28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

வசந்த் ரவியின் உளவியல் திகில் படமான ‘அஸ்வின்ஸ்’ படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விஜய் டிவி அசத்தப் போவது யாரு புகழ் கோவை...

தொலைக்காட்சி பிரபலமும், நகைச்சுவை நடிகரும், மிமிக்ரி கலைஞருமான கோவை குணா இன்று...

RC15 படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து வெளியான லேட்டஸ்ட் புகைப்படம்...

இயக்குனர் ஷங்கர் தற்போது கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 மற்றும் ராம் சரணின்...

இயக்குனர் கல்யாண் இயக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

குலேபகாவலி மற்றும் ஜாக்பாட் போன்ற நகைச்சுவைப் படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற திரைப்படத்...

சூர்யா 42 படத்தின் டைட்டிலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

சூர்யா சிறுத்தை சிவாவுடன் தற்காலிகமாக சூர்யா 42 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்திற்கு...

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !! ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்த ...

ஜனவரியில் வெளியான துணிவு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றதில் இருந்து, அஜித் விடுமுறையில்...

தரமணி, ராக்கி படங்களில் நடித்து அனைவரையும் கண்கலங்க வைத்த வசந்த் ரவி, தற்போது அறிமுக இயக்குனர் தருண் தேஜா இயக்கத்தில் அஸ்வின்ஸ் என்ற உளவியல் திகில் படத்திற்கான வேலைகளை முடித்துள்ளார்.
அவர் ஏன் படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்க ஒப்புக்கொண்டார் என்பது பற்றி பேசும் வசந்த் எங்களிடம் கூறுகிறார், “ராக்கிக்குப் பிறகு, நான் ஒரு இலகுவான காதல் படம் போன்ற மிகவும் வித்தியாசமான ஒன்றில் நடிக்க விரும்பினேன். ஒரு திகில் படம் செய்வது என் மனதில் இல்லை; திகில் வகை எனக்கு புடிக்காது. ஆனால் இந்த ஸ்கிரிப்டை நான் கேட்டபோது, இதுபோன்ற ஒரு சுத்தமான திகில் ஸ்கிரிப்ட் எனக்கு மீண்டும் கிடைக்காது என்று உணர்ந்தேன், ஏனென்றால் நான் ஒரு திகில் படம் செய்ய விரும்பினால் நான் செய்திருக்கும் படம் இது. ”
சென்னையைச் சேர்ந்த தருண், ஜெர்மனியில் இண்டி திரைப்படத் தயாரிப்பாளராக உள்ளார், முன்பு இதே பெயரில் ஒரு குறும்படத்தை இயக்கி, இப்போது அதை ஒரு திரைப்படமாக மாற்றியுள்ளார். “நான் ஸ்கிரிப்டைப் படித்தபோது, ​​இந்த திட்டத்தில் நேரடியாக குதிக்க விரும்பினேன்” என்று வசந்த் கூறுகிறார். படத்தின் பர்ஸ்ட் லுக் படத்தின் கருத்தை கருத்தியல் ரீதியாக வெளிப்படுத்தும் முடிவில் இருந்து வந்தது என்கிறார் வசந்த்.
வசந்த் கூறுகிறார், “பயம் தான் திகில் வகையை இயக்குகிறது, தருண் கருத்தியல் ரீதியாக ஏதாவது செய்ய விரும்பினார் மற்றும் ஒரே படத்திற்குள் பயத்தின் மூன்று வகையான வெளிப்பாடுகளைக் காட்ட விரும்பினார்.”
