Sunday, June 4, 2023 3:41 am

புஷ்பாவின் ஸ்ரீவள்ளி கதாபாத்திரம் குறித்து ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் தெரிவித்த கருத்துக்கு ராஷ்மிகா மந்தனாவின் பதில் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

சிம்பு பாடிய டக்கர் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

சிலம்பரசன் டிஆர் மற்றும் ஆண்ட்ரியா ஜெரிமியா ஆகியோர் சித்தார்த் நடித்த டக்கர்...

நிகில் சித்தார்த்தா நடித்த சுயம்பு படத்தின் முதல் மோஷன் போஸ்டர் இதோ !

நிகில் சித்தார்த்தா தனது 20வது படத்தின் தலைப்பை இறுதியாக வெளியிட்டுள்ளார். ஸ்வயம்பு...

சன் பிக்சர்ஸ் போட்ட மாஸ்டர் பிளான்! செவி சாய்ப்பரா அஜித்!எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் விடமுயற்சி படத்திற்காக நடிக்க தயாராகிவிட்டார். அவரது...
- Advertisement -

ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் புஷ்பாவில் ராஷ்மிகா மந்தனாவை விட ஸ்ரீவள்ளி கதாபாத்திரத்தில் சிறப்பாக நடிப்பது குறித்து கருத்து தெரிவித்ததையடுத்து சர்ச்சையில் சிக்கினார். விரைவில், பின்னடைவைப் பெற்ற பின்னர் தனது கருத்துக்களை தெளிவுபடுத்துவதற்காக அவர் ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டார். இப்போது, ​​ராஷ்மிகா மந்தனா தனது விளக்கத்திற்கு பதிலளித்து தனது காதலை அனுப்பியுள்ளார்.

ஐஸ்வர்யா தனது அறிக்கை “தவறாகக் கருதப்பட்டது” என்றும், ராஷ்மிகா மந்தனாவின் பணி மீது தனக்கு “ஆழ்ந்த அபிமானம்” இல்லை என்றும் கூறினார். நடிகை புஷ்பா தனது அறிக்கைக்கு பதிலளித்து ட்விட்டரில், “வணக்கம் அன்பே… இப்போதுதான் இதைப் பார்த்தேன்.. விஷயம் என்னவென்றால் – நீங்கள் என்ன சொல்கிறீர்கள் என்பதை நான் நன்றாகப் புரிந்துகொண்டேன், மேலும் எங்களை விளக்குவதற்கு எங்களுக்கு எந்த காரணமும் இல்லை என்று நான் விரும்புகிறேன், உங்களுக்குத் தெரியும். உங்கள் மீது அன்பும் மரியாதையும் மட்டுமே இருக்க வேண்டும்

வியாழக்கிழமை, ஐஸ்வர்யாவின் விளம்பரதாரர் ராஷ்மிகா நடித்த ஸ்ரீவள்ளி பற்றிய கருத்தை தெளிவுபடுத்த அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையை வெளியிட்டார். தி கிரேட் இந்தியன் கிச்சன் நடிகை, ராஷ்மிகா மீது தனக்கு அபரிமிதமான அன்பும் மரியாதையும் இருப்பதாக அவர் எழுதினார், “இதில் ஏற்பட்ட குழப்பத்தை நீக்கி, படத்தில் ராஷ்மிகாவின் பணிக்கு ஆழ்ந்த போற்றுதலைத் தவிர வேறு எதுவும் இல்லை என்பதை தெளிவாக தெளிவுபடுத்த விரும்புகிறேன். என் சக நடிகர்கள் மற்றும் நடிகைகள் மீது மிகுந்த மரியாதை வைத்திருக்கிறேன்.

ஒரு தொலைக்காட்சி சேனலுடன் பேசிய ஐஸ்வர்யா, தெலுங்கு திரையுலகில் பணிபுரிவது பற்றி விவாதித்துக் கொண்டிருந்தார், மேலும் புஷ்பாவில் இருந்து ஸ்ரீவள்ளி போன்ற கதாபாத்திரத்துடன் மீண்டும் வர விரும்புவதாக கூறினார். “எனக்கு வாய்ப்பு கிடைத்திருந்தால், நான் அதில் குதித்திருப்பேன். ராஷ்மிகா ஸ்ரீவல்லி நன்றாக நடித்தார், ஆனால் நான் கதாபாத்திரத்திற்கு நன்றாக பொருந்துவேன் என்று உணர்கிறேன், நம்புகிறேன்” என்று அவர் கூறினார்.

ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் சமீபத்தில் வெளியான ஃபர்ஹானா திரைப்படம் தொடர்பான சர்ச்சையின் தலைப்புச் செய்திகளிலும் உள்ளார். இது முஸ்லீம் சமூகத்தை மோசமான வெளிச்சத்தில் காட்டுவதாக பல முஸ்லிம் அமைப்புகள் கூறின. ஒரு சிலர் படம் ‘முஸ்லிம்களுக்கு எதிரானது’ என்றும் சொன்னார்கள். சர்ச்சைக்கு மத்தியில், சென்னையில் உள்ள அவரது வீட்டிற்கு வெளியே அவருக்கு போலீஸ் பாதுகாப்பு அளிக்கப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. நெல்சன் வெங்கடேசன் இயக்கத்தில், அவர் ஃபோன் செக்ஸ் சேவைகளை இயக்கும் கால் சென்டரில் பணிபுரியும் ஃபர்ஹானா என்ற பாத்திரத்தில் நடிக்கிறார்.

ஒரு தொலைக்காட்சி சேனலுடன் பேசிய ஐஸ்வர்யா, தெலுங்கு திரையுலகில் பணிபுரிவது பற்றி விவாதித்துக் கொண்டிருந்தார், மேலும் புஷ்பாவில் இருந்து ஸ்ரீவள்ளி போன்ற கதாபாத்திரங்களுடன் மீண்டும் வர விரும்புவதாக கூறினார். “எனக்கு வாய்ப்பு கிடைத்திருந்தால், நான் அதில் குதித்திருப்பேன். ராஷ்மிகா ஸ்ரீவல்லி நன்றாக நடித்தார், ஆனால் நான் கதாபாத்திரத்திற்கு நன்றாக இருப்பேன் என்று உணர்கிறேன், சரியாக பொருந்துவேன்” என்று அவர் கூறினார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்