Thursday, April 18, 2024 7:01 am

அஜித் நோ சொன்ன சொன்ன கதையில் வாழ்க்கையை பெற்ற பிரபல நடிகர்களின் லிஸ்ட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘துணிவு’ மெகா பிளாக்பஸ்டரை வழங்கிய அஜித் குமார், ‘ஏகே 62’ படத்திற்கான ஸ்கிரிப்டை இறுதி செய்வதிலும், தனது குடும்பத்துடன் விடுமுறை எடுப்பதிலும், பைக்கில் தனது உலகச் சுற்றுப்பயணத்தின் இரண்டாம் கட்டத்தைத் திட்டமிடுவதிலும் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளார்.

இந்நிலையில், விமான நிலையத்தில் அஜித்தின் சமீபத்திய புகைப்படம் இணையவாசிகளை அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது. மாஸ் ஹீரோ, வெளிர் நீல நிற சட்டை மற்றும் ஜீன்ஸ் அணிந்து குளிர்ச்சியான உடையில் அழகாக இருக்கிறார். அவர் பெரும்பாலும் நரைத்த தாடி மற்றும் மீசையுடன் தனது ஸ்வாக்கிற்கு இசைவாக இருக்கிறார். இன்னும் சில வாரங்களில் திரைக்கு வரும் ‘ஏகே 62’ படத்தின் புதிய கெட்அப்பாக இது இருக்கலாம் என ரசிகர்கள் ஏற்கனவே சமூக வலைதளங்களில் ஊகித்து வருகின்றனர்.

தமிழ் சினிமாவில் பிளாக்பஸ்டர் நாயகனாக வலம் வருபவர் அஜித். சமீபகாலமாக அஜித் நடிப்பில் வெளியாகும் படங்கள் அனைத்துமே கோடிகளில் வசூல் சாதனை செய்து வருகின்றனர்.

ஆனால் அஜீத் தனது ஆரம்ப காலகட்டங்களில் பல தோல்விப் படங்களைக் கொடுத்துள்ளார். அதே சமயத்தில் தனக்கு வந்த கதைகளை வேண்டாம் என்று கூறி பின்னர் அதே கதைகளில் மற்ற நடிகர்கள் நடித்து பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற படங்களும் உள்ளது.

விஜய் அஜித் நடிப்பில் முதலில் உருவான படம்தான் நேருக்கு நேர். சிறிது நாட்கள் அஜித் இந்த படப்பிடிப்பில் நடித்து விட்டு பின்னர் சூர்யா நடித்தது குறிப்பிடத்தக்கது. அன்றைய நாட்களில் இந்த படம் செம ஹிட் அடித்தது.

அதே போன்று மீண்டும் விஜய் நடிப்பில் செம ஹிட் அடித்த படம் லவ் டுடே. இந்த படமும் முதலில் அஜித்துக்காக எழுதப்பட்டது. அதைப்போல் பாலா இயக்கத்தில் வெளியான நந்தா, நான் கடவுள் போன்ற இரண்டு படங்களுமே அஜித்துக்காக தான் எழுதப்பட்டன.

மேலும் மாதவன் நடித்த ரன், சூர்யா நடித்த காக்க காக்க மற்றும் கஜினி, ஷங்கர் இயக்கத்தில் பிரசாந்த் இரட்டை நடிப்பில் கலக்கிய ஜீன்ஸ் போன்ற படங்களும் முதலில் அஜித்தை மனதில் வைத்து எழுதப்பட்ட கதைகள் தான்.

ஆனால் இந்த கதைகளை தவறவிட்டு விட்டோம் என ஒரு நாளும் அஜித் வருத்தப்பட்டது இல்லையாம். எப்போதுமே ஒன்றைவிட ஒன்று பெஸ்ட் ஆக இருக்கும் என நம்புபவர் எனவும் கோலிவுட் வட்டாரங்களில் அவரை புகழ்ந்து வருகின்றனர்.

இந்த ஆண்டு இறுதியில் ‘AK 62’ முடித்த பிறகு, அஜித் தனது உலக பைக் சுற்றுப்பயணத்தை தொடங்குகிறார், அது “பரஸ்பர மரியாதைக்காக சவாரி” என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இந்த சுற்றுப்பயணம் அனைத்து கண்டங்கள் மற்றும் உலகின் முக்கிய நகரங்களை உள்ளடக்கும் என்றும், முடிக்க சுமார் 18 மாதங்கள் ஆகும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்