Thursday, December 1, 2022
Homeசினிமாதுணிவா வாரிசா ரசிகர்கள் எதுக்கு வெயிட்டிங்? Book My Show ஓட்டிங்கில் வெளியான அதிர்ச்சி ரிப்போர்ட்.!!

துணிவா வாரிசா ரசிகர்கள் எதுக்கு வெயிட்டிங்? Book My Show ஓட்டிங்கில் வெளியான அதிர்ச்சி ரிப்போர்ட்.!!

Date:

Related stories

பிரதமரின் பாதுகாப்பு குறைபாடு: அண்ணாமலையின் கருத்துக்கு சைலேந்திர பாபு மறுப்பு

பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் சென்னை வருகையின் போது பாதுகாப்புக் குறைபாடு எதுவும்...

ஒரு நாளைக்கு எத்தனை லிட்டர் தண்ணீர் குடித்தால் நல்லது இதோ உங்களுக்கான ஆரோக்கிய தகவல்

ஒரு நபருக்கு இயல்பான உடல் வழக்கத்தை உறுதி செய்யும் வாழ்க்கையின் மிக...

ஹரிஷ் கல்யாண் மனைவி நர்மதாவுடன் காதல் படத்தை பகிர்ந்துள்ளார் புகைப்படம் இதோ !!

நடிகர் ஹரிஷ் கல்யாணுக்கும் நர்மதா உதய்குமாருக்கும் கடந்த அக்டோபர் 28ஆம் தேதி...

ராட்சசன் இயக்குனர் ராம்குமாருடன் மீண்டும் இணையும் விஷ்ணு விஷால் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

தற்போது கட்ட குஸ்தி படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கும் விஷ்ணு விஷால், தனது...

டெண்டர் முறைகேடு வழக்கு: வேலுமணி மீதான ஒரு எப்ஐஆரை உயர்நீதிமன்றம் ரத்து செய்தது

சென்னை: சென்னை உயர் நீதிமன்ற நீதிபதிகள் பிஎன் பிரகாஷ் மற்றும் ஆர்எம்டி...
spot_imgspot_img

அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரைக்கு வர உள்ளது. வெகுஜன பார்வையாளர்களுக்கு விருந்தாக வசூலிக்கப்படுவதால், பிக்கி அவரது ரசிகர்களிடையே பெரும் சலசலப்பை உருவாக்கியுள்ளார். பிக்ஜி பற்றிய சமீபத்திய அப்டேட் இதோ. அஜித்தின் ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கப்பட்ட சில்லா சில்லா பாடலின் படப்பிடிப்பு நவம்பர் 24 வியாழன் முதல் நடைபெறவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், எச் வினோத் இயக்கியுள்ளார்.

கடைசியாக ஆக்‌ஷன் நிறைந்த வலிமை படத்தில் நடித்த அஜித்குமார், துணிவு படத்தின் மூலம் மீண்டும் பெரிய திரைக்கு வர உள்ளார். ஒரு அறிக்கையின்படி, ஏகே அதன் முதல் பாடலான சில்லா சில்லாவின் படப்பிடிப்பு நவம்பர் 24 முதல் சென்னையில் நடைபெறும். நவம்பர் 30 ஆம் தேதி அவர் அதை முடிப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார்.

“அஜித்குமார் பாடலுக்கான படப்பிடிப்பை நாளை தொடங்க உள்ளனர், படக்குழு நவம்பர் 30 ஆம் தேதி அதை முடிக்க உள்ளது. அஜீத் படத்தின் காட்சிகளுக்கான டப்பிங்கை முடித்துவிட்ட நிலையில், போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் நல்ல வேகத்தில் நடந்து வருகின்றன”

இந்த நிலையில் புக் மை ஷோ ஆப்பில் இந்த இரண்டு படங்களில் நீங்க எதுக்கு வெயிட்டிங் என்ற கேள்விக்கு 1.02 லட்சம் பேர் துணிவு படத்துக்காக காத்திருப்பதாக தெரிவித்துள்ளனர்.

மேலும் வாரிசு படத்துக்கு 22.1 ஆயிரம் பேர் மட்டுமே காத்திருப்பதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளதாக குறிப்பிட்டுள்ளது‌‌. இதனால் உண்மையில் பொங்கல் ரேஸில் ஜெயிக்கப் போவது யார் என்பது குறித்த எதிர்பார்ப்பு ரசிகர்கள் மத்தியில் எக்கச்சக்கமாக அதிகரித்துள்ளது.

அதுமட்டும் இல்லாமல் புக் மை ஷோ ஆப்பில் இதுவரை 300கே விருப்பம் தெரிவித்துள்ளனர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது

துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். தனுஷ் தலைமையிலான அசுரன் (2019) படத்திற்குப் பிறகு மலையாள நடிகையின் இரண்டாவது தமிழ்த் திரைப்படம் இது. துனிவூவின் முக்கிய பகுதிகள் ஹைதராபாத் மற்றும் சென்னையில் படமாக்கப்பட்டுள்ளன. படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார்.

துனிவு படம் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் திறக்கப்பட உள்ளது. பிக்பாஸ் பாக்ஸ் ஆபிஸில் விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதவுள்ளது. தெலுங்கில் நந்தமுரி பாலகிருஷ்ணா நடித்த வீர சிம்ஹா ரெட்டி மற்றும் சிரஞ்சீவி தலைமையிலான வால்டேர் வீரய்யா ஆகிய படங்கள் ஒரே நேரத்தில் வெளிவர உள்ளன.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories