ஆஸ்திரேலியா முழுநேர மகளிர் பயிற்சியாளராக நிட்ச்கேவை உறுதிப்படுத்துகிறது

ஆஸ்திரேலிய மகளிர் அணியின் தலைமைப் பயிற்சியாளராக முன்னாள் ஆல்ரவுண்டர் ஷெல்லி நிட்ச்கே நான்கு ஆண்டு ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக கிரிக்கெட் ஆஸ்திரேலியா செவ்வாய்க்கிழமை தெரிவித்துள்ளது.

ஒரு இடைக்கால பயிற்சியாளராக, நிட்ச்கே ஆஸ்திரேலியாவை வரலாற்று சிறப்புமிக்க காமன்வெல்த் விளையாட்டு தங்கப் பதக்கத்திற்கு வழிநடத்தினார், கடந்த மாதம் நடந்த நான்காண்டு போட்டிகளில் முதல் பெண்கள் கிரிக்கெட் போட்டியின் இறுதிப் போட்டியில் இந்திய அணி குறுகிய வெற்றியைப் பதிவு செய்தது.

2018 ஆம் ஆண்டு முதல் ஆஸ்திரேலியாவில் உதவிப் பயிற்சியாளராக இருந்த நிட்ச்கே, இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் மேத்யூ மோட் வெளியேறியதிலிருந்து அணியின் பொறுப்பாளராக இருந்தார்.

“உதவி பயிற்சியாளராக பணிபுரிந்த நேரத்தை நான் ரசித்தபோது, ​​புதிய தோற்றம் கொண்ட பயிற்சியாளர் குழு மற்றும் ரேச்சல் ஹெய்ன்ஸின் ஓய்வு ஆகியவற்றுடன் புதிய சகாப்தமாக உருவெடுக்கும் இந்த குழுவை முன்னெடுத்துச் செல்ல சரியான நேரம் என்று நான் உணர்கிறேன்,” 45 வயதான ஐசிசி இணையதளத்தில் தெரிவித்துள்ளார்.

“ராச்சின் இழப்பு சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி உணரப்படும், ஆனால் இது மற்றவர்களுக்கு ஒரு தலைமைக் கண்ணோட்டத்தில் இருந்தும், மட்டை மற்றும் களத்திலும் தங்கள் கைகளை உயர்த்த ஒரு சிறந்த வாய்ப்பை அளிக்கிறது.” அவரது முதல் பணி T20I ஆகும். டிசம்பரில் இந்திய சுற்றுப்பயணம், ஜனவரியில் பாகிஸ்தானை சொந்த மண்ணில் எதிர்கொள்வது. ஆனால் அடுத்த ஆண்டு தென்னாப்பிரிக்காவில் நடைபெறவுள்ள மகளிர் டி20 உலகக் கோப்பையில் பட்டத்தை தற்காப்பதே அவருக்கு மிகப்பெரிய சோதனையாக இருக்கும்.

”அணி தொடர்ந்து உருவாகி வருவதை உறுதி செய்வதே எங்கள் சவால்; இந்தியா போன்ற அணிகள் தங்கள் ஆட்டத்தை அடுத்த கட்டத்திற்கு எடுத்துச் செல்வதை நாங்கள் பார்த்திருக்கிறோம், மேலும் ஒவ்வொரு நாளும் சிறந்து விளங்குவதற்குத் தேவையான ஆதரவை வீரர்கள் உணருவது முக்கியம்,” என்று அவர் கூறினார்.

”எங்கள் அணி தொடர்ந்து பலம் பெறுகிறது, இந்தக் குழு அடுத்து என்ன சாதிக்க முடியும் என்பதைப் பார்க்க ஆவலாக உள்ளேன்; பிப்ரவரியில் ஐசிசி மகளிர் டி 20 உலகக் கோப்பை மற்றும் அடுத்த குளிர்காலத்தில் ஆஷஸ் போன்ற சில முக்கியமான கிரிக்கெட்டுகள் அடிவானத்தில் உள்ளன, எனவே இதில் ஈடுபட இது ஒரு சிறந்த நேரம்.” ஒரு இடது கை சுழற்பந்து வீச்சு ஆல்ரவுண்டர், 2011 இல் ஓய்வு பெற்றார், நிட்ஷ்கே அதிகமாக விளையாடினார். ஆஸ்திரேலியாவுக்காக 100க்கும் மேற்பட்ட ஆட்டங்கள். ஒட்டுமொத்தமாக, அவர் 80 ஒருநாள், 36 டி20 மற்றும் 6 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடி 3118 ரன்கள் குவித்து 153 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார்.