Sunday, February 25, 2024 10:09 am

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 28.111.2022 !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்:
பதவி கௌரவம் பலம் பெறும். முயற்சிகள் சாதகமாக இருக்கும். பொறுப்புகளை நிறைவேற்றுவீர்கள். வியாபாரம் வலுவடையும். வேலையில் வெற்றி சதவீதம் அதிகமாக இருக்கும். பல்வேறு விஷயங்களில் இணக்கம் ஏற்படும். லாபம் விளிம்பில் இருக்கும். நிர்வாக செயல் திட்டங்களை முன்னெடுத்துச் செல்லும். அதிகாரிகளின் ஆதரவு கிடைக்கும். தொழில், வியாபாரத்தில் அனுகூலமான அனுகூலத்தைப் பெறுவீர்கள். தேர்வில் சிறப்பாக தேர்ச்சி பெறுவர். பணியிடத்தில் தொடர்ந்து முன்னேறுவீர்கள். நல்ல அதிர்ஷ்டம் வெற்றியைத் தரும். ரிஸ்க் எடுக்க நினைப்பார்கள். விவாதத்தில் சிறப்பாக இருக்கும்.

ரிஷபம் :
அதிர்ஷ்டத்தின் அருளால் முக்கியமான திட்டங்களை செயல்படுத்துவதை அதிகரிப்பீர்கள். வியாபாரத்தில் உயர்வு இருக்கும். ஈர்க்கக்கூடிய பலன் கிடைக்கும். நீண்ட கால இலக்குகளை அடைவீர்கள். பட்டியல் தயாரித்து தயார் செய்வார்கள். தயங்காமல் செய்யுங்கள். நம்பிக்கை வலுப்பெறும். சூழ்நிலைகள் சாதகமாக இருக்கும். ஆன்மீக விஷயங்களில் ஆர்வம் இருக்கும். தொழில் கல்விக்கு முக்கியத்துவம் அளிக்கப்படும். முக்கிய வேலைகளில் ஒத்துழைப்பீர்கள். கவனம் செலுத்தப்படும். நல்ல தகவல் பரிமாற்றம் இருக்கும். எங்கும் மங்களம் இருக்கும். நம்பிக்கையுடனும் நம்பிக்கையுடனும் முன்னேறுவார்கள்.

மிதுனம் :
அன்புக்குரியவர்களின் ஆலோசனைகளில் கவனம் செலுத்துவீர்கள். உடல் அறிகுறிகளை புறக்கணிக்காதீர்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு முக்கியத்துவம் கொடுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களிடையே ஒத்துழைப்பு இருக்கும். உணவுப் பழக்க வழக்கங்களில் நேர்மையாக இருங்கள். ஆரோக்கியத்தில் சமரசம் செய்து கொள்ளாதீர்கள். வாக்குவாதங்களில் ஈடுபட வேண்டாம். கடன் பரிவர்த்தனைகளைத் தவிர்க்கவும். ஆராய்ச்சிப் பணிகளில் ஈடுபடுங்கள். காலம் கலவையான பலன்களைத் தரும். அத்தியாவசிய பணிகளில் கவனம் செலுத்துங்கள். அபாயகரமான முயற்சிகளைத் தவிர்க்கவும். பொறுமையுடன் இருப்பார்கள். வேலை பாதிக்கப்படும். அந்நியர்களிடமிருந்து உங்கள் தூரத்தை வைத்திருங்கள். கவனக்குறைவை தவிர்க்கவும்.

கடகம் :
உறவைப் பயன்படுத்திக் கொள்வீர்கள். இலக்கை அடைவதில் வெற்றி கிடைக்கும். குறித்த நேரத்தில் பணிகளை முடிப்பீர்கள். புத்திசாலித்தனமாக முடிவுகளை எடுக்க முடியும். உங்கள் மனம் வலுவாக இருக்கும். கண்ணியத்தைக் காப்பாற்றும். கூட்டாண்மை அதிகரிக்கும். கூட்டு முயற்சியில் பலன் கிடைக்கும். உங்கள் தொழில் மற்றும் வியாபாரத்தில் வேகத்தை தக்க வைத்துக் கொள்வீர்கள். வெற்றி சதவீதம் மேம்படும். வாய்ப்புகளைப் பயன்படுத்திக் கொள்ள முயற்சிப்பீர்கள். தொழில் முயற்சிகள் வேகம் பெறும். தலைமைத்துவ திறன் பலப்படும். திருமண வாழ்வில் சுபநிகழ்ச்சிகள் அதிகரிக்கும். அன்புக்குரியவர்களுடன் மகிழ்ச்சியாக நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். இன்று ஒரு தீர்மானத்தை முடிக்கவும்.

