Tuesday, June 25, 2024 5:09 am

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 25.06.2023

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: இன்று நீங்கள் எதிர்மறை எண்ணங்களால் பாதிக்கப்படுவீர்கள். பொறுமையின்மை மற்றும் ஆணவம் கடினமான முடிவுகளை எடுப்பதில் இருந்து உங்களை பின்னுக்குத் தள்ளும். உங்கள் பெரியவர்களின் ஆசீர்வாதம் உங்களுக்குத் தேவைப்படும், இது உங்கள் வேலையில் முன்னேற உதவும். இறந்த சொத்துக்களில் முதலீடு செய்வதைத் தவிர்க்க வேண்டும். காதல் பறவைகள் மோசமான தருணங்களைப் பற்றி விவாதிப்பதைத் தவிர்க்க வேண்டும்.
ரிஷபம்: மகிழ்ச்சி ஊசலாட்டம். குடும்பப் பிரச்சினைகளில் வீண் விவாதங்களைத் தவிர்க்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள். சொத்துக்களில் முதலீடு செய்வதில் முக்கிய முடிவுகளை எடுக்கலாம். மாணவர்கள் படிப்பில் கவனம் செலுத்தலாம்.
மிதுனம்: இன்று உங்கள் பணி சிறப்பாக உள்ளது, நீங்கள் வேலையில் சிறப்பாக செயல்படுவீர்கள். உங்கள் மூத்தவர்கள் பதவி உயர்வு விஷயத்தில் உங்களுக்கு சில பொறுப்புகளை வழங்கலாம். சில வழக்குகளில் நீங்கள் வெற்றி பெறும் நிலையில் இருக்கலாம். இப்போது குழந்தையின் உடல்நிலை நன்றாக இருக்கலாம். குழந்தைகளின் எதிர்காலத்திற்கான முதலீட்டு ஆலோசகரை நீங்கள் சந்திக்கலாம். உங்கள் மறைந்திருக்கும் எதிரிகளை நீங்கள் கட்டுப்படுத்தலாம்.
கடகம்: இன்று நீங்கள் குழந்தைகளின் பிரச்சினைகளில் பிஸியாக இருக்கலாம், குழந்தைகளின் கல்வியைப் பொறுத்தவரை நீங்கள் குறுகிய பயணங்களுக்குச் செல்லலாம். கடினமான பணியை எளிதாக செய்ய முடியும். சில கலைப்பொருட்கள் அல்லது வீட்டுப் பொருட்களை வாங்குவதற்கு நீங்கள் செலவு செய்யலாம், இது உங்கள் வாழ்க்கை முறையை மேம்படுத்தும். நீங்கள் உங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்ப உறுப்பினர்களுக்காகவும் செலவிடலாம். ஒற்றையர் ஆத்ம துணையை காணலாம், காதல் பறவைகள் தங்கள் மகிழ்ச்சியான தருணங்களை அனுபவிக்கலாம்.
சிம்மம்: இன்று உங்களுக்கு மந்தமான உணர்வு இருக்கலாம், ஒருவித எதிர்மறையான தன்மை உங்களைச் சுற்றி கவனிக்கப்படலாம். மந்தமான உணர்வுகள் உங்களை உருவாக்கலாம், உங்கள் பேசும் விதத்தை கட்டுப்படுத்த அறிவுறுத்தப்படுகிறது, மேலும் கடுமையாக பேசுவது உங்களைச் சுற்றி பிரச்சனைகளை உருவாக்கும். உங்கள் நலம் விரும்பி வழங்கிய எந்த ஆலோசனையையும் நீங்கள் மறுக்கலாம். ஆனால் மாலைக்குள் எப்படியாவது நிலைமை கட்டுக்குள் வரலாம்.
கன்னி: இன்று சந்திரனால் ஆசிர்வதிக்கப்படுவீர்கள். உங்களைச் சுற்றியுள்ள எதிர்மறை நபர்களிடமிருந்து சுய மரியாதை உங்களுக்கு உதவக்கூடும். குடும்பம் தொடர்பான பிரச்சினைகளில் நீங்கள் அதிக உணர்ச்சிவசப்படுவீர்கள். நீங்கள் வேலையில் சிறப்பாக செயல்படலாம், உங்கள் பணியை சரியான நேரத்தில் முடிக்கலாம், இது உங்கள் நம்பிக்கையை அதிகரிக்கலாம். வணிக வளர்ச்சியின் அடிப்படையில் கடினமான முடிவுகளை எடுக்க உங்கள் உள்மனம் உங்களுக்கு உதவக்கூடும்.
