Thursday, June 13, 2024 4:49 pm

அதிதி ராவ் ஏர்போர்ட் வீடியோ வைரல் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

திங்கள்கிழமை இரவு மும்பை விமான நிலையத்தில் அதிதி ராவ் ஹைதாரி கிளிக் செய்யப்பட்டார். நடிகை பிரான்சில் கேன்ஸ் திரைப்பட விழா 2023 இல் கலந்து கொள்ள புறப்பட்டார். அவள் மேக்கப் இல்லாமல் புதுப்பாணியான விமான நிலையத் தோற்றத்தைத் தேர்ந்தெடுத்து அசத்தலாகத் தெரிந்தாள். கடந்த ஆண்டு அறிமுகமான கேன்ஸில் இது அவரது இரண்டாவது ஆண்டு.

அதிதி ராவ் ஹைதாரி விமான நிலையத் தோற்றத்திற்காக கருப்பு நிற விரிந்த பேன்ட்டுடன் பல வண்ண மேலாடையுடன் எளிமையாகவும் அழகாகவும் காணப்பட்டார். அவள் டிரஸ்ஸை திறந்து வைத்துவிட்டு, மேக்கப் பார்க்காமல் போனாள். நடிகை பாப்பராசிகளுக்கு மகிழ்ச்சியுடன் போஸ் கொடுத்து, செக்-இன் செய்வதற்கு முன் அவர்களுடன் உரையாடினார்.நடிகை கடந்த ஆண்டு தனது கேன்ஸில் அறிமுகமானார், ஒரு ஃபுச்சியா மற்றும் ஆரஞ்சு நிற கவுனில் இருந்து ஹை ஹீல்ஸுடன் ஜோடியாக மார்க் பம்கார்னரின் அலமாரிகளில் இருந்து. படங்களைப் பகிர்ந்த அவர்
இன்று காலை, தமன்னா பாட்டியாவும் விமான நிலையத்தில் கிளிக் செய்யப்பட்டார். சுவிட்சர்லாந்தில் சிரஞ்சீவி நடித்த போலா ஷங்கர் படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்துவிட்டு திரும்பிய நடிகை மும்பையில் பாத்தப்பட்டார். நடிகை சிரஞ்சீவியுடன் சுவிட்சர்லாந்தில் ஒரு முக்கியமான பாடலை படமாக்கினார் மற்றும் சமூக ஊடகங்களில் பல காட்சிகளைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

விமான நிலைய உடையில், தமன்னா பசுமையான கோ-ஆர்ட் செட்டில் வசதியான மற்றும் சூடான தோற்றத்தைத் தேர்ந்தெடுத்தார். நடிகை மேக்கப் இல்லாத தோற்றத்தை சுமந்துகொண்டு இயற்கையாகவே பளபளக்கும் தோலை வெளிப்படுத்தினார். அவள் முடியை ஒரு ரொட்டியில் கட்டி, பூஜ்ஜிய ஒப்பனைக்கு சென்று, வெள்ளை காலணிகளுடன் தனது தோற்றத்தை முடித்தாள்.

மெஹர் ரமேஷ் இயக்கிய போலா ஷங்கர் படத்தில் சிரஞ்சீவி, தமன்னா பாட்டியா மற்றும் கீர்த்தி சுரேஷ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். அனில் சுங்கராவின் ஏ.கே என்டர்டெயின்மென்ட் மூலம் தயாரிக்கப்பட்டுள்ள போலா ஷங்கர் இந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் 11 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வர உள்ளது. அதே தேதியில் வெளியாகும் ரஜினியின் ஜெயிலருடன் இந்த படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதவுள்ளது. முரளி சர்மா, ரவிசங்கர், வெண்ணெலா கிஷோர், ரகுபாபு, துளசி, ஸ்ரீ முகி, பித்திரி சதி, சத்யா, கெட்அப் ஸ்ரீனு, ரஷ்மி கெளதம் மற்றும் உத்தேஜ் ஆகியோர் இப்படத்தில் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். மஹதி ஸ்வர சாகர் பாடல்கள் மற்றும் அசல் இசையமைத்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்