Tuesday, April 23, 2024 1:19 am

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 09.03.2023 !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: பண விஷயங்களில் கருத்து வேறுபாடுகள் இன்று தெளிவான பேச்சு வார்த்தைக்கு அழைப்பு விடுக்கின்றன. இன்று உங்கள் வீட்டில், குறிப்பாக பணம் மற்றும் பிற சொத்துக்களின் விநியோகம் தொடர்பாக சில ஆற்றல் இயக்கவியல்களை நீங்கள் கவனிக்கலாம். வருங்கால கருத்து வேறுபாட்டைத் தீர்க்க நிறைய முன்னும் பின்னுமாக கொடுக்கல் வாங்கல் தேவைப்படும். உங்கள் உறவு வெற்றிபெற விரும்பினால், நிதி நிர்வாகத்தைப் பற்றி வெளிப்படையாகவும் நேர்மையாகவும் பேசுங்கள்.

ரிஷபம்: உங்கள் உறவு மனநிறைவைத் தரும், இன்று அதன் முன்னேற்றம் சீராக இருக்கும். எளிதான உணர்வு மேலோங்கும், மேலும் உறவில் அதிக பொறுப்பை ஏற்றுக்கொள்வதில் நீங்கள் சாய்ந்திருப்பீர்கள். விளைவின் இனிமை, கடந்த கால முயற்சிகள் அல்லது நீங்கள் எதிர்கொண்ட சிரமங்களுக்கு திருப்திகரமான வெகுமதியாக அமையும். உங்கள் அர்ப்பணிப்பு நேர்மறையான வழிகளில் பலனளிக்கும் மற்றும் நல்லிணக்கத்தை அனுபவிக்கும் என்று நம்புங்கள்.

மிதுனம்: இன்று ஒரு சவாலான நாளாக இருக்கும், ஏனெனில் உங்கள் தனிப்பட்ட மற்றும் காதல் வாழ்க்கையில் அதிக கவனமும் முயற்சியும் தேவைப்படும். இந்த கோரிக்கைகளை உங்களால் முடிந்த முயற்சியுடன் அணுகுவது முக்கியம், ஏனெனில் இது உங்கள் உறவுகளை வலுப்படுத்தவும் ஸ்திரத்தன்மையை உருவாக்கவும் உதவும். ஒரு தனிநபராகவும் மற்றவர்களுடனான உங்கள் உறவிலும் வளரவும் மேம்படுத்தவும் வாய்ப்புகளாக அன்றைய சவால்களை ஏற்றுக்கொள்ளுங்கள்.

கடகம்: சமீப காலமாக, உங்கள் துணையுடன் உங்கள் இருப்பு கணிக்கக்கூடியதாகவும், சலிப்பானதாகவும் உள்ளது. உங்கள் காதல் வாழ்க்கையை மேம்படுத்த, உங்கள் தொடர்புகளில் தன்னிச்சையை செலுத்த வேண்டும். உணர்ச்சி வெளிப்படைத்தன்மையை அதிகரிப்பது ஆழமான இணைப்புக்கு வழிவகுக்கும். புதிய செயல்பாடுகளைப் பரிந்துரைப்பதன் மூலமோ அல்லது பெயரிடப்படாத பிரதேசத்தை ஆராய்வதன் மூலமோ வழக்கத்தை மாற்றவும். உங்கள் ஆறுதல் மண்டலத்திலிருந்து வெளியேறுவதன் மூலம், உங்கள் உறவில் புதிய வாழ்க்கையை சுவாசிப்பீர்கள்.

சிம்மம்: உங்கள் கூட்டாளியின் விருப்பங்களிலிருந்து வேறுபட்ட நம்பிக்கைகள் இருப்பது பொதுவானது, மேலும் அவர்களின் கருத்துக்களைப் புறக்கணிப்பது மோதலுக்கு வழிவகுக்கும். இன்று நீங்கள் அத்தகைய சூழ்நிலையை சந்திக்க நேரிடலாம். அமைதியான மற்றும் திறந்த மனதுடன் அதை அணுகவும். கருத்து வேறுபாட்டின் மூலத்தைப் பற்றி சிந்திக்க நேரம் ஒதுக்குங்கள். கருத்து வேறுபாடுகள் சூடான விவாதங்களில் முடிவடைய வேண்டிய அவசியமில்லை என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்; அவை வளர்ச்சி மற்றும் சமரசத்திற்கான வாய்ப்பாக இருக்கலாம்.

கன்னி: அடுத்த சில நாட்களுக்கு ஏகபோகத்தை உடைக்க, உற்சாகமான சாகசத்தில் ஈடுபடுவதன் மூலம் உங்கள் துணையுடன் ஏன் விஷயங்களை மசாலாக்கக்கூடாது? புதிய இடங்களை ஆராயுங்கள் அல்லது உங்கள் வாழ்க்கையில் சிலிர்ப்பை சேர்க்க சாகச நடவடிக்கைகளை முயற்சிக்கவும். மாற்றாக, அறிவார்ந்த தூண்டுதல் விளையாட்டுகள் மூலம் ஒருவருக்கொருவர் சவால் விடுங்கள் அல்லது ஒரு வசதியான திரைப்பட இரவுடன் ஓய்வெடுக்கவும். மறக்கமுடியாத தருணங்களை உருவாக்க வழக்கத்தை விட்டுவிட்டு எதிர்பாராததைத் தழுவுங்கள்.