துலாம்: இன்று நீங்கள் சந்திரனால் ஆசீர்வதிக்கப்படுகிறீர்கள்; பயனற்ற பொருளின் மீது செலவழிப்பதை நீங்கள் கட்டுப்படுத்தலாம். நீங்கள் சில ஆலோசகரைச் சந்திக்கலாம் அல்லது சில வழிகாட்டுதல்களைப் பெறலாம், இது உங்கள் சேமிப்பை சிறந்த விருப்பங்களில் முதலீடு செய்ய உதவும், இது உங்கள் நிதி ஆரோக்கியத்தை அதிகரிக்கும். நீங்கள் மற்றவர்களுடன் மிகவும் கண்ணியமாக இருப்பதைக் காணலாம், இது உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களிடையே உங்கள் மரியாதையை அதிகரிக்கும்.
விருச்சிகம்: இன்று, சந்திரன் சாதகமாக வரக்கூடும். நீங்கள் நம்பிக்கையுடன் இருக்கலாம். உங்கள் வேலையை நீங்கள் அனுபவிக்கலாம், இது உங்கள் தற்போதைய திட்டத்தை விரைவுபடுத்தலாம். நீங்கள் ஆரோக்கியமாக உணரலாம். உங்கள் ஆசை நிறைவேறலாம். உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்கள் தங்கள் பிரச்சினைகளைத் தீர்க்க உங்கள் உதவியைப் பெறுவார்கள், இது சமூகத்தில் உங்கள் கௌரவத்தை அதிகரிக்கும்.
தனுசு: இன்று உங்கள் சந்திரன் எதிர்மறையாக உள்ளது. நீங்கள் சோர்வாக உணரலாம் மற்றும் சில உடல்நலப் பிரச்சினைகளை சந்திக்க நேரிடலாம், இது உங்கள் அன்றாட வழக்கத்தை பாதிக்கலாம். உங்களுக்குத் தெரிந்தவர்களில் சிலர் உங்களுக்கு துரோகம் செய்யக்கூடும், நீங்கள் கண்களைத் திறந்து வைத்திருக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள். சரியான முடிவை எடுப்பதில் நீங்கள் குழப்பமடையலாம். உங்கள் வணிகம் தொடர்பான எந்தவொரு நிதி முடிவையும் நீங்கள் எடுக்க வேண்டாம் என்று அறிவுறுத்தப்படுகிறது. பொறுமையாக இருங்கள் மற்றும் அவசரத்தைத் தவிர்க்கவும்.
மகரம்: இன்று நீங்கள் சாதகமான சந்திரனால் ஆசீர்வதிக்கப்படுகிறீர்கள், இது முதலீடு செய்வதில் சரியான முடிவை எடுக்க உதவும். உங்கள் கடந்தகால முதலீடுகள் உங்களுக்கு லாபத்தையும் தரக்கூடும். நீங்கள் ஒரு புதிய திட்டத்தில் வேலை செய்யத் தொடங்கலாம், இது உங்களுக்கு நீண்ட காலத்திற்கு பலன்களைத் தரும். உங்கள் சமூக நிலையை மேம்படுத்த உங்கள் நெட்வொர்க்கை அதிகரிக்கலாம்.
கும்பம்: இன்று நீங்கள் வேலையில் பிஸியாக இருக்கலாம். உங்கள் இலக்கை நோக்கிய உங்கள் கவனம் இப்போது தெளிவாக உள்ளது, இது உங்கள் பணியை காலக்கெடுவிற்கு முன்பாகவும் சரியானதாகவும் முடிக்க உதவும். குடும்பத்துடன் உங்கள் மகிழ்ச்சியான தருணங்களையும் அனுபவிக்கலாம். தனிமையில் இருப்பவர்கள் ஆத்ம துணையை கண்டுபிடிக்க வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் வீடு அல்லது அலுவலகத்தை புதுப்பிக்க நீங்கள் திட்டமிடலாம், இது உங்கள் நிலையை மேம்படுத்தலாம்.
மீனம்: நீங்கள் சந்திரனால் ஆசீர்வதிக்கப்படுகிறீர்கள், பெரியவரின் ஆசீர்வாதத்தின் உதவியுடன்; கடந்த வார குழப்பமான சூழ்நிலையிலிருந்து நீங்கள் வெளியே வரலாம். விதியின் உதவியுடன், நீங்கள் வாழ்க்கையில் சில முன்னேற்றங்களைக் காணலாம். உங்கள் ஆன்மீக சக்தி சரியான முடிவை எடுக்க உங்களுக்கு உதவும். உங்கள் நிதி நிலை மேம்படும்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்