Sunday, April 14, 2024 6:53 pm

இமையமலையில் இன்னொரு சிங்கம் அஜித் ! ஆட்டோகிராஃப் வெளியிட்டு தாறுமாறாக புகழும் பிரபலம்.!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித்தின் அடுத்த படத்தை தயாரிப்பதில் நீண்ட நாட்களாக நிலவி வந்த குழப்பம் அதிகாரப்பூர்வமாக முடிவுக்கு வந்துள்ளது. இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி AK62 படத்தை இயக்கவுள்ளார், மேலும் இந்த திட்டத்தின் பூஜை போன மாதம் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் அலுவலகத்தில் குறைந்த அளவிலான பங்கேற்பாளர்களுடன் நடந்தது. ஏகே62 படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்கவிருந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. ஆனால் வெளியிடப்படாத காரணங்களால் படத்தயாரிப்பாளர் திட்டத்தில் இருந்து விலகினார்.

மார்ச் முதல் வாரத்தில் இப்படம் குறித்த முழு அளவிலான அறிவிப்பை தயாரிப்பு நிறுவனம் வெளியிடவுள்ளது. ஆனால் தற்போது அஜித்துடன் வேதாளம் மற்றும் விவேகம் படங்களில் பணியாற்றிய இசையமைப்பாளர் அனிருத் மீண்டும் நடிகருடன் இணையவிருப்பது உறுதியாகியுள்ளது. அஜித்துடன் பில்லா, நேர்கொண்ட பார்வை, வலிமை மற்றும் சமீபத்திய துணிவு ஆகிய படங்களில் ஒத்துழைத்த ஒளிப்பதிவாளர் நீரவ் ஷா, AK62 படத்திலும் பணியாற்றவுள்ளார்.

சிவா இயக்கத்தில் அஜித் நடிப்பில் வருகின்ற பொங்கலுக்கு மிகப் பிரமாண்டமாக ரிலீஸ் ஆக இருக்கும் திரைப்படம் விஸ்வாசம் இந்த படத்தின் பாடல்களை பாடலாசிரியர் அருண் பாரதி எழுதியுள்ளார்.இவர் இதற்கு முன் அண்ணாதுரை, காளி, சண்டகோழி 2, ஆகிய மூன்று படங்களில் பணியாற்றியவர், ஆனால் இவர் சமீபத்தில் ட்விட்டரில் அஜித்திற்காக சில பாடல் வரியை வெளியிட்டார் அதன் மூலம் இவர் பல ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்து விட்டார்.

“எத்தனை உயரம் இமயமலை அதில் இன்னொரு சிங்கம் எங்க தல” என்ற பாடல்தான் அது இந்த வரியை கேட்டதும் உடனே ரசிகர்களின் நினைவுக்கு வருவது விஸ்வாசம் திரைப்படத்தின் பாடல் ஆசிரியர் அருண் பாரதிதான்.பாடலாசிரியர் அருண் பாரதி சமீபத்தில் ஒரு பேட்டி ஒன்றில் பங்கேற்றுள்ளார்.


அந்த பேட்டியில் அஜித்தை பற்றி புகழ்ந்து பேசியுள்ளார் அவர் பேசியதாவது” நாம் ஒரு கோவிலுக்கு போனால் எப்படி நமக்குள் பாசிட்டிவ் வைப்ரேஷன் வருகிறதோ அதுபோல்தான் அஜித் சார்” அப்துல்கலாமை பார்த்தாள் எப்படி ஒரு இன்ஸ்பிரேஷன் போல இருக்குமோ அப்படித்தான் அஜித் சார் எனக் கூறியுள்ளார்.

சினிமா திரையுலகில் ஒரு பெரிய ஸ்டார் ஆகிவிட்டால் படப்பிடிப்பில் பந்தாவாக இருப்பார்கள், ஆனால் அஜித் சார் அப்படி கிடையாது, படப்பிடிப்பின்போது அஜித் சார் பின்னால் ஒரு உதவியாளர் கூட இருக்க மாட்டார்கள் அந்த அளவிற்கு மிகவும் எளிமையானவர் அனைவரையும் மதிக்க கூடியவர் என அருண் பாரதி கூறினார். அதுமட்டும் இல்லாமல் அஜித்திடம் ஆட்டோகிராப் வாங்கியதையும் வெளியிட்டுள்ளார்.

படத்தின் நடிகர்கள் மற்றும் வகை பற்றிய தகவல்கள் எதுவும் இதுவரை வெளியாகவில்லை. மார்ச் மாதத்தில் திட்டத்தின் தலைப்பு அறிவிப்புடன் அவை வெளியிடப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.மகிழ் திருமேனி கடைசியாக உதயநிதி ஸ்டாலின் நடிப்பில் வெளியான படம் ‘கலக தலைவன்’. தீய கார்ப்பரேட்டுகளுக்கு எதிராகப் போரிடும் ஒரு விழிப்புணர்வின் பயணத்தைத் தொடரும் திரில்லர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்