டி20 உலகக் கோப்பைக்கான 15 பேர் கொண்ட வலுவான அணியை அயர்லாந்து அறிவித்துள்ளது

இந்த ஆண்டு ஐசிசி டி20 உலகக் கோப்பையில் வலுவான அயர்லாந்து அணியை கேப்டன் ஆண்ட்ரூ பால்பிர்னி வழிநடத்துவார், வரவிருக்கும் போட்டிக்கான ஐரோப்பிய நாடு 15 வீரர்கள் கொண்ட அணியை செவ்வாய்க்கிழமை அறிவித்தது.

திறமையான வீரர்கள் மற்றும் நம்பிக்கைக்குரிய இளைஞர்களின் நல்ல கலவையை உள்ளடக்கிய அனுபவம் வாய்ந்த அணிக்கு ஐரிஷ் அணிக்கு தலைப்பு என அவர் பெயரிடப்பட்டதால், நான்கு வார போட்டியில் அயர்லாந்தை பால்பிர்னி வழிநடத்துவார்.

தொடக்க ஆட்டக்காரர் பால் ஸ்டிர்லிங், அத்தியாவசிய ஆல்-ரவுண்டர் ஜார்ஜ் டோக்ரெல் மற்றும் பால்பிர்னி ஆகியோர் 15 பேர் கொண்ட அணியில் அனுபவத்தை வழங்குகிறார்கள், அதே நேரத்தில் நட்சத்திர பேட்டர் ஹாரி டெக்டர் மற்றும் வேகப்பந்து வீச்சாளர் மார்க் அடேர் ஆகியோர் நன்கு சமநிலையான அணிக்கு மெருகூட்டினர்.

கடந்த மாதம் அனைத்து வகையான சர்வதேச கிரிக்கெட்டுகளிலிருந்தும் ஓய்வு பெறுவதாக அறிவிக்கும் முன், தகுதிச் சுற்றில் போட்டியிட்ட அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்ட மூத்த பேட்டர் கெவின் ஓ’பிரையன் இருக்கமாட்டார்.

“அயர்லாந்து கிரிக்கெட்டுக்கு இது ஒரு உற்சாகமான நேரம் குறிப்பாக ஆப்கானிஸ்தானுக்கு எதிரான தொடரை வென்றதன் மூலம், வீரர்கள் இந்த வடிவத்தில் விளையாடி வருகின்றனர், மேலும் ஆஸ்திரேலியாவில் நடக்கும் போட்டியில் இந்த வேகத்தை எடுக்க முடியும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்” என்று அயர்லாந்து கிரிக் வெளியிட்ட அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையில் தேசிய ஆண்கள் தேர்வாளர்களின் தலைவர் ஆண்ட்ரூ வைட் கூறினார்.

“நாங்கள் எடுக்க வேண்டிய முக்கியமான முடிவுகளில் ஒன்று, எங்களின் சுழல் பந்துவீச்சுத் தேர்வுகள். ஜார்ஜ் டோக்ரெல் மற்றும் கரேத் டெலானி இருவரும் இந்த கோடையில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியதால், அவர்கள் தாக்குதலுக்கு கொண்டு வந்த மாறுபாடு, சிமி சிங் மற்றும் ஆண்டி மெக்பிரைன், இந்த முறை தவறவிட்டதை ஆண்டி மிகவும் துரதிர்ஷ்டவசமாக உணரலாம், ஆனால் சிமி ஆஸ்திரேலிய விக்கெட்டுகளில் அதிக மாறுபாடுகளை வழங்குகிறார் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம், அவர் வலது மற்றும் இடது கை வீரர்களிடமிருந்து பந்தை எடுக்கும் திறமையுடன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

“உலகக் கோப்பைக்கு நாங்கள் அனுப்பிய வலுவான டி20 அணிகளில் இதுவும் ஒன்று என்று நாங்கள் நம்புகிறோம், மேலும் வரும் போட்டிக்கு அணி மற்றும் பயிற்சி ஊழியர்களுக்கு நல்வாழ்த்துக்கள்” என்று வைட் கூறினார்.

அயர்லாந்து தனது தொடக்க ஆட்டத்தில் ஜிம்பாப்வேயை அக்டோபர் 17 ஆம் தேதி ஹோபார்ட்டில் உள்ள பெல்லரிவ் ஓவல் மைதானத்தில் எதிர்கொள்கிறது.

அயர்லாந்து டி20 உலகக் கோப்பை அணி: ஆண்ட்ரூ பால்பிர்னி (கேட்ச்), மார்க் அடேர், கர்டிஸ் கேம்பர், கரேத் டெலானி, ஜார்ஜ் டோக்ரெல், ஸ்டீபன் டோஹனி, ஃபியோன் ஹேண்ட், ஜோஷ் லிட்டில், பேரி மெக்கார்த்தி, கோனார் ஓல்பெர்ட், சிமி சிங், பால் ஸ்டிர்லிங், ஹாரி டெக்டர், எல்.ஆர். , மற்றும் கிரேக் யங்.