துலாம்: நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், இன்று வெளியே சென்று பழகுவதற்கு ஏற்ற நேரம். ஒரு விருந்து அல்லது சமூக நிகழ்வில் கலந்துகொள்ளும் போது நீங்கள் சிறப்பு வாய்ந்த ஒருவரை சந்திக்கலாம். நீங்களே இருங்கள், உங்கள் வசீகரம் பிரகாசிக்கட்டும். திறந்த மனதுடன் இருங்கள், மிகவும் விரும்பத்தகாதவர்களாக இருக்காதீர்கள். உறுதியாக இருந்தால், உங்கள் கூட்டாளருடன் உங்களுக்கு சில கருத்து வேறுபாடுகள் இருக்கலாம், ஆனால் திறந்த மற்றும் நேர்மையான தொடர்பு மூலம், உங்கள் இருவருக்கும் வேலை செய்யும் ஒரு தீர்வை நீங்கள் காணலாம்.

விருச்சிகம்: ஒரு புதிய காதல் சாத்தியத்திற்குத் திறந்திருங்கள், ஆனால் அடித்தளமாக இருங்கள் மற்றும் உங்கள் உணர்ச்சிகளால் அடித்துச் செல்லப்படுவதைத் தவிர்க்கவும். உறுதியானவர்களுக்கு, உங்கள் உறவின் நடைமுறை அம்சங்களில் கவனம் செலுத்த இன்று ஒரு நல்ல நாள். ஒரு பகிரப்பட்ட விடுமுறையாக இருந்தாலும் அல்லது நீங்கள் இருவரும் அடைய விரும்பும் நீண்ட கால இலக்காக இருந்தாலும், எதிர்காலத்திற்கான திட்டங்களை ஒன்றாகச் செய்யுங்கள். உங்கள் கருத்துக்களை பகிர்ந்து கொள்ளவும் வெளிப்படுத்தவும் ஒருவரையொருவர் ஊக்குவிக்கவும்.

தனுசு: நீங்கள் சமீபகாலமாக சற்று மனச்சோர்வடைந்திருந்தால், விஷயங்களை மாற்றவும், மீண்டும் அன்பை உணரவும் இன்று சரியான நாள். அங்கு வெளியே சென்று சிறப்பு வாய்ந்த ஒருவரின் நிறுவனத்தை அனுபவிக்கவும். நீங்கள் ஒரு உறவில் இருந்தால், நீங்களும் உங்கள் துணையும் முன்னெப்போதையும் விட அதிகமாக இணைந்திருப்பதை உணரலாம். தகவல்தொடர்பு பாய்கிறது மற்றும் உங்கள் உறவில் தீப்பொறியை நீங்கள் பராமரிக்க முடியும்.

மகரம்: இன்று உங்கள் உறவில் ஒரு புதிய உணர்வு மற்றும் உற்சாகத்தை நீங்கள் உணரலாம். இது நீங்கள் இருவரும் அனுபவிக்கும் பகிரப்பட்ட ஆர்வம் அல்லது செயல்பாட்டின் காரணமாக இருக்கலாம் அல்லது காலப்போக்கில் நீங்கள் உருவாக்கி வரும் ஆழமான உணர்ச்சித் தொடர்பின் விளைவாக இருக்கலாம். காரணம் எதுவாக இருந்தாலும், இந்த புதிய தீப்பொறியை வளர்த்து, சவாரி செய்து மகிழுங்கள். இந்த தருணங்களைப் படம்பிடித்து அவற்றிலிருந்து உத்வேகம் பெறுங்கள்.

கும்பம்: இன்று உங்கள் உறவில் ஏற்படும் எச்சரிக்கை அறிகுறிகளைப் புறக்கணிக்காதீர்கள், ஏனெனில் அவை கடுமையான பிரச்சனைகளுக்கு வழிவகுக்கும். அது உங்கள் துணையுடன் கருத்து வேறுபாடு அல்லது உங்கள் சொந்த பெற்றோருடன் மோதலாக இருந்தாலும், உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் மோதல்கள் அதிகரித்து குழப்பத்தை உருவாக்க வாய்ப்புள்ளது. சிக்கல்கள் கட்டுப்பாட்டை மீறி உங்கள் நல்வாழ்வுக்கு சேதம் விளைவிப்பதற்கு முன்பு அவற்றைத் தீர்க்க உடனடி நடவடிக்கை எடுங்கள்.

மீனம்: உங்கள் உறவை மேம்படுத்துவதற்கான உங்கள் சமீபத்திய முயற்சிகள் இறுதியாக அற்புதமான முடிவுகளைத் தருவதால் இன்று சில அருமையான செய்திகளுக்கு தயாராகுங்கள்! உங்களுக்கும் உங்கள் கூட்டாளருக்கும் இடையேயான சூழ்நிலை வெகுவாக மேம்பட்டுள்ளதால், நேர்மறையின் அலைக்காக உங்களைத் தயார்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். ஆனால் இது ஆரம்பம் மட்டுமே – இந்த புதிய மற்றும் மேம்படுத்தப்பட்ட பாதையில் தொடர்ந்து செல்வதன் மூலம், நித்திய பேரின்பத்திற்கான ரகசிய செய்முறையை நீங்கள் கண்டுபிடிப்பீர்கள். எனவே, நல்ல வேலையைத் தொடருங்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்