாயத்தினரும் அர்ச்சகராக மாற வழிவகை செய்தல், சமத்துவ தின அறிவிப்பு, அரசுப் பேருந்துகளில் பெண்களுக்கு இலவசப் பயணம் வழங்கும் திட்டம் ஆகியவற்றை நினைத்தால் என் முகம் மக்களுக்கு நினைவிருக்கும்.இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

கடந்த 10 ஆண்டுகளில் தமிழகம் பின்னோக்கிச் சென்றுவிட்டதாகக் கூறிய அவர், மாநிலம் அனைத்துத் துறைகளிலும் முதன்மையான நிலையை எட்டுவதை உறுதி செய்வதே தனது பணி என்றார்.

ஒருமுறை பயன்படுத்தும் பிளாஸ்டிக் பைகளுக்கு பதிலாக மஞ்சப்பை (மஞ்சள் பைகள்) விநியோகத்தில் மாநில அளவில் ராணிப்பேட்டை மாவட்டம் முதலிடம் பிடித்துள்ளதற்கு முதல்வர் பாராட்டு தெரிவித்தார். ராணிப்பேட்டை நிர்வாகம் 36,000 தன்னார்வலர்களின் உதவியுடன் மூன்று மணி நேரத்தில் 187 டன் பிளாஸ்டிக் கழிவுகளை அகற்றி உலக சாதனை படைத்துள்ளது. பிளாஸ்டிக் கழிவுகளை ஒழிப்பதில் ராணிப்பேட்டையை மற்ற மாவட்டங்களும் பின்பற்ற வேண்டும் என்று முதல்வர் வலியுறுத்தினார்.

இதில், ராணிப்பேட்டை கலெக்டர் பாஸ்கர பாண்டியன், அமைச்சர்கள் துரைமுருகன், ஏ.வி.வேலு, ஆர்.காந்தி, எம்.பி.க்கள் எஸ்.ஜெகத்ரட்சகன், எம்.பி கதிர் ஆனந்த் மற்றும் பலர் கலந்து கொண்டனர்.

No posts to display