சிம்மம் :
வேலை மற்றும் வியாபாரத்தில் பொறுப்பு அதிகரிக்கும். உறவுகளில் எளிமையாக இருங்கள். வியாபாரத்தில் சிறந்த செயல்திறனைப் பேணுவீர்கள். வழக்குகள் நிலுவையில் இருக்கலாம். கடின உழைப்புடன் உங்கள் பணியை முடிக்கவும். உழைப்பு அதிகரிக்கும். சேவைத் துறையுடன் தொடர்புடையவர்கள் சிறப்பாகச் செயல்படுவார்கள். புரிந்துணர்வுடனும் விழிப்புணர்வுடனும் செயல்படுவார்கள். பங்குதாரர்களிடையே இணக்கம் ஏற்படும். முதலீடு மற்றும் செலவுகளை கண்காணிக்கவும். வேலை முயற்சிகள் வேகமெடுக்கும். ஆர்வத்துடன் முன்னேறுங்கள். வியாபாரத்தில் எதிர்பார்த்த பலன் கிடைக்கும். வேலையில் கவனமாக இருப்பீர்கள். தெளிவு பேணப்படும். ஒழுக்கம் அதிகரிக்கும்.

கன்னி :
கல்வி நடவடிக்கைகள் அதிகரிக்கும். மன உறுதி அதிகமாக இருக்கும். எளிதில் எடுக்கும் முடிவுகளில் எச்சரிக்கையாக இருப்பீர்கள். சடங்குகள் மற்றும் மரபுகளில் வேகம் இருக்கும். சூழ்நிலைகள் முன்னேறிக்கொண்டே இருக்கும். இளைஞர் குழு சிறப்பாக செயல்படும். உங்கள் திறமைகளை மேம்படுத்திக் கொள்ள முடியும். புத்திசாலித்தனத்தால் வெற்றி கிடைக்கும். சாதகமான சூழல் அமையும். கற்பிப்பதில் ஆர்வம் உண்டாகும். கற்றல் அதிகரிக்கும். போட்டியில் திறம்பட செயல்படும். விரும்பிய முயற்சிகள் பலனளிக்கும். கவனம் இலக்கில் இருக்கும். பொருளாதார விஷயங்களில் நம்பிக்கை அதிகரிக்கும்.

துலாம் :
தனிப்பட்ட விஷயங்களை முன்னெடுத்துச் செல்வார்கள். உணர்ச்சிகரமான காட்சிகளில் வசதியாக இருங்கள். கட்டிடம், வாகனம் தொடர்பான விஷயங்கள் வேகமெடுக்கும். துணிச்சலுடன் வெற்றியைத் தக்கவைத்துக் கொள்வார்கள். தேவையான வேலைகளில் அவசரம் காட்ட வேண்டாம். வீட்டு விஷயங்களில் கவனம் செலுத்துவீர்கள். தனிப்பட்ட விஷயங்கள் சாதகமாக இருக்கும். தொழில், வியாபாரத்தில் வேகம் இருக்கும். குடும்பத்துடன் நெருக்கம் அதிகரிக்கும். மக்கள் தொடர்ந்து உங்களை ஆதரிப்பார்கள். அன்புக்குரியவர்களுடன் ஒருங்கிணைப்பு அதிகரிக்கும். சமநிலையை வலியுறுத்துங்கள். மகிழ்ச்சியும், சுகமும் பெருகும். நிர்வாகம் மற்றும் நிர்வாகம் சிறப்பாக இருக்கும். ஒழுக்கம் அதிகரிக்கும்.

விருச்சிகம் :
இன்று ஆற்றல் மற்றும் தன்னம்பிக்கை நிறைந்ததாக இருக்கும். வணிக முயற்சிகளில் சிறப்பாக இருக்கும். முக்கிய வேலை தொடர்பான தகவல்களை சக ஊழியர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்வீர்கள். உறவினர்களுடன் நெருக்கமாக இருப்பார்கள். தகவல் பரிமாற்றத்தில் ஆர்வம் காட்டுவீர்கள். வளர்ச்சிப் பாதையில் தொடரும். தொழிலில் வெற்றி கிட்டும். முக்கியமான விஷயங்களை வைத்துக்கொள்ள முடியும். மூத்தவர்கள் உங்களுக்கு ஒத்துழைப்பார்கள். புரிதல் சிறப்பாக இருக்கும். தைரியம் இருக்கும். சகோதரர்கள் ஒருவரையொருவர் அழைத்துக்கொண்டு முன்னேறுவார்கள். வியாபாரத்தில் உற்சாகமாக இருப்பீர்கள். சோசலிசமும் ஒத்துழைப்பும் விளிம்பில் இருக்கும். அனைத்து பகுதிகளிலும் தேர்வுமுறை இருக்கும்.

