மகாராஷ்டிராவின் தானே-வாட்ச் பகுதியில் ரயில் முன் பாய்ந்த இளைஞரை போலீஸ் கான்ஸ்டபிள் காப்பாற்றினார்

0
96
delhi

மகாராஷ்டிரா மாநிலம் தானே மாவட்டத்தில் உள்ள விட்டல்வாடி ரயில் நிலையத்தில் ரயில் முன் பாய்ந்து தற்கொலைக்கு முயன்ற 18 வயது இளைஞனை அரசு ரயில்வே காவல்துறை (ஜிஆர்பி) காவலர்கள் காப்பாற்றினர். விழிப்பூட்டப்பட்ட காவலர் தனது விரைவான அனிச்சைக்காகவும் துணிச்சலான செயலை மேற்கொண்டதற்காகவும் இணையத்தில் பாராட்டுகளைப் பெற்று வருகிறார்.

இச்சம்பவம் புதன்கிழமை (மார்ச் 23, 2022) பிற்பகல் நடந்தது. மதுரை எக்ஸ்பிரஸ் ரயில் நடைமேடைக்குள் வந்தபோது, ​​தற்கொலை செய்து கொள்ளும் நோக்கில் ரயில் தண்டவாளத்தில் குதித்த இளைஞர். இருப்பினும், ரயில்வே பிளாட்பாரத்தில் 18 வயது சிறுவன் சுற்றித் திரிவதைக் கண்டு சந்தேகமடைந்த கான்ஸ்டபிள் ஹிருஷிக்ஷ் மானே, விரைந்து வந்து மீட்புப் பணியில் ஈடுபட்டார்.

இந்த வீர சம்பவம் சிசிடிவி கேமராவில் பதிவாகி, வெஸ்டன் ரயில்வே சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்துள்ளது. சம்பவத்திற்குப் பிறகு, அதிகாரிகள் சிறுவனை கல்யாண் ரயில்வே காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்துச் சென்று பெற்றோரை அழைத்தனர்.

கூடுதலாக, கான்ஸ்டபிள் மானே தனது உயிரைப் பற்றி கவலைப்படவில்லை, அதற்கு பதிலாக, அவர் தண்டவாளத்தில் குதித்து சிறுவனை ரயில் எதுவும் வராத மற்றொரு பாதையில் தள்ளிவிட்டார் என்று ஒரு அதிகாரியை செய்தி நிறுவனமான PTI மேற்கோளிட்டுள்ளது.