படத்தின் கருத்து ரிக் வேதத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள குதிரை வீரர்களான அஸ்வினி குமாரர்களான இரட்டைக் கடவுள்களை அடிப்படையாகக் கொண்டது. “எனவே, இது ஒரு உளவியல் திகில் படம் என்றாலும் படத்தில் கொஞ்சம் புராணங்களும் உள்ளன,” என்று நடிகர் மேலும் கூறுகிறார்.
முழு படமும் லண்டனில் அமைக்கப்பட்டு, குளிர் காலத்தில் படக்குழு அங்கு படமாக்கியது. “டிசம்பரில் ராக்கியை மூடிய பிறகு நாங்கள் படமெடுத்தோம், அது குளிர்காலமாக இருந்தது, வெப்பநிலை -40C மற்றும் -50C ஆக இருந்தது. கோடைக்காலத்திற்கு ஏற்றதாக இருக்கும் என் கதாபாத்திரத்திற்கு வெப்ப உடைகளை நாங்கள் உண்மையில் செய்திருந்தோம், ஆனால் அந்த நேரத்தில் கோவிட் கட்டுப்பாடுகள் இருந்ததால், நாங்கள் பின்னர் மட்டுமே வெளியேற முடியும். அதனால், லண்டன் குளிர்காலத்தில் கோடைகால உடைகளை அணிந்துகொண்டு படமாக்குவது சவாலாக இருந்தது” என்கிறார் வசந்த்.
மற்றொரு பெரிய சவால், அவர் வெளிப்பாடுகள் மூலம் நிறைய தொடர்பு கொள்ள வேண்டும் என்று அவர் கூறுகிறார். “என்னிடம் குறைந்தபட்ச உரையாடல்கள் உள்ளன, மேலும் எனது கதாபாத்திரத்தின் எண்ணங்களையும் உணர்வுகளையும் தெரிவிக்க எனது குரல் நடிப்பு, மூச்சு மற்றும் பலவற்றைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருந்தது. ராக்கி உடல் ரீதியாக சிரமப்பட்டால், இது மிகவும் தீவிரமான பாத்திரம் என்பதால் இதை படமாக்குவது என்னை உளவியல் ரீதியாக சோர்வடையச் செய்தது, ”என்று அவர் விவரிக்கிறார்.
ஒரு குழுவாக இருக்கும் தனது சொந்த நண்பர்களுடன் யூடியூபராக நடிப்பதை நடிகர் வெளிப்படுத்துகிறார். 1,500 ஆண்டுகள் பழமையான சாபத்திற்கு பலியாகும் யூடியூபர்களின் குழுவைச் சுற்றியிருக்கும் சதி, இருளில் இருந்து மனித உலகில் தீமையை கட்டவிழ்த்துவிடும். ராஜீவ் மேனனின் மகள் சரஸ் மேனன் இந்த படத்தின் மூலம் திரையுலகில் அறிமுகமாகிறார். “அவர் என் கதாபாத்திரத்தின் காதல் ஆர்வத்தில் நடிக்கிறார் மற்றும் யூடியூபர்களின் குழுவில் ஒரு பகுதியாக இருப்பார்” என்று வசந்த் கூறுகிறார்.
விமலா ராமன், ராக்கெட்ரி படத்தில் நடித்த முரளிதரன், உதய தீப், சிம்ரன் பரீக் ஆகியோரும் இந்தப் படத்தில் நடித்துள்ளனர். அந்தகாரம் புகழ் எட்வின் சகே ஒளிப்பதிவு செய்திருக்கும் இந்தப் படத்துக்கு, கல்லூரிப் பருவத்திலிருந்தே இயக்குனருடன் இணைந்த புதுமுக இயக்குனர் விஜய் சித்தார்த் இசையமைத்துள்ளார். வெங்கட் ராஜன் படத்தொகுப்பு செய்துள்ளார்.
தமிழ், தெலுங்கு என இருமொழிகளில் படத்தை எடுத்துள்ளோம் என்கிறார் நடிகர். “எனக்கு 70 சதவீதம் தெலுங்கில் சரளமாகத் தெரியும்; உண்மையில், தெலுங்கு பதிப்பிலும் நானே டப்பிங் பேசியுள்ளேன். தயாரிப்பாளர்கள் டோலிவுட்டைச் சேர்ந்தவர்கள் என்பதால், தெலுங்கிலும் படத்தை வெளியிடுவதில் ஆர்வம் காட்டினர்” என்று வசந்த் அறிவித்தார்.

சமீபத்திய கதைகள்