Saturday, April 1, 2023

தகிட தகிட தக் சும்மா மின்னல் வேகத்தில் 100 🏆✌🏻🔥 கோடி கிளப்பில் இணைந்த அஜித்தின் துணிவு !வெளியான தகவல் இதோ !!

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

எச் வினோத் இயக்கிய துணிவு படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். மங்காத்தா படத்திற்கு பிறகு அஜித் குமார் எதிர் ஹீரோவாக நடிக்கும் படம் ஒரு திருட்டு த்ரில்லர். இவர் தவிர மஞ்சு வாரியர், ஜான் கொக்கன், அமீர், பாவ்னி, பகவதி பெருமாள் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். தெலுங்கில் தெகிம்பு என்ற பெயரில் தனி ஒருவனாக இப்படம் வெளியானது. ஒளிப்பதிவாளர் நீரவ் ஷா, இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான் மற்றும் எடிட்டர் விஜய் வேலுக்குட்டி ஆகியோர் தொழில்நுட்பக் குழுவில் உள்ளனர். துனிவு ஒரு சிறந்த தொடக்க வார இறுதிக்கு தயாராகி வருகிறது.

அஜித்தின் துணிவு திரைப்படத்தின் FDFS நள்ளிரவு 1 மணிக்கு திரையிடப்பட்டது. முதல் நாளில் இருந்தே ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பு கிடைத்ததால் வசூலிலும் நல்ல ரிசல்ட் கிடைத்துள்ளதாக சொல்லப்படுகிறது. முதல் நாளில் உலகம் முழுவதும் 39 கோடி ரூபாய் வரை வசூலித்த துணிவு, இரண்டாவது நாளில் 27 முதல் 32 கோடி வரை வசூலித்துள்ளதாக தகவல் கிடைத்துள்ளது. இதனால் மொத்தமாக முத்ல் இரண்டு நாட்களில் 66 முதல் 71 கோடி ரூபாய் வரை வசூலித்ததாம். தொடர்ந்து மூன்றாவது நாளிலும் 10 முதல் 14 கோடி ரூபாய் வரை கலெக்‌ஷன் செய்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

முதல் இரண்டு நாட்களில் 70 கோடி வரை வசூல் செய்த துணிவு, மூன்றாவது நாளையும் சேர்த்து மொத்தம் 80 கோடி ரூபாய் கலெக்‌ஷன் செய்துள்ளதாக தகவல் கிடைத்துள்ளது. ஆனாலும் இதுபற்றி படக்குழு தரப்பில் இருந்து எந்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பும் வெளியாகவில்லை. முதல் மூன்று நாட்களில் 80 கோடி ரூபாய் வசூலை நெருங்கிவிட்ட துணிவு, பொங்கல் விடுமுறைக்குள் 100 கோடி வசூலை கடந்துவிடும் என எதிர்பார்க்கப்ட்டது

இந்நிலையில், துணிவு திரைப்படம் வெளியான 3 நாட்களில் 100 கோடி வசூலை ஈட்டி அதிரடி காட்டி உள்ளது. பொங்கல் விடுமுறை இன்று முதல் ஆரம்பித்துள்ள நிலையில், சனி, ஞாயிறு, திங்கள் மற்றும் செவ்வாய்க்கிழமை வரை விடுமுறை உள்ள நிலையில், இன்னொரு 100 கோடி வசூல் கன்ஃபார்ம் என தெரிகிறது. அதற்கு மேல் அதிக வசூல் பெற்று இண்டஸ்ட்ரி ஹிட் அடிக்கும் எனவும் சினிமா வாசிகள் கூறிவருகின்றனர்

எச் வினோத் இயக்கிய துனிவு, வங்கி கொள்ளை திரில்லர். சமீபத்தில் வெளியான இப்படத்தில், அஜித்துடன் சாம்பல் நிற வேடத்தில் அதிரடியாகத் தெரிகிறது. மஞ்சு வாரியர், வீரா, சமுத்திரக்கனி, அஜய், ஜான் கொக்கன், அமீர், பாவ்னி, சிபி சந்திரன், ஜி.எம்.சுந்தர், பிரேம், பகவதி பெருமாள் ஆகியோரும் இதில் நடிக்கின்றனர்.

போனி கபூரின் பேவியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் எல்எல்பி மற்றும் ஜீ ஸ்டுடியோஸ் இணைந்து துணிவுவை ஆதரிக்கின்றன. தயாரிப்பாளர்கள் சமீபத்தில் U/A சான்றிதழுடன் சான்றிதழைப் பெற்றனர், மேலும் இறுதி இயக்க நேரத்தை 145.48 நிமிடங்களாகப் பூட்டியுள்ளனர்.

சமீபத்திய கதைகள்