Friday, March 31, 2023

சத்தம் இல்லாமல் அமெரிக்காவில் பிரம்மாண்ட சாதனை நிகழ்த்திய அஜித்தின் துணிவு !! மிரளும் திரையுலகம்

தொடர்புடைய கதைகள்

தீரா காதல் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

செவ்வாயன்று தீரா காதல் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் உசுரன்கூடில் என்ற முதல் தனிப்பாடலை...

மார்க் ஆண்டனி படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

விஷால்-ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் நடிப்பில் உருவாகி வரும் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் இறுதிக்கட்ட...

வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ படத்தைப் பார்த்து சூரி மற்றும் விஜய் சேதுபதியைப் பாராட்டிய அல்போன்ஸ்

தமிழில் விஜய் சேதுபதி, சூரி நடித்துள்ள ‘விடுதலை’ திரைப்படம் இன்று வெளியாகியுள்ளது....

‘பத்து தல’ படத்தின் முதல் நாள் வசூல் ரிப்போர்ட் இதோ !

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' நேற்று (மார்ச் 30) பெரிய திரைகளில்...

இந்த மாஸ் ஹீரோவை வைத்து ‘மருதநாயகம்’ படத்தை மீண்டும் எடுக்கும் கமல் !

கமல்ஹாசனின் கனவுத் திட்டமான 'மருதநாயகம்' 1997 ஆம் ஆண்டு ராணி எலிசபெத்...

ஏகே62 இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவன் சமீபத்தில் துனிவு பிடித்து தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரி மூலம் படத்தை பாராட்டியுள்ளார். நானும் ரவுடி தான் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் எழுதியுள்ளார், “ராஜாவை திரையில் பார்ப்பது எப்போதுமே ஒரு அற்புதமான உணர்வு. ஈடு இணையற்ற ‘ஏகே’ ஸ்வாக் துணிவு. எல்லா உணர்வுகளிலும் பிளாக்பஸ்டர். எச் வினோத் மற்றும் குழுவினரின் சிறப்பான பணி.

படம் வெற்றியை ருசிக்க முக்கிய காரணம் அஜித் நெகடிவ் ரோல் தான் எனக் கூறப்படுகிறது. மேலும் படம் முழுக்க் முழுக்க அஜித் தான் இடம்பெறுகிறார். இவரது நடிப்பு வேற லெவலில் இருப்பதாக பலரும் கூறி வருகின்றனர். துணிவு படத்தை பார்த்த பலரும் துணிவுபொங்கல் என பலரும் சொல்லி வருகின்றனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் துணிவு திரைப்படம் முதல் மூன்று நாட்களில் மட்டுமே தமிழகத்தில் 42 கோடி வசூலித்து இருக்கிறது. மற்ற இடங்களிலும் நல்ல வசூலை அள்ளி உள்ளது வருகின்ற நாட்களில் துணிவு படத்தில் வசூல் அதிகரிக்கும் என கூறப்படுகிறது.

இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் ஒரு முக்கிய இடத்தில் போட்ட காசை எடுத்து தற்போது லாபத்தை பார்க்க இருக்கிறது. அது குறித்து விலாவாரியாக பார்ப்போம்.. அஜித்தின் துணிவு திரைப்படம் அமெரிக்காவில் இதுவரை இல்லாத அளவிற்கு மிகப்பெரிய வசூல் சாதனை படைத்த வருகிறது தற்போது வரை மட்டுமே அங்கு 6 லட்சம் டாலர்கள் வசூல் செய்துள்ளதாம்.

இதன் மூலம் போட்ட காசை மூன்றே நாட்களில் எடுத்து விட்டதாம். இனி வருவதெல்லாம் லாபம் என கூறப்படுகிறது இதனால் நிச்சயம் அமெரிக்காவில் துணிவு திரைப்படம் ஹிட் அடிப்பதில் எந்த ஒரு மாற்றுக் கருத்தும் இல்லை என சொல்லப்படுகிறது.

ஏகே62 விரைவில் விற்பனைக்கு வரும் என கூறப்படுகிறது. இந்த படத்தில் நடிகர்கள் சந்தானம் மற்றும் அரவிந்த் சாமி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இப்படத்தை லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் தயாரிக்கிறது.

துனிவு என்பது நிதி மோசடி பற்றி விவாதிக்கும் வங்கிக் கொள்ளை படம். நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு அஜீத் குமாருடன் வினோத் தொடர்ந்து மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் துணிவு.

சமீபத்திய கதைகள்