வாட்ஸ் அப்பின் புதிய அம்சம் பற்றி வெளியா அப்டேட் இதோ !!

0
23

இந்த வாரம், வாட்ஸ்அப் பல புதிய அம்சங்களைச் சேர்த்தது, குழு அழைப்புகளின் போது மற்றவர்களை முடக்கும் விருப்பம் (ஆண்ட்ராய்டு சென்ட்ரல் வழியாக).

தி வெர்ஜின் கூற்றுப்படி, இந்த நல்லறிவு-சேமிப்புக் கருவி, அவ்வாறு செய்யத் தவறியவர்களை முடக்குவதற்கு மட்டுமல்லாமல், உரையாடலில் இருக்கும் அதே அறையில் நீங்கள் இருந்தால், எதிரொலியைக் கேட்க விரும்பவில்லை என்றால் கூட பயனுள்ளதாக இருக்கும். அவர்களின் வார்த்தைகள்.

ஜூம் மற்றும் மைக்ரோசாஃப்ட் டீம்கள் போன்ற சில கான்பரன்சிங் புரோகிராம்கள், ஹோஸ்ட்கள் அனைவரையும் (அல்லது குறிப்பிட்ட) பங்கேற்பாளர்களை முடக்க அனுமதிக்கின்றன, பெரும்பாலான தனிப்பட்ட பயனர்கள் ஒரு அமர்வின் போது அவர்கள் விரும்பும் யாரையும் முடக்க அனுமதிப்பதில்லை.

இந்தச் செயல்பாடு ஒரு புதிய அளவிலான கட்டுப்பாட்டை வழங்குகிறது, இது வீடியோ அழைப்புகளில் எட்டு நபர்களுடன் அல்லது ஆடியோ உரையாடல்களில் 32 நபர்களுடன் வெறித்தனமான சந்திப்புகளுக்கு சிறந்ததாக இருக்கும்.

புதிய முடக்கு அம்சத்துடன் கூடுதலாக, குழு அழைப்பின் போது குறிப்பிட்ட நபர்களுக்கு மெசேஜ் அனுப்ப WhatsApp உங்களை அனுமதிக்கிறது, நீங்கள் ஒருவருக்கு ஒரு குறிப்பை அனுப்ப வேண்டும் அல்லது முழு குழுவிற்கும் நன்றாகப் போகாத நகைச்சுவையை உடைக்க வேண்டும் என்றால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

வாட்ஸ்அப் ஒரு புதிய பேனரையும் அறிமுகப்படுத்துகிறது, இது ஏற்கனவே தொடங்கப்பட்ட பிறகு யாராவது அழைப்பில் சேரும்போது உங்களுக்குத் தெரிவிக்கும், இது தி வெர்ஜ் தெரிவித்துள்ளது.

அதன் குழு அழைப்புத் திறன் மெசேஜிங் சேவையால் உருவாக்கப்பட்டு வருகிறது. உங்கள் ப்ரொஃபைல் புகைப்படம், பற்றி, கடைசியாகப் பார்த்த நிலையை யார் பார்க்கிறார்கள் என்பதை இப்போது உங்களால் கட்டுப்படுத்த முடியும் என்று வாட்ஸ்அப் வெள்ளிக்கிழமை கூறியது.

இது உங்கள் சுயவிவரத்தை தொழில்முறை தொடர்புகள் அல்லது நீங்கள் அணுக விரும்பாதவர்களிடமிருந்து 24 மணிநேரமும், வாரத்தில் 7 நாட்களும் மறைக்க உதவும். சாத்தியமான தனியுரிமைக் கவலைகள் காரணமாக, கடந்த ஆண்டு இயல்புநிலையாக வெளியாட்களிடமிருந்து நீங்கள் கடைசியாகப் பார்த்த நிலையை WhatsApp மறைக்கத் தொடங்கியது.

வாட்ஸ்அப் இறுதியாக இந்த வார தொடக்கத்தில் ஆண்ட்ராய்டு பயனர்கள் தங்கள் அரட்டை வரலாறுகளை ஐபோன்களுக்கு நகர்த்த அனுமதித்தது.