Thursday, May 2, 2024 5:33 pm

தகிட தகிட தக் சும்மா மின்னல் வேகத்தில் 100 🏆✌🏻🔥 கோடி கிளப்பில் இணைந்த அஜித்தின் துணிவு !வெளியான தகவல் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

எச் வினோத் இயக்கிய துணிவு படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். மங்காத்தா படத்திற்கு பிறகு அஜித் குமார் எதிர் ஹீரோவாக நடிக்கும் படம் ஒரு திருட்டு த்ரில்லர். இவர் தவிர மஞ்சு வாரியர், ஜான் கொக்கன், அமீர், பாவ்னி, பகவதி பெருமாள் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். தெலுங்கில் தெகிம்பு என்ற பெயரில் தனி ஒருவனாக இப்படம் வெளியானது. ஒளிப்பதிவாளர் நீரவ் ஷா, இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான் மற்றும் எடிட்டர் விஜய் வேலுக்குட்டி ஆகியோர் தொழில்நுட்பக் குழுவில் உள்ளனர். துனிவு ஒரு சிறந்த தொடக்க வார இறுதிக்கு தயாராகி வருகிறது.

அஜித்தின் துணிவு திரைப்படத்தின் FDFS நள்ளிரவு 1 மணிக்கு திரையிடப்பட்டது. முதல் நாளில் இருந்தே ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பு கிடைத்ததால் வசூலிலும் நல்ல ரிசல்ட் கிடைத்துள்ளதாக சொல்லப்படுகிறது. முதல் நாளில் உலகம் முழுவதும் 39 கோடி ரூபாய் வரை வசூலித்த துணிவு, இரண்டாவது நாளில் 27 முதல் 32 கோடி வரை வசூலித்துள்ளதாக தகவல் கிடைத்துள்ளது. இதனால் மொத்தமாக முத்ல் இரண்டு நாட்களில் 66 முதல் 71 கோடி ரூபாய் வரை வசூலித்ததாம். தொடர்ந்து மூன்றாவது நாளிலும் 10 முதல் 14 கோடி ரூபாய் வரை கலெக்‌ஷன் செய்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

முதல் இரண்டு நாட்களில் 70 கோடி வரை வசூல் செய்த துணிவு, மூன்றாவது நாளையும் சேர்த்து மொத்தம் 80 கோடி ரூபாய் கலெக்‌ஷன் செய்துள்ளதாக தகவல் கிடைத்துள்ளது. ஆனாலும் இதுபற்றி படக்குழு தரப்பில் இருந்து எந்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பும் வெளியாகவில்லை. முதல் மூன்று நாட்களில் 80 கோடி ரூபாய் வசூலை நெருங்கிவிட்ட துணிவு, பொங்கல் விடுமுறைக்குள் 100 கோடி வசூலை கடந்துவிடும் என எதிர்பார்க்கப்ட்டது

இந்நிலையில், துணிவு திரைப்படம் வெளியான 3 நாட்களில் 100 கோடி வசூலை ஈட்டி அதிரடி காட்டி உள்ளது. பொங்கல் விடுமுறை இன்று முதல் ஆரம்பித்துள்ள நிலையில், சனி, ஞாயிறு, திங்கள் மற்றும் செவ்வாய்க்கிழமை வரை விடுமுறை உள்ள நிலையில், இன்னொரு 100 கோடி வசூல் கன்ஃபார்ம் என தெரிகிறது. அதற்கு மேல் அதிக வசூல் பெற்று இண்டஸ்ட்ரி ஹிட் அடிக்கும் எனவும் சினிமா வாசிகள் கூறிவருகின்றனர்

எச் வினோத் இயக்கிய துனிவு, வங்கி கொள்ளை திரில்லர். சமீபத்தில் வெளியான இப்படத்தில், அஜித்துடன் சாம்பல் நிற வேடத்தில் அதிரடியாகத் தெரிகிறது. மஞ்சு வாரியர், வீரா, சமுத்திரக்கனி, அஜய், ஜான் கொக்கன், அமீர், பாவ்னி, சிபி சந்திரன், ஜி.எம்.சுந்தர், பிரேம், பகவதி பெருமாள் ஆகியோரும் இதில் நடிக்கின்றனர்.

போனி கபூரின் பேவியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் எல்எல்பி மற்றும் ஜீ ஸ்டுடியோஸ் இணைந்து துணிவுவை ஆதரிக்கின்றன. தயாரிப்பாளர்கள் சமீபத்தில் U/A சான்றிதழுடன் சான்றிதழைப் பெற்றனர், மேலும் இறுதி இயக்க நேரத்தை 145.48 நிமிடங்களாகப் பூட்டியுள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்