Friday, June 2, 2023 4:44 am

அதிதி ராவ் ஏர்போர்ட் வீடியோ வைரல் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

எறும்பு படத்தின் சிக்கு புக்கு சிக்கு பாடல் இதோ !

எறும்பு படத்தின் முதல் சிங்கிள் சிங்கிள் சிக்கு புக்கு சிக்குவை புதன்கிழமை...

கமலின் இந்தியன் முதல் பாகத்தை விட ’10 மடங்கு பெரியது’ இந்தியன் 2 சித்தார்த் கூறிய உண்மை !

சித்தார்த் தனது வரவிருக்கும் படமான இந்தியன் 2 பற்றி உற்சாகமாக இருக்கிறார்,...

தங்கலான் படத்தை பற்றி முக்கிய அப்டேட்டை கூறிய மாளவிகா மோகன் !

தங்களன் மிகவும் பாராட்டப்பட்ட பா ரஞ்சித் இயக்கத்தில் வரவிருக்கும் பிரம்மாண்டமான படம்....

கமலின் இந்தியன் 2 படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ

கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 சென்னையில் ஒரு முக்கியமான கால அட்டவணையை முடித்துள்ளதாக...
- Advertisement -

திங்கள்கிழமை இரவு மும்பை விமான நிலையத்தில் அதிதி ராவ் ஹைதாரி கிளிக் செய்யப்பட்டார். நடிகை பிரான்சில் கேன்ஸ் திரைப்பட விழா 2023 இல் கலந்து கொள்ள புறப்பட்டார். அவள் மேக்கப் இல்லாமல் புதுப்பாணியான விமான நிலையத் தோற்றத்தைத் தேர்ந்தெடுத்து அசத்தலாகத் தெரிந்தாள். கடந்த ஆண்டு அறிமுகமான கேன்ஸில் இது அவரது இரண்டாவது ஆண்டு.

அதிதி ராவ் ஹைதாரி விமான நிலையத் தோற்றத்திற்காக கருப்பு நிற விரிந்த பேன்ட்டுடன் பல வண்ண மேலாடையுடன் எளிமையாகவும் அழகாகவும் காணப்பட்டார். அவள் டிரஸ்ஸை திறந்து வைத்துவிட்டு, மேக்கப் பார்க்காமல் போனாள். நடிகை பாப்பராசிகளுக்கு மகிழ்ச்சியுடன் போஸ் கொடுத்து, செக்-இன் செய்வதற்கு முன் அவர்களுடன் உரையாடினார்.நடிகை கடந்த ஆண்டு தனது கேன்ஸில் அறிமுகமானார், ஒரு ஃபுச்சியா மற்றும் ஆரஞ்சு நிற கவுனில் இருந்து ஹை ஹீல்ஸுடன் ஜோடியாக மார்க் பம்கார்னரின் அலமாரிகளில் இருந்து. படங்களைப் பகிர்ந்த அவர்
இன்று காலை, தமன்னா பாட்டியாவும் விமான நிலையத்தில் கிளிக் செய்யப்பட்டார். சுவிட்சர்லாந்தில் சிரஞ்சீவி நடித்த போலா ஷங்கர் படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்துவிட்டு திரும்பிய நடிகை மும்பையில் பாத்தப்பட்டார். நடிகை சிரஞ்சீவியுடன் சுவிட்சர்லாந்தில் ஒரு முக்கியமான பாடலை படமாக்கினார் மற்றும் சமூக ஊடகங்களில் பல காட்சிகளைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

விமான நிலைய உடையில், தமன்னா பசுமையான கோ-ஆர்ட் செட்டில் வசதியான மற்றும் சூடான தோற்றத்தைத் தேர்ந்தெடுத்தார். நடிகை மேக்கப் இல்லாத தோற்றத்தை சுமந்துகொண்டு இயற்கையாகவே பளபளக்கும் தோலை வெளிப்படுத்தினார். அவள் முடியை ஒரு ரொட்டியில் கட்டி, பூஜ்ஜிய ஒப்பனைக்கு சென்று, வெள்ளை காலணிகளுடன் தனது தோற்றத்தை முடித்தாள்.

மெஹர் ரமேஷ் இயக்கிய போலா ஷங்கர் படத்தில் சிரஞ்சீவி, தமன்னா பாட்டியா மற்றும் கீர்த்தி சுரேஷ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். அனில் சுங்கராவின் ஏ.கே என்டர்டெயின்மென்ட் மூலம் தயாரிக்கப்பட்டுள்ள போலா ஷங்கர் இந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் 11 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வர உள்ளது. அதே தேதியில் வெளியாகும் ரஜினியின் ஜெயிலருடன் இந்த படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதவுள்ளது. முரளி சர்மா, ரவிசங்கர், வெண்ணெலா கிஷோர், ரகுபாபு, துளசி, ஸ்ரீ முகி, பித்திரி சதி, சத்யா, கெட்அப் ஸ்ரீனு, ரஷ்மி கெளதம் மற்றும் உத்தேஜ் ஆகியோர் இப்படத்தில் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். மஹதி ஸ்வர சாகர் பாடல்கள் மற்றும் அசல் இசையமைத்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்