Tuesday, April 16, 2024 10:56 pm

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 27.02.2023

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: இந்த வாரம் நீங்கள் செல்ல வேண்டிய சில சவால்கள் இருக்கலாம். நீங்கள் மனக்கிளர்ச்சியான நடத்தைக்கு அதிக வாய்ப்புள்ளது மற்றும் உங்கள் துணையுடன் வாக்குவாதங்கள் அல்லது கருத்து வேறுபாடுகளுக்கு வழிவகுக்கும். எந்தவொரு தவறான புரிதலையும் தவிர்க்க, உங்களை அமைதியாக வைத்திருப்பது மற்றும் திறம்பட தொடர்புகொள்வது முக்கியம். தனிமையில் இருந்தால், உங்கள் காதல் உங்கள் ஈர்ப்பால் பரிமாறிக்கொள்ளப்படுவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம்.

ரிஷபம்: இந்த வாரம், உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் வலுவான மற்றும் நிலையான அடித்தளத்தை அமைப்பதில் நீங்கள் கவனம் செலுத்தலாம். குறுகிய கால முயற்சிகளை மேற்கொள்வதை விட நீண்ட கால துணையை கண்டுபிடிப்பதில் நீங்கள் அதிக ஆர்வம் காட்டலாம். இருப்பினும், நீங்கள் மிகவும் உடைமையாகவோ அல்லது பொறாமையாகவோ மாறாமல் கவனமாக இருக்க வேண்டும் மற்றும் ஆரோக்கியமான உறவைப் பேணுவதற்குத் தேவையான இடத்தை உங்கள் துணைக்கு வழங்க வேண்டும். இலகுவான விவாதத்திற்கு இடமளிக்கவும்.

மிதுனம்: இந்த வாரம், உங்களை மன ரீதியாகவும் உணர்ச்சி ரீதியாகவும் தூண்டக்கூடிய ஒருவரைக் கண்டுபிடிப்பதில் நீங்கள் கவனம் செலுத்துவீர்கள். உடல் நெருக்கத்தைப் பின்தொடர்வதை விட புதிய யோசனைகளை ஆராய்வதிலும் ஆழமான உரையாடல்களிலும் நீங்கள் அதிக ஆர்வம் காட்டலாம். இருப்பினும், உங்கள் சொந்த எண்ணங்களில் அதிகம் சிக்கிக் கொள்ளாமல் கவனமாக இருக்க வேண்டும் மற்றும் தவறான தகவல்தொடர்புகளைத் தவிர்க்க உங்கள் துணையுடன் உடனுக்குடன் இருக்க வேண்டும்.

கடகம்: இந்த வாரம் நீங்கள் மெதுவாகவும் சீராகவும் செயல்படும் மனநிலையில் உள்ளீர்கள். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தாலும் அல்லது இணைந்திருந்தாலும், ஒவ்வொரு கணத்தையும் ரசிக்க விரும்புகிறீர்கள் மற்றும் வாழ்க்கையில் எளிய இன்பங்களைப் பாராட்ட வேண்டும். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், உங்களை அங்கேயே நிறுத்தி, தீங்கற்ற ஊர்சுற்றல்களை அனுபவிக்கவும். இணைக்கப்பட்டிருந்தால், உங்கள் பங்குதாரருக்கு நீங்கள் எவ்வளவு அக்கறை காட்டுகிறீர்கள் என்பதைக் காட்ட புதிய வழிகளைக் கண்டறியவும். ஒரு முக்கியமான உரையாடல் நடக்கலாம், எனவே நீங்கள் என்ன சொல்ல விரும்புகிறீர்கள் என்பதில் தெளிவாக இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

சிம்மம்: நீங்கள் தனிமையில் இருந்தாலும் அல்லது இணைந்திருந்தாலும், விஷயங்களை அடுத்த கட்டத்திற்கு கொண்டு செல்ல இது ஒரு நல்ல நேரம். நீங்கள் ஒரு உறவில் இருந்தால், நீங்கள் விஷயங்களை கொஞ்சம் மசாலா செய்ய விரும்புகிறீர்கள். உங்கள் கூட்டாளருடன் ஒரு சிறப்பு நாள் இரவு அல்லது வார இறுதி பயணத்தைத் திட்டமிடுங்கள். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், வெளியே சென்று பழகவும்! புதிய நபர்களை சந்திக்கும் சில பார்ட்டிகள் அல்லது நிகழ்வுகளில் கலந்து கொள்ளுங்கள். புதிய வாய்ப்புகளுக்குத் திறந்திருங்கள் மற்றும் சில அபாயங்களை எடுக்க பயப்பட வேண்டாம்.

கன்னி: உங்கள் காதல் வாழ்க்கையைப் பற்றி நீங்கள் நம்பிக்கையுடன் உணர்கிறீர்கள், மேலும் அதை இன்னும் சிறப்பாகச் செய்வதற்கான வழிகளைப் பற்றி சிந்திக்கத் தொடங்குவீர்கள். உங்களுக்கு விவரம் தெரியும், எனவே இந்த வாரம் உங்கள் பங்குதாரர் செய்யும் சிறிய விஷயங்களில் கவனம் செலுத்துங்கள். உங்களை மகிழ்விப்பதற்காக அவர்கள் செய்யும் சிறிய விஷயங்களுக்காக அவர்களைப் பாராட்டுங்கள், மேலும் உங்கள் நன்றியைத் தெரிவிக்க மறக்காதீர்கள். உங்கள் சொந்த தேவைகளை நீங்கள் நன்கு புரிந்துகொண்டு, உங்கள் துணையிடம் அவற்றை வெளிப்படுத்துவதில் அதிக நம்பிக்கையுடன் இருக்கலாம்.

