Sunday, November 27, 2022
Homeசினிமாகோல மாஸான துணிவு ஓப்பனிங் பாடல் !! அனிருத் வச்ச ட்விஸ்ட்...

கோல மாஸான துணிவு ஓப்பனிங் பாடல் !! அனிருத் வச்ச ட்விஸ்ட் வெளியான புதிய அப்டேட்..

Date:

Related stories

இணையத்தில் வைரலாகும் ஸ்ருதி ஹாசனின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

தற்போது கிரீஸில் தனது சர்வதேச படமான 'தி ஐ' படப்பிடிப்பில் இருக்கும்...

சாரக்கட்டில் இருந்து விழுந்து இறந்த தொழிலாளி, ஒப்பந்ததாரர் மீது வழக்கு பதிவு

23 வயது இளைஞன், எந்தவித பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளும் இன்றி வேலை செய்ய...

அரசியல் நிர்ணய சபையில் பெண்களின் பங்களிப்பு அரிதாகவே விவாதிக்கப்படுகிறது: மோடி

அரசியலமைப்புச் சட்டத்தை இளைஞர்கள் நன்கு புரிந்து கொள்ள வேண்டியதன் அவசியத்தை வலியுறுத்தியபோதும்,...

இந்தி திணிப்புக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து தமிழக விவசாயி தற்கொலை செய்து கொண்டார்

இந்தி திணிப்புக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து சேலம் நங்கவள்ளியை சேர்ந்த விவசாயி தங்கவேல்...

சிகிச்சை பெற்று வந்த கமல்ஹாசன் சென்னை மருத்துவமனையில் இருந்து டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டார்

உலகநாயகன் கமல்ஹாசன் நவம்பர் 25 அன்று ஸ்ரீ ராமச்சந்திரா மருத்துவ மையத்திலிருந்து...
spot_imgspot_img

துணிவு ஒரு ஆக்ஷன்-த்ரில்லர் மற்றும் இதில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடித்துள்ளார். தனுஷின் அசுரன் (2019) படத்திற்குப் பிறகு இது அவரது இரண்டாவது தமிழ் படம். இந்த பொங்கல் 2023 இல் விஜய்யின் வாரிசு படத்துடன் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதும் பல காரணங்களுக்காக துனிவு பெரும் சலசலப்பை உருவாக்குகிறது.


அஜீத் குமாரின் துணிவு படம் 2023 பொங்கலுக்கு வெளியாக உள்ளது. எச் வினோத் இயக்கத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, வீரா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

வினோத்-அஜித் கூட்டணியில் நேர்கொண்ட பார்வை, வலிமை உள்ளிட்ட திரைப்படங்களைத் தொடர்ந்து தற்போது துணிவு திரைப்படம் உருவாகி வருகின்றது.

இதனிடையே துணிவு படத்தின் சில்லா சில்லா பாடலின் போஸ்டரையும் அஜித் ரசிகர்கள் ட்ரெண்ட் செய்து வந்தனர். இந்நிலையில், துணிவு படத்தின் சில்லா சில்லா பாடல் குறித்து பேசியுள்ள அனிருத், “இந்தப் பாடல் எனது கேரியரில் மிகப்பெரிய ஹிட் லிஸ்ட்டில் ஒன்றாக இருக்கும். சில்லா சில்லா பாடலை கேட்டால் அஜித் ரசிகர்களுக்கு பைத்தியமே பிடித்துவிடும்” என்றுள்ளார். வேதாளம் படத்தில் ‘ஆலுமா டோலுமா” பாடலைப் பாடி அஜித் ரசிகர்களை தெறிக்கவிட்ட அனிருத், இப்போது துணிவு ஃபர்ஸ்ட் சிங்கிளான ‘சில்லா சில்லா’ பாடலையும் பாடியுள்ளது ரசிகர்களிடையே எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

மேலும் அஜித்துக்கு இந்த படத்தில் சிம்பிள் ஸ்டெப்ஸ்களை மட்டுமே வைத்திருக்கிறேன் என்றும் கண்டிப்பாக அஜித்துடன் சேர்ந்து ரசிகர்களும் இணைந்து ஆடும் வகையில் இந்த பாடல் இருக்கும் என்றும் அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த நிலையில் இப்படத்தில் இடம்பெற்றுள்ள அஜித்தின் அறிமுக படலான சில்லா..சில்லா பாடலின் படப்பிடிப்பு நேற்று ஆரம்பமாகி இருப்பதாகவும் இதில் அஜித் பங்கேற்று நடனம்மாடி இருப்பதாகவும் செய்தி வெளியாகியிருக்கின்றது. இப்பாடலை இசையமைப்பாளர் அனிருத் பாடி இருக்கின்றார் குறிப்பிடத்தக்கது.

அதுமட்டும் இல்லாமல் இன்றுடன் சில்லா சில்லா பாடலின்ஷூட்டிங் இன்றுடன் முடிவு உள்ள நிலையில் மொரட்டு குத்து பாடலாக இருக்கும் என தகவல் தற்போது வைரலாகிவருகிறது “அஜித் குமார் அடுத்த பாடலுக்கான படப்பிடிப்பை நாளை தொடங்க உள்ளனர், நவம்பர் 30 ஆம் தேதி படக்குழு அதை முடிக்க உள்ளது. அஜீத் படத்தின் காட்சிகளுக்கான டப்பிங்கை முடித்துவிட்ட நிலையில், போஸ்ட் புரொடக்ஷன் பணிகள் நல்ல வேகத்தில் நடந்து வருகிறது” என்று தெரிவிக்கிறார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories