32 C
Chennai
Saturday, March 25, 2023

‘ஆர்ஆர்ஆர்’ இயக்குனர் எஸ்எஸ் ராஜமௌலி தனது ‘கடவுள்’ ஸ்டீவன் ஸ்பீல்பெர்க்கை சந்திக்கிறார்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அரசியல் பிரவேசம் எடுக்கும் வாணி போஜன் !

செங்கலம் ஒரு அரசியல் வலைத் தொடராகும், இதில் வாணி போஜன் மற்றும்...

யார் இந்த பெசன்ட் ரவி ? இறுதி வரை...

சூப்பர் ஸ்டார் அஜித் குமாரின் தந்தை பி சுப்பிரமணியம் சென்னையில் வெள்ளிக்கிழமை...

துல்கர் சல்மான் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

துல்கர் சல்மான் தனது 28 வயதில் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார், பல நட்சத்திர...

‘விடுதலை’ ரிலீஸுக்கு முன்னதாக வெற்றி மாறன் சர்ச்சையில் சிக்கியுள்ளார்...

வெற்றி மாறன் தனது அடுத்த வெளியீடான 'விடுதலை' படத்தின் இறுதிக்கட்ட வேலைகளில்...

தனது அப்பாவை இழந்து தவிக்கும் நிலையில் அஜித்திற்கு லைகா...

அஜித்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24ஆம் தேதி சென்னையில் காலமானார்....

பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி தனது ‘கடவுள்’ ஸ்டீவன் ஸ்பீல்பெர்க்கை சந்தித்தபோது தனது ரசிகர்-பையன் தருணத்தை சனிக்கிழமை பகிர்ந்து கொண்டார்.

இன்ஸ்டாகிராமில், ராஜமௌலி இரண்டு படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார், அங்கு அவர் இசையமைப்பாளர் எம்.எம். கீரவாணியுடன் இணைந்து மேஸ்ட்ரோ இயக்குனருடன் ஃபிரேமைப் பகிர்வதைக் காணலாம்.

ராஜமௌலி ஒரு படத்தைத் தலைப்பிட்டு, “நான் கடவுளைச் சந்தித்தேன்!!!” என்று சில இதயம் மற்றும் நெருப்பு எமோஜிகளுடன்.

முதல் படத்தில், ‘லிங்கன்’ இயக்குனரை சந்தித்த ராஜமௌலி முகத்தில் இரண்டு கைகளால் குழந்தை போன்ற உற்சாகத்தைக் காட்டினார்.

இரண்டாவதாக, அவர் தனது கோல்டன் குளோப் வென்ற இசையமைப்பாளர் எம்.எம். கீரவாணியுடன் ஸ்டீவன் ஸ்பீல்பெர்க்குடன் ஃப்ரேமைப் பகிர்ந்து கொண்டார். புகைப்படங்கள் ஆன்லைனில் வெளியிடப்பட்ட உடனேயே, ரசிகர்கள் கருத்துப் பகுதிக்கு விரைந்து வந்து தங்கள் மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தினர்.

“சினிமா சந்திக்கிறது சினிமா”, என்று ஒரு ரசிகர் எழுதினார். “நீங்கள் இருவரும் எங்கள் குழந்தைப் பருவத்தை மறக்க முடியாத ஜாம்பவான்கள்,” என்று மற்றொரு ரசிகர் எழுதினார். அந்த சந்தர்ப்பத்தை ராஜமௌலி குறிப்பிடவில்லை என்றாலும், 80வது கோல்டன் குளோப் விருது விழாவின் போது ஸ்பீல்பெர்க்கை சந்தித்ததாக தெரிகிறது. ஜனவரி 10 அன்று அவர் இயக்கிய ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ படத்தின் ‘நாட்டு நாடு’ சிறந்த ஒரிஜினல் ஸ்கோருக்கான விருதை வென்றது.

வரலாற்று வெற்றிக்குப் பிறகு, ராஜமௌலி ட்விட்டருக்கு அழைத்துச் சென்று, ஆர்ஆர்ஆர் குழு மீது ஏராளமான அன்பைப் பொழிந்த அனைவருக்கும் நன்றி தெரிவித்தார். அவர் எழுதினார், “பேச்சு இல்லாதது.. இசைக்கு எல்லையே தெரியாது. எனக்கு #நாட்டுநாடு கொடுத்ததற்கு வாழ்த்துகள் & நன்றி

இது ஒரு சிறப்பு. #GoldenGlobes வெளியானதிலிருந்து உலகெங்கிலும் உள்ள ஒவ்வொரு ரசிகரும் தங்கள் காலை அசைத்து அதை பிரபலமாக்கியதற்காக நான் நன்றி கூறுகிறேன்.” டெய்லர் ஸ்விஃப்ட்டின் ‘கரோலினா’வுக்கு எதிராக ஜூனியர் என்டிஆர் மற்றும் ராம் சரண் நடித்த ‘நாட்டு நாடு’ நடனம். கிலெர்மோ டெல் டோரோவின் பினோச்சியோவில் இருந்து க்ராவ்டாட்ஸ் பாடிய ‘சியாவோ பாப்பா’, டாப் கன்: மேவரிக்கிலிருந்து லேடி காகாவின் ‘ஹோல்ட் மை ஹேண்ட்’ மற்றும் ரிஹானா நிகழ்த்திய பிளாக் பாந்தர்: வகாண்டா ஃபாரெவரில் இருந்து ‘லிஃப்ட் மீ யு’. ராஜமௌலியின் இயக்கமும் பரிந்துரைக்கப்பட்டது. 80வது கோல்டன் குளோப்ஸில் சிறந்த ஆங்கிலம் அல்லாத மொழித் திரைப்படப் பிரிவில், 1985 இல் அர்ஜென்டினாவிடம் தோல்வியடைந்தது.

RRR இரண்டு தெலுங்கு சுதந்திரப் போராட்ட வீரர்களான அல்லூரி சீதாராம ராஜு மற்றும் கொமரம் பீம் ஆகியோரின் வாழ்க்கையை அடிப்படையாகக் கொண்ட கற்பனைக் கதையாகும். ராம் சரண் மற்றும் ஜூனியர் என்டிஆர் ஆகியோர் முறையே முக்கிய வேடங்களில் நடித்தனர்.

இப்படம் உலகம் முழுவதும் 1200 கோடி ரூபாய் வசூலித்துள்ளது. அலியா பட், அஜய் தேவ்கன், ஷ்ரியா சரண் ஆகியோரும் இப்படத்தில் நடித்துள்ளனர்

சமீபத்திய கதைகள்