துலாம்: உறவில் இருப்பவர்களுக்கு, உங்கள் துணை மற்றும் உங்கள் உறவில் கவனம் செலுத்த இது ஒரு நல்ல வாரம். சமீபகாலமாக விஷயங்கள் சற்று மந்தமாக இருப்பதாக நீங்கள் உணர்ந்தால், உங்கள் துணையுடன் ஆழமான மட்டத்தில் தொடர்பு கொள்ள முயற்சி செய்யுங்கள். இது உரையாடல், நெருக்கம் அல்லது தரமான நேரத்தை ஒன்றாகச் செலவிடுதல் மூலமாக இருக்கலாம். தனிமையில் இருப்பவர்கள் புதிய சூழ்நிலைகளில் தங்களை ஈடுபடுத்திக் கொள்ளவும், புதிய நபர்களைச் சந்திக்கவும் முயற்சி செய்ய வேண்டும்.

விருச்சிகம்: நீங்கள் தீவிரமான மற்றும் உணர்ச்சிவசப்படுபவர் என்று அறியப்படுகிறீர்கள், எனவே இந்த ஆற்றலை உங்கள் நன்மைக்காக பயன்படுத்துங்கள்! உறுதியுடன் இருந்தால், இந்த வாரம் உங்கள் துணையுடன் நெருங்கி பழகவும், புதிய நெருக்கத்தை ஆராயவும் சிறந்த நேரம். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், நீங்கள் கொஞ்சம் அமைதியற்றவராக இருக்கலாம். ஆனால் கவலைப்பட வேண்டாம், எதிர்காலத்தில் காதலுக்கு நிறைய நேரம் இருக்கிறது. உங்களை ரசித்து, இயற்கையாகவே விஷயங்களைச் செல்ல அனுமதிக்கவும்.

தனுசு: இந்த வாரம் உங்களின் காதல் வாழ்க்கை கேளிக்கை மற்றும் விளையாட்டுகள் சார்ந்ததாக இருக்கும். நீங்கள் சில இலகுவான காதலுக்கான மனநிலையில் இருக்கிறீர்கள், மேலும் தீவிரமான எதையும் நீங்கள் தேடவில்லை. நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், அதிகம் இணைந்திருக்க வேண்டாம் – அந்த கவர்ச்சியான நபர் நீண்ட காலமாக இருக்க முடியாது. நீங்கள் உறவில் இருந்தால், நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் உங்களுக்கிடையில் சில விளையாட்டுத்தனமான கேலிகளை அனுபவிப்பீர்கள் – ஆனால் அது மிகவும் வேடிக்கையாக இருக்கிறது. இந்த வேடிக்கையான தருணங்களை அனுபவிக்கவும்.

மகரம்: இந்த வாரம் தகவல் தொடர்பு மற்றும் கருத்துக்களைப் பகிர்ந்து கொள்வதில் கவனம் செலுத்தும். உங்கள் மனதைத் தூண்டும் மற்றும் ஆழ்ந்த உரையாடல்களில் ஈடுபடும் நபர்களிடம் நீங்கள் ஈர்க்கப்படுவீர்கள், மேலும் புதிய யோசனைகள் மற்றும் முன்னோக்குகளை ஆராய்வதற்கான சிறந்த நேரமாக இது இருக்கும். தனிமையில் இருந்தால், சமூக அல்லது கலாச்சார நிகழ்வுகள் மூலம் புதிய நபர்களைச் சந்திப்பதற்கான வாய்ப்புகளைத் தேடுங்கள், ஏனெனில் இது ஒத்த எண்ணம் கொண்ட நபர்களுடன் இணைவதற்கான சிறந்த வழியாகும்.

கும்பம்: நீங்கள் ஒரு உறவில் இருந்தால், உங்கள் கூட்டாளருடனான உங்கள் தொடர்பை ஆழமான மட்டத்தில் ஆராய இது ஒரு சக்திவாய்ந்த நேரமாக இருக்கும். நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் திறந்து உங்கள் ஆழ்ந்த ஆசைகள் மற்றும் கற்பனைகளை ஆராயும்போது உங்கள் உணர்ச்சி மற்றும் உடல் நெருக்கம் ஆழமடைவதை நீங்கள் காணலாம். தனிமையில் இருந்தால், கலை, படைப்பாற்றல் அல்லது வாழ்க்கையில் நோக்கம் மற்றும் நோக்கம் கொண்ட வலுவான நபர்களிடம் நீங்கள் ஈர்க்கப்படலாம்.

மீனம்: இந்த வாரம் உங்கள் உறவுகளில் சமநிலை மற்றும் நல்லிணக்கத்தில் கவனம் செலுத்தும். நீங்கள் ஒரு உறவில் இருந்தால், உங்கள் உறவில் அதிக நல்லிணக்கத்தைக் கண்டறிய இது ஒரு சக்திவாய்ந்த நேரமாக இருக்கும். உங்கள் தனிப்பட்ட வளர்ச்சி மற்றும் பரிணாம வளர்ச்சியில் ஒருவரையொருவர் ஆதரிப்பதற்கான வழிகளைக் கண்டறியவும், உண்மையில் ஒருவருக்கொருவர் கேட்கவும் நேரம் ஒதுக்குங்கள். தனிமையில் இருந்தால், ஆன்மீக அல்லது ஆரோக்கிய நிகழ்வுகள் மூலம் மக்களுடன் இணைவதற்கான வாய்ப்புகளைத் தேடுங்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்