Thursday, June 27, 2024 11:03 pm

இன்றைய ராசிபலன் 17.11.2022 இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: உறவில் பாதுகாப்பின் அடிப்படையில் இப்போது முறிவு ஏற்படலாம். உங்கள் கவலைகள் மற்றும் நிச்சயமற்ற தன்மைகள் அனைத்தையும் வெளியில் விடுங்கள். எந்தக் கவலைகள் உண்மையை அடிப்படையாகக் கொண்டவை மற்றும் மனக் கட்டமைப்பாக இருக்கலாம் என்பதை நீங்கள் மட்டுமே தீர்மானிக்க முடியும். உங்கள் கவலைகள் மற்றும் அன்பைப் பற்றிய முன்கூட்டிய கருத்துக்கள் ஒரு நிறைவான உறவின் வழியில் வருவதை நிறுத்துங்கள்.

ரிஷபம்: நம்பகமான துணை என்று நிரூபிக்கும் ஒருவர் இன்று உங்களை அணுகலாம். இந்த எதிர்பாராத விருந்தினர் உங்கள் வாழ்க்கையில் நுழையும் போது, நீங்கள் ஒரு நீடித்த அரவணைப்பை உணருவீர்கள், மேலும் நீங்கள் ஒரு வலுவான இணைப்பைக் கூட காணலாம். இந்த நபரை மீண்டும் பார்க்கும் வாய்ப்பை வீணாக்காதீர்கள். இந்த நபரை நீங்கள் சந்திக்கும் போது தீப்பொறிகள் பறக்கும், அது உங்கள் உண்மையான உணர்வுகளை முன்னுக்கு கொண்டு வரும்.

மிதுனம்: உங்களின் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுடன் நேர்மையான, வடிகட்டப்படாத உரையாடல்களை நடத்துவதற்கு உங்களுக்கு என்ன தேவையோ அது இருக்கும். நீங்கள் அன்றாட வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசினாலும் அல்லது ஊர்சுற்றும் வீரத்தை ஆராய்ந்தாலும், உங்களை வெளிப்படையாகவும் நேர்மையாகவும் வெளிப்படுத்த அனுமதிக்கப்படுவீர்கள். நீங்கள் தற்போது தனிமையில் இருந்தால், புதிய காதல் வாய்ப்புகளுக்கு நீங்கள் மிகவும் திறந்திருக்க முடிவு செய்யலாம். நடைமுறையை வைத்திருங்கள், ஆனால் கனவு காண்பதை நிறுத்த வேண்டாம்!

கடகம்: இப்போதே ஒரு காதல் ஈடுபாட்டிற்கு தலையாட்டுவதைத் தவிர்க்கவும். சமூக ரீதியாக ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடியது உங்கள் உறவுகளை எவ்வாறு நடத்த வேண்டும் என்பதற்கான நல்ல அளவீடு அல்ல. உங்கள் காதல் இலட்சியங்களை நிலையானதாக வைத்திருங்கள், மற்றவர்களின் கருத்துக்களால் அல்லது உங்கள் இளமைப் பருவத்தில் நீங்கள் சுமந்துகொண்டிருக்கும் தழும்புகளால் திசைதிருப்பப்படாதீர்கள். சரியான நேரம் உள்ளது, அது எப்போது என்று உங்களுக்கு மட்டுமே தெரியும். உங்கள் சொந்த வேகத்தில் சாத்தியங்களை ஆராயுங்கள்.

சிம்மம்: தீவிர உறவில் இருப்பது பெரும் சுமையாக உணரலாம். உங்கள் துணையுடன் இருப்பது ஒரு வேலைக் கடமையாக உணரலாம். இளைஞராக உங்கள் வளர்ப்பு உங்கள் பராமரிப்பாளர்களால் வடிவமைக்கப்பட்டிருக்கலாம், இதனால் உங்கள் அன்புக்குரியவர்களைக் கவனித்துக் கொள்ள வேண்டிய கடமை உங்களுக்கு உள்ளது. சில மாதிரி ஆய்வு மற்றும் மேம்பாட்டிற்கான நேரம் சரியானது. இந்த உறவுக்கு இடம் கொடுத்து சுயபரிசோதனை செய்யுங்கள்.

கன்னி: கடந்த காலத்தைப் பற்றி சிந்திப்பதை விட்டுவிட்டு நிகழ்காலத்தைப் பாராட்டத் தொடங்குங்கள். அடுத்து, உங்கள் வாழ்க்கை இங்கிருந்து எங்கு செல்ல வேண்டும் என்று நினைக்கிறீர்கள். உங்கள் காதல் வாழ்க்கையின் ஒரு அத்தியாயம் முடிவடைந்தாலும், அடுத்த அத்தியாயத்திற்குத் திட்டமிடத் தொடங்க வேண்டும். நீங்கள் தருணத்தைப் பயன்படுத்தி மீண்டும் தொடங்க வேண்டும். அங்கிருந்து வெளியேறி, உங்களிடம் உள்ளதை மற்றவர்களுக்குக் கொடுக்கத் தொடங்குங்கள்; நீங்கள் உலகத்தை மாற்றலாம் மற்றும் உங்கள் கனவு அன்பை ஈர்க்கலாம்.

துலாம்: நீங்கள் அன்பை ஒரு பயணமாகப் பார்க்கிறீர்கள், எனவே அது உங்களை மிகவும் கவர்ச்சியான இடங்களுக்கு அழைத்துச் செல்லத் தொடங்கும் போது அது அதிர்ச்சியாக இருக்கக்கூடாது. நீங்களும் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களும் சேர்ந்து ஏதாவது ஒன்றைச் செய்வதற்கான சவாலை ஏற்றுக்கொள்வதற்கு உத்வேகம் பெறுவீர்கள், அது நீங்கள் நடத்தும் வாழ்க்கையையும் ஒருவருக்கொருவர் உங்கள் தொடர்பையும் பெரிதும் மேம்படுத்தும். அந்த தைரியமான முன்முயற்சியை எடுக்க நீங்கள் இருவரும் ஒப்புக் கொள்ளும் நாளாக இன்றே தேர்ந்தெடுங்கள்.

விருச்சிகம்: உங்களின் உண்மையான மதிப்பைக் கண்டறியும் நேரம் வந்துவிட்டது. நீங்கள் நிராகரிக்கப்பட்ட அல்லது அன்பற்றவராக உணரும் வகையில் தற்போதைய அல்லது முன்னாள் பங்குதாரர் கூறிய அல்லது செய்த ஏதாவது காரணமாக நீங்கள் மனச்சோர்வடைந்தால், உங்கள் பார்வையை புரட்டவும். நீங்கள் நிபந்தனையற்ற சுய-அன்பைக் கொண்டிருக்கும்போது, ​​உங்கள் குறைகளை அப்படியே ஏற்றுக்கொள்ளத் தயாராக இருந்தால், நீங்கள் விரும்பும் நபரின் பார்வையில் உங்களை வீழ்த்த யாராலும் எதுவும் சொல்ல முடியாது.

தனுசு: உங்கள் உறவுப் பிரச்சினையைச் சமாளிக்க கணிசமான அளவு முயற்சிகளை முதலீடு செய்துள்ளீர்கள். இந்த புதிய அறிவைக் கொண்டு, அடுத்த நிலைக்கு முன்னேறுவதற்கான முதல் படிகளை நீங்கள் எடுக்கலாம். எதிர்காலம், குறிக்கோள்கள் மற்றும் இலட்சியங்கள் பற்றிய நம்பிக்கையான கண்ணோட்டம் இன்று ஒழுங்காக உள்ளது. உங்களைப் பற்றிய மிகவும் அறிவு மற்றும் நிறைவான பதிப்பை நோக்கி உங்கள் பாதையில் தொடரவும்

மகரம்: இன்று உங்கள் காதலர் மீதான உங்கள் உணர்வுகள் மிகவும் வெளிப்படையாக இருக்கும். உங்கள் உறவு ஒருவரோடு ஒருவர் வெளிப்படையாகவும் நேர்மையாகவும் பேசும் திறனைப் பொறுத்தது, ஆனால் வார்த்தைகள் சரியாக வெளிவராத தருணங்கள் இருக்கும். இன்று நீங்கள் ஒரு கடினமான சிக்கலை எவ்வாறு கையாண்டீர்கள் என்பதைப் பற்றி நீங்கள் பெருமைப்படுவீர்கள். உங்கள் உணர்ச்சிகளைப் பகிர்ந்து கொண்ட பிறகு, உங்கள் பிணைப்பு கணிசமாக வலுவாக இருக்கும்.

கும்பம்: உங்கள் நம்பிக்கைகள் மற்றும் கனவுகளை உங்கள் துணையுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள் மற்றும் உங்கள் உறவு மலருவதைப் பாருங்கள். உங்கள் இருவருக்கும் இப்போது சிறிது நேரம் தேவை, அதனால் நீங்கள் ஒருவரையொருவர் கைகளில் படுத்துக்கொண்டு ஒருவருக்கொருவர் சகவாசத்தை அனுபவிக்க முடியும். நீங்கள் இன்னும் திரு அல்லது திருமதி உரிமைக்காக அலைந்து கொண்டிருந்தால், திறந்த மனதையும் இதயத்தையும் வைத்திருப்பது சிறந்தது. உங்களுக்கான சரியான நபர் முழு நேரமும் உங்கள் முன் நின்று கொண்டிருக்கலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்