தனுசு :
தகுதியானவர்களுக்கு கவர்ச்சிகரமான சலுகைகள் கிடைக்கும். இரத்த உறவினர்களுடன் தொடர்பு அதிகரிக்கும். சுற்றிலும் தேர்வுமுறை இருக்கும். உங்கள் அன்புக்குரியவர்களின் உதவியால் நீங்கள் எல்லா இடங்களிலும் வெற்றி பெறுவீர்கள். குடும்ப விவகாரங்கள் சாதகமாக அமையும். பாரம்பரிய வியாபாரத்தில் வேகம் காட்டுவீர்கள். ஒழுக்க விழுமியங்களுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பார்கள். குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சியான சூழல் நிலவும். முக்கியஸ்தர்கள் வீட்டிற்கு வருவார்கள். பண விவகாரங்கள் சாதகமாக இருக்கும். திறமையை வெளிப்படுத்தும் வாய்ப்புகள் அமையும். பேச்சு மற்றும் நடத்தையில் செயல்திறனைப் பேணுவார்கள். எல்லா திசைகளிலும் வேகம் காட்டும். மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கும்

மகரம் :
ஆக்கப்பூர்வமான முயற்சிகளைப் பேணுவீர்கள். பொறுப்பாளர்களுடன் தொடர்பு அதிகரிக்கும். நம்பகத்தன்மையும் மரியாதையும் அதிகரிக்கும். நேரம் நன்றாக இருக்கும். தொழில்முறை வேலை வாய்ப்புகள் அதிகரிக்கும். நவீன பாடங்களில் ஆர்வம் இருக்கும். புதுமையை கடைபிடிப்பார்கள். விவாதத்தின் மையத்தில் இருக்கும். தொழில் வல்லுநர்கள் மற்றும் மூத்தவர்களை சந்திப்பீர்கள். ஒப்பந்தங்களில் சுறுசுறுப்பு இருக்கும். பேச்சும் நடத்தையும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். கவர்ச்சிகரமான சலுகைகள் கிடைக்கும். முக்கியமான தலைப்புகளில் தொடர்வார்கள்.

கும்பம் :
தேவையான வேலைகளில் கவனமாக இருப்பீர்கள். கடனைத் தவிர்க்கலாம். குறித்த நேரத்தில் வேலையை முடிக்கவும். பட்ஜெட்டை கட்டுப்படுத்தவும். சுப காரியங்களில் ஈடுபடுவீர்கள். தனிப்பட்ட உறவுகளை பயன்படுத்திக் கொள்வீர்கள். பிடிவாதத்தைத் தவிர்க்கவும். தொழில், வியாபாரம் சாதகமாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களின் ஆதரவு கிடைக்கும். பொறுமை காட்டுங்கள். முக்கியமான விஷயங்களில் கற்றுக்கொண்ட ஆலோசனைகளைத் தக்கவைக்க முயற்சிப்பீர்கள். வேலையில் விழிப்புணர்வை அதிகரிக்கும். கொடுக்கல் வாங்கல்களில் தெளிவு ஏற்படும். சட்ட விவகாரங்கள் வேகம் பெறும். வெளிநாட்டு விவகாரங்களில் சுமுகம் அதிகரிக்கும். பொறுப்பை நிறைவேற்றுவதில் முன்னோடியாக இருப்பார்கள்.

மீனம் தினசரி ராசிபலன்:
வெவ்வேறு பகுதிகளில் உள்ள இணக்கத்தைப் பயன்படுத்திக் கொள்வார்கள். சந்திப்பு வாய்ப்புகள் அதிகரிக்கும். தைரியமும் வீரமும் அதிகமாக இருக்கும். இலக்கை பெரிதாக வைத்திருப்பார். நல்ல சலுகைகள் கிடைக்கும். மூத்தவர்கள் கூட்டாளிகளாக இருப்பார்கள். நண்பர்களால் தைரியம் அதிகரிக்கும். பயண வாய்ப்பு உண்டு. பரிவர்த்தனைகள் எளிதாக இருக்கும். நிர்வாகத்தில் திறம்பட செயல்படும். பொருளாதார விஷயங்களில் முன்னேற்றம் ஏற்படும். தொடர்பும் தொடர்பும் இருக்கும். தனிப்பட்ட விஷயங்களில் முயற்சிகள் அதிகரிக்கும். பல்வேறு துறைகளில் ஆதாயம் உண்டாகும். நேர்மறையான செயல்திறனைத் தொடரும். தேவையான பணிகள் மேற்கொள்ளப்படும். பெரியவர்களுடன் ஒற்றுமை அதிகரிக்கும். நிலை வலுவாக இருக்கும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்