Friday, June 28, 2024 6:07 am

துணிவா வாரிசா ரசிகர்கள் எதுக்கு வெயிட்டிங்? Book My Show ஓட்டிங்கில் வெளியான அதிர்ச்சி ரிப்போர்ட்.!!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரைக்கு வர உள்ளது. வெகுஜன பார்வையாளர்களுக்கு விருந்தாக வசூலிக்கப்படுவதால், பிக்கி அவரது ரசிகர்களிடையே பெரும் சலசலப்பை உருவாக்கியுள்ளார். பிக்ஜி பற்றிய சமீபத்திய அப்டேட் இதோ. அஜித்தின் ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கப்பட்ட சில்லா சில்லா பாடலின் படப்பிடிப்பு நவம்பர் 24 வியாழன் முதல் நடைபெறவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், எச் வினோத் இயக்கியுள்ளார்.

கடைசியாக ஆக்‌ஷன் நிறைந்த வலிமை படத்தில் நடித்த அஜித்குமார், துணிவு படத்தின் மூலம் மீண்டும் பெரிய திரைக்கு வர உள்ளார். ஒரு அறிக்கையின்படி, ஏகே அதன் முதல் பாடலான சில்லா சில்லாவின் படப்பிடிப்பு நவம்பர் 24 முதல் சென்னையில் நடைபெறும். நவம்பர் 30 ஆம் தேதி அவர் அதை முடிப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார்.

“அஜித்குமார் பாடலுக்கான படப்பிடிப்பை நாளை தொடங்க உள்ளனர், படக்குழு நவம்பர் 30 ஆம் தேதி அதை முடிக்க உள்ளது. அஜீத் படத்தின் காட்சிகளுக்கான டப்பிங்கை முடித்துவிட்ட நிலையில், போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் நல்ல வேகத்தில் நடந்து வருகின்றன”

இந்த நிலையில் புக் மை ஷோ ஆப்பில் இந்த இரண்டு படங்களில் நீங்க எதுக்கு வெயிட்டிங் என்ற கேள்விக்கு 1.02 லட்சம் பேர் துணிவு படத்துக்காக காத்திருப்பதாக தெரிவித்துள்ளனர்.

மேலும் வாரிசு படத்துக்கு 22.1 ஆயிரம் பேர் மட்டுமே காத்திருப்பதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளதாக குறிப்பிட்டுள்ளது‌‌. இதனால் உண்மையில் பொங்கல் ரேஸில் ஜெயிக்கப் போவது யார் என்பது குறித்த எதிர்பார்ப்பு ரசிகர்கள் மத்தியில் எக்கச்சக்கமாக அதிகரித்துள்ளது.

அதுமட்டும் இல்லாமல் புக் மை ஷோ ஆப்பில் இதுவரை 300கே விருப்பம் தெரிவித்துள்ளனர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது

துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். தனுஷ் தலைமையிலான அசுரன் (2019) படத்திற்குப் பிறகு மலையாள நடிகையின் இரண்டாவது தமிழ்த் திரைப்படம் இது. துனிவூவின் முக்கிய பகுதிகள் ஹைதராபாத் மற்றும் சென்னையில் படமாக்கப்பட்டுள்ளன. படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார்.

துனிவு படம் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் திறக்கப்பட உள்ளது. பிக்பாஸ் பாக்ஸ் ஆபிஸில் விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதவுள்ளது. தெலுங்கில் நந்தமுரி பாலகிருஷ்ணா நடித்த வீர சிம்ஹா ரெட்டி மற்றும் சிரஞ்சீவி தலைமையிலான வால்டேர் வீரய்யா ஆகிய படங்கள் ஒரே நேரத்தில் வெளிவர உள்ளன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்