இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர் முகமது ஷமிக்கு கோவிட்-19 தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது

செவ்வாய்க்கிழமை தொடங்கும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான டி 20 ஐ தொடருக்கு முன்னதாக இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர் முகமது ஷமி கோவிட் -19 க்கு சாதகமாக சோதனை செய்தார்.

ESPNcricinfo இன் படி, ஷமிக்கு கோவிட் -19 க்கு சாதகமாக சோதனை செய்யப்பட்டது மற்றும் பெங்களூரில் குவாட் காயம் காரணமாக மறுவாழ்வு பெற வேண்டிய உமேஷ் யாதவ் அணியில் சேர்க்கப்பட்டார் மற்றும் கிட்டத்தட்ட இரண்டு ஆண்டுகளில் தனது முதல் T20I ஐ விளையாடுவார்.

வேகப்பந்து வீச்சாளர் கோவிட் -19 க்கு சாதகமாக சோதனை செய்தார், மேலும் செவ்வாயன்று தொடங்கும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான டி 20 ஐ தொடரில் இந்தியாவுக்காக விளையாடவிருந்தார், ஆனால் அவர் இன்னும் மொஹாலிக்கு வரவில்லை, அங்கு முதல் ஆட்டம் நடைபெற உள்ளது.

ஜூலை 2022 முதல், 32 வயதான அவரை களத்தில் காணவில்லை. நவம்பர் 2021 முதல் அவர் டி20 சர்வதேச போட்டிகளில் விளையாடவில்லை. இருந்தபோதிலும், ஐபிஎல்-ல் அவரது அனுபவம் மற்றும் செயல்திறன் – சாம்பியன் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணிக்காக 16 போட்டிகளில் 20 விக்கெட்டுகள் – தேர்வாளர்களால் மதிப்புமிக்க சொத்தாகக் கருதப்பட்டு, அவரை காத்திருப்பில் தக்கவைக்க தூண்டியது. உலக கோப்பை.

செப்டம்பர் 20, 23, 25 ஆகிய தேதிகளில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான போட்டிகளும், செப்டம்பர் 28, அக்டோபர் 2 மற்றும் அக்டோபர் 4 ஆகிய தேதிகளில் தென் ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான போட்டிகளும் அடுத்த மாதம் உலகக் கோப்பைக்கு முன் இந்தியாவின் கடைசி டி20 ஐ ஆகும்.

எனவே, கிரிக்கெட்டில் இருந்து இரண்டு மாத இடைவெளிக்குப் பிறகு ஷமியின் உடற்தகுதியை மதிப்பிடுவதற்கு அவர்கள் அணிக்கு வாய்ப்பளித்தனர். இந்த போட்டிகள் இந்த ஆண்டு அக்டோபர் 16 முதல் நவம்பர் 13 வரை நடைபெறும் ICC T20 உலகக் கோப்பை 2022க்கான ஆண்களுக்கான நீல நிற விளையாட்டு பயிற்சியாக இருக்கும்.

சூப்பர் 12 கட்டத்தில் போட்டியிலிருந்து வெளியேறியதால், முந்தைய ஆண்டு இந்தியாவால் அரையிறுதிக்கு கூட தகுதி பெற முடியவில்லை.

ஆஸ்திரேலியா டி20 போட்டிகளுக்கான இந்திய அணி: ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), கேஎல் ராகுல் (துணை கேப்டன்), விராட் கோலி, சூர்யகுமார் யாதவ், தீபக் ஹூடா, ரிஷப் பந்த் (விக்கெட் கீப்பர்), தினேஷ் கார்த்திக் (விக்கெட் கீப்பர்), ஹர்திக் பாண்டியா, ஆர். அஸ்வின், யுஸ்வேந்திர சாஹல், அக்சர் படேல், புவனேஷ்வர் குமார், முகமது. ஷமி, ஹர்ஷல் படேல், தீபக் சாஹர் மற்றும் ஜஸ்பிரித் பும்ரா.