26 C
Chennai
Sunday, February 5, 2023
Homeஇந்தியாஷ்ரத்தா கொலை வழக்கு: குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் நவம்பர் 28 அன்று நார்கோ சோதனைக்கு உட்படுத்தப்படுகிறார்

ஷ்ரத்தா கொலை வழக்கு: குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் நவம்பர் 28 அன்று நார்கோ சோதனைக்கு உட்படுத்தப்படுகிறார்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

மணிப்பூரின் இம்பாலில் குண்டு வெடித்ததில் உயிர்ச்சேதம் ஏதும் ஏற்படவில்லை

மணிப்பூரின் இம்பால் கிழக்கு மாவட்டத்தில் உள்ள பேஷன் ஷோ ஒன்றில் சனிக்கிழமை...

ஜேக்கண்டின் தியோகர் பகுதிக்கு செல்லும் ஷா, பாஜக பேரணியில்...

மத்திய உள்துறை அமைச்சர் அமித் ஷா ஜார்க்கண்டின் தியோகர் பகுதிக்கு வருகை...

தெலுங்கானா நாட்டிலேயே சிறந்து விளங்குகிறது தமிழிசை !!

தெலுங்கானா மாநிலம் பொருளாதார ரீதியாக வலுவான மாநிலமாக மட்டுமின்றி, நாட்டின் நலன்...

நடுவானில் தீப்பிடித்ததை அடுத்து ஏர் இந்தியா விமானம் அபுதாபியில்...

அபுதாபியில் இருந்து காலிகட் செல்லும் ஏர் இந்தியா எக்ஸ்பிரஸ் விமானம் புறப்பட்ட...

மேகாலயா சட்டசபை தேர்தலுக்கான வேட்பாளர் பட்டியலை பாஜக அறிவித்துள்ளது

மேகாலயா சட்டப் பேரவைத் தேர்தலில் போட்டியிடும் பாரதிய ஜனதா கட்சியின் மத்திய...

ஷ்ரத்தா வாக்கர் கொலை வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் அமீன் பூனாவாலாவுக்கு நவம்பர் 28ஆம் தேதி நார்கோ சோதனை நடத்தப்படும் என்று சனிக்கிழமை வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. பலியானவரின் உடலின் டிஎன்ஏ பரிசோதனை அறிக்கை காவல்துறைக்கு வரவில்லை என்று டெல்லி காவல்துறை முன்பு தெரிவித்திருந்தது.

“டிஎன்ஏ சோதனை அறிக்கை (பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் உறுப்புகள்) காவல்துறைக்கு வரவில்லை” என்று சாகர் ப்ரீத் ஹூடா, ஐபிஎஸ், சிறப்பு போலீஸ் கமிஷனர், சட்டம் மற்றும் ஒழுங்கு, மண்டலம் II கூறினார். முன்னதாக வெள்ளிக்கிழமை, ஆப்தாபின் பாலிகிராஃப் சோதனை நடத்த முடியாது என்று டெல்லி போலீசார் உறுதி செய்தனர்.

தில்லி காவல்துறையின் சிறப்பு சிபி (சட்டம் மற்றும் ஒழுங்கு) சாகர் ப்ரீத் ஹூடா, “மெஹ்ராலி காவல் நிலைய வழக்கு எஃப்ஐஆர் எண் 659/22 ஐபிசி 365/302/201 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் அமீனின் பாலிகிராப் சோதனை இன்று நடைபெறவில்லை” என்றார்.

ஷ்ரத்தா வால்கர் கொலை வழக்கை டெல்லி போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர், அதில் அவரது லைவ்-இன் பார்ட்னர் ஆப்தாப் என்பவரால் கழுத்தை நெரித்து கொலை செய்யப்பட்டார், பின்னர் அவரது உடலை 35 துண்டுகளாக வெட்டி தேசிய தலைநகரின் சத்தர்பூர் பகுதியில் வீசினார். ஷ்ரத்தாவின் தந்தை விகாஸ் வால்கரின் டிஎன்ஏ மாதிரிகளை நவம்பர் 16 ஆம் தேதி டெல்லி போலீசார் எடுத்துள்ளனர், இதனால் வீசப்பட்ட உடல் உறுப்புகள் மற்றும் இரத்த மாதிரியை பொருத்த முடியும்.

விசாரணையின் போது, ​​குற்றம் சாட்டப்பட்ட அஃப்தாப் அமின் பூனவல்லாவின் டெல்லியின் சத்தர்பூரில் உள்ள குடியிருப்பின் சமையலறையில் ரத்தக் கறைகள் இருப்பதையும் போலீசார் உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர். ரத்தம் யாருடையது என்பதை கண்டறிய ரத்த மாதிரிகள் பரிசோதனைக்கு அனுப்பப்பட்டன.

ஷ்ரத்தாவின் தந்தையின் புகாரின் அடிப்படையில் டெல்லி காவல்துறை ஆறு மாதகால கண்மூடித்தனமான கொலை வழக்கைத் தீர்த்து அஃப்தாப் அமீன் ஆப்தாப்பை கைது செய்தது குறிப்பிடத்தக்கது. ஷ்ரத்தாவின் தந்தை அளித்த புகாரின் பேரில் டெல்லி போலீசார் நவம்பர் 10ம் தேதி எஃப்ஐஆர் பதிவு செய்தனர்.

அஃப்தாப்பும் ஷ்ரத்தாவும் டேட்டிங் தளத்தில் சந்தித்தனர், பின்னர் சத்தர்பூரில் உள்ள வாடகை விடுதியில் ஒன்றாக குடியேறினர். டெல்லி போலீஸ் விசாரணையில், மே 18 அன்று அஃப்தாப் ஷ்ரத்தாவைக் கொன்றது, பின்னர் அவரது உடலை அப்புறப்படுத்தத் திட்டமிட்டது தெரியவந்தது. மனித உடற்கூறியல் பற்றி படித்ததாகவும், அதனால் உடலை வெட்டுவதற்கு உதவுவதாகவும் அவர் போலீசாரிடம் கூறினார்.

ஷாப்பிங் மோட் ஷாப்பிங்மோட் கூகுளில் தேடிய அஃப்தாப், தரையில் இருந்த ரத்தக் கறைகளை சில ரசாயனங்கள் மூலம் சுத்தம் செய்து, கறை படிந்த துணிகளை அப்புறப்படுத்தியதாக போலீசார் தெரிவித்தனர். இதற்கிடையில், தில்லியின் தெற்கு மாவட்ட காவல்துறை நவம்பர் 17 அன்று அவர்களின் கிழக்கு சக அதிகாரிகளைத் தொடர்பு கொண்டு, ஜுன் மாதம் முன்பு மீட்கப்பட்ட மனித தலை உட்பட வெட்டப்பட்ட உடல் பாகங்களின் டிஎன்ஏ மாதிரியை பொருத்த முயற்சியில் ஈடுபட்டது.

ஆதாரங்களின்படி, ஷ்ரத்தா கொலை செய்யப்பட்ட ஒரு மாதத்திற்குப் பிறகு (மே 18 அன்று) இந்த ஆண்டு ஜூன் மாதம் தேசிய தலைநகரின் பாண்டவ் நகர் காவல் நிலையத்தின் திரிலோக்புரி பகுதியில் வெட்டப்பட்ட தலை மற்றும் கையை கிழக்கு டெல்லி போலீசார் கண்டுபிடித்தனர். பின்னர், கிழக்கு டெல்லியில் கண்டெடுக்கப்பட்ட உடல் உறுப்புகள் டிஎன்ஏ பரிசோதனைக்கு அனுப்பப்பட்டு, தடயவியல் அறிக்கைக்காக காத்திருக்கிறது என்று டெல்லி காவல்துறை அறிக்கை தெரிவித்துள்ளது.

சமீபத்திய கதைகள்