ஸ்டுடியோ க்ரீனின் மிகப் பெரிய படமாக உருவாகும் சியான் 61 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

0
111

தயாரிப்பாளர் ஞானவேல் ராஜா, ஒரு சமீபத்திய பேட்டியில், சியான் விக்ரம் மற்றும் பா.ரஞ்சித் ஆகியோருடன் தனது தயாரிப்பு நிறுவனமான ஸ்டுடியோ கிரீன் வரவிருக்கும் திட்டம் அவர்களின் மிகப்பெரிய பட்ஜெட் படமாக இருக்கும் என்று தெரிவித்தார். இந்த திட்டம் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு ஒரு மாதத்தில் வரும் மற்றும் ஜூலை 15 ஆம் தேதி படத்தின் படப்பிடிப்பை தொடங்க படக்குழு தயாராக உள்ளது.

கோப்ரா மற்றும் பொன்னியின் செல்வன் படத்துக்கான வேலைகளை முடித்துவிட்ட விக்ரம், பிரமாண்டமாக எடுக்கப்பட்ட பீரியட் டிராமாவாக இருக்கும் இந்த பிக்ஜிக்காக தனது நேரத்தை கிட்டத்தட்ட ஆறு மாதங்களை அர்ப்பணிக்கிறார். படத்தின் கதைக்களம் சில பத்தாண்டுகளுக்கு முன்பு சுரங்கத் தொழிலாளிகளைப் பற்றியது என்பதை ரஞ்சித் ஏற்கனவே வெளிப்படுத்தியுள்ளார். இப்படத்தை 3டியிலும் எடுக்க படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது.