Thursday, June 13, 2024 3:18 am

ஆர்யாவின் காதர் பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம் படத்தின் டிரைலர் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தமிழ் திரையுலகில் வித்தியாசமான கதைக்களம் கொண்ட பொழுதுபோக்கு படங்களை தயாரிப்பதில் பெயர் பெற்ற நடிகர் ஆர்யா. சமீபத்தில் வெளியான நடிகரின் படம் கேப்டன், இது ஒரு அறிவியல் புனைகதை அசுரன் படம், இது பார்வையாளர்களிடமிருந்து மந்தமான வரவேற்பைப் பெற்றது. தற்போது ரிலீஸுக்கு தயாராக உள்ள நடிகரின் அடுத்த படத்திற்கு கதர் பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம் என்று பெயர் சூட்டப்பட்டுள்ளது. இந்த திட்டத்திற்காக நடிகர் முத்தையாவுடன் ஒத்துழைத்துள்ளார். இப்படத்திற்கு ஜி.வி இசையமைக்க உள்ளார். இப்படத்தில் பிரகாஷ் குமார் மற்றும் வெந்து தனிந்து காடு புகழ் சித்தி இத்னானி கதாநாயகியாக நடிக்கவுள்ளனர். இப்படம் ஜூன் 2ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என படக்குழுவினர் சமீபத்தில் அறிவித்திருந்தனர்.

காதர் பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம் படத்தின் டிரெய்லர் இரண்டு கிராமத் தலைவர்கள் இருக்கும் ஒரு கிராமத்தைக் காட்டுகிறது, மேலும் கிராமத்தில் எந்த முடிவும் ஜமாத் மற்றும் சபா ஒப்புக்கொண்ட பிறகுதான் எடுக்கப்படும் என்று குரல் கொடுப்பது. இந்த வீடியோவில், இந்த ஒரு பெண் திருமணம் செய்து கொள்வதற்கு முன்பு, பலர் இறந்துவிடுவார்கள் என்று குரல் கொடுப்பதைக் காட்டுகிறது, மேலும் சித்தி இத்னானி அவர்கள் கேட்கும் நபராக இருக்கலாம். டிரெய்லரில் நடிகை ஆர்யாவை சிறையில் காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம் என்ற பெயரில் சந்திக்கச் செல்வதைக் காட்டுகிறது. வீடியோ பின்னர் பாரிய ஆக்ஷன் காட்சிகள் மற்றும் ஹீரோவின் நுழைவு ஆகியவற்றைக் காட்டுகிறது மற்றும் இரு பிரிவினருக்கு இடையிலான பிளவைக் காட்டுகிறது மற்றும் ஆர்யா மதங்களுக்கு இடையிலான ஒற்றுமையைப் பற்றி பேசுவதுடன் முடிகிறது.

கதர் பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம், விருமன், மருது, கொடிவீரன் உள்ளிட்ட முதல் படங்களின் முந்தைய படங்களைப் போலவே கிராமப்புற பின்னணியில் அமைந்த ஒரு மாஸ் ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னராக இருக்கும் என்று டிரைலர் காட்டுகிறது. இப்படத்தை ஜீ ஸ்டுடியோஸ் மற்றும் டிரம்ஸ்டிக்ஸ் புரொடக்ஷன் இணைந்து தயாரிக்க உள்ளது. மூத்த இயக்குனர் பாக்யராஜ், சிங்கம் புலி நரேன், தமிழ், மதுசூதன ராவ், அவினாஷ், ஆர்.கே.விஜய் முருகன் மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள இந்த படத்தில், தொழில்நுட்ப ரீதியாக, படத்திற்கு ஆர். வேல்ராஜ் ஒளிப்பதிவு, படத்தொகுப்பு ஆதரவு. வெங்கட் ராஜன் மற்றும் கலை வீரமணி கணேசன். தற்போது வெளியாகியுள்ள ட்ரெய்லர், படம் இன்னொரு பெரிய பொழுதுபோக்குப் படமாக இருக்கும் என்பதை காட்டுகிறது. இப்படத்தின் டிரெய்லர் பொது நிகழ்ச்சியில் வெளியிடப்பட்டது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்