பொதுவாக ஆண்களின் என்ன பண்புகள் பெண்களை ஈர்க்கின்றன தெரியுமா உங்களுக்கு ?

ஒவ்வொருவரும் உடனடியாக மற்றொரு நபரை அவர்களின் தோற்றம் மற்றும் அவர்கள் எப்படித் தோன்றுகிறார்கள் என்பதைப் பொறுத்து மதிப்பிடுகிறார்கள். காதல் சூழ்நிலைகளில் கூட, ஒரு ஆணின் தோற்றம் மற்றும் நடத்தை ஆகியவை ஒரு பெண்ணை முதலில் அவரிடம் ஈர்க்கின்றன. இருப்பினும், பெண்களின் கவனத்தை ஈர்க்கும் மற்ற விஷயங்கள் உள்ளன.

“உறவுகளை கருத்தில் கொள்வது வெறுமனே உடல் தோற்றத்தைப் பொறுத்தது அல்ல, ஆண்களை ஈர்க்கும் ஒளி, தன்னம்பிக்கை மற்றும் நகைச்சுவை போன்ற குணங்கள் முக்கியம். தனிநபர்கள் தூண்டப்படும்போது கண்ணின் மையத்தில் உள்ள கண்மணி பெரிதாகிறது. இந்த தூண்டுதல் காட்டி ஆண்கள் மற்றும் பெண்களை ஈர்க்கிறது. “கிளீடன், இந்தியாவின் நாட்டு மேலாளர் சிபில் ஷிடெல் கூறுகிறார்.

பெண்கள் கவர்ச்சிகரமானதாகக் கருதும் 10 பண்புகள் இங்கே:
ஒரு தலைவராக இருங்கள் – பெரும்பாலான பெண்கள் தங்கள் செயல்களுக்கு பொறுப்பேற்று மற்றும் அவர்களின் நம்பிக்கைகளில் அசைக்க முடியாத ஆண்களிடம் ஈர்க்கப்படுகிறார்கள். ஒரு நபரின் வழிநடத்தும் திறன் முதிர்ச்சியின் அறிகுறியாகும். பெண்கள் தங்கள் முடிவுகளைப் பின்பற்றும் வலுவான நம்பிக்கை கொண்ட தோழர்களிடம் ஈர்க்கப்படுகிறார்கள். நீண்ட கால திட்டங்களை உருவாக்குவதும், உங்கள் இலக்குகளை அடைவதில் உறுதியுடன் இருப்பதும், உங்கள் பெண்ணை வெல்க்ரோவைப் போல ஒட்டிக்கொள்ளச் செய்யும் அல்லது உங்களுக்கு ஒன்றைப் பெற்றுத் தரும்.

அதிகம் வெளிப்படுத்தவா? – புரிந்துணர்வை மேம்படுத்துவதற்காக, மக்கள் தங்கள் உணர்ச்சிகளை அங்கீகரித்து அவர்களை நிலைநிறுத்துகிறார்கள். பேசும் மற்றும் அவர்கள் சொல்வதைச் சொல்லும் ஆண்களிடம் ஒரு பெண் மிகவும் ஈர்க்கப்படுகிறாள். நாம் அனைவரும் அறிந்தபடி, ஒவ்வொரு உறவுக்கும் தொடர்பு முக்கியமானது.

நகைச்சுவைப் பொருத்தம் – உறவுகளை எப்போதும் பெரிதாக எடுத்துக் கொள்ளக் கூடாது. தானாக இணைப்பை சுவாரஸ்யமாக்கும் மற்றொரு பண்பு நகைச்சுவை உணர்வைக் கொண்டிருப்பது மற்றும் எதிர்பாராத நகைச்சுவைகளை உருவாக்குவது. உங்கள் ஆளுமையின் பின்தங்கிய அம்சமும் வெளிப்படுகிறது, இது பாராட்டத்தக்க பண்பு. முணுமுணுப்பது என்பது பெண்களின் விரும்பத்தகாத குணம். எல்லோருடனும் சுதந்திரமாகத் தொடர்புகொள்வதன் மூலமும், சூழ்நிலைகளில் நகைச்சுவையை உணர்ந்துகொள்வதன் மூலமும், அவளுடன் எளிதாகச் சிரிப்பதன் மூலமும் எல்லாமே சிறப்பாகச் செய்யப்படுகின்றன.

உடற்தகுதி – ஒரு பெண்ணைக் கவர, ஒரு ஆண் ஜிம் வெறியனாக இருக்க வேண்டும் அல்லது சிக்ஸ் பேக் ஏபிஎஸ் வைத்திருக்க வேண்டிய அவசியமில்லை. இருப்பினும், பெண்கள் தங்கள் ஆரோக்கியத்தில் அக்கறை கொண்ட ஆண்களை விரும்புகிறார்கள். ஒரு அட்டவணையை கடைபிடிப்பவர், அவ்வப்போது விலகல்களுடன் ஆரோக்கியமான உணவைப் பராமரித்து, கெட்ட பழக்கங்களிலிருந்து விலகி இருப்பது எப்படி என்பதை அறிந்திருக்கிறார். வாழ்க்கைத் துணையைத் தேடுவது ஆரோக்கியமாக இருப்பதற்குச் சிறிதும் சம்பந்தமில்லை, ஆனால் நேர்மறையான கண்ணோட்டம் உங்களுக்கு நிறைவான வாழ்க்கையை வாழவும் அதிக தன்னம்பிக்கையைப் பெறவும் உதவும்.

அடக்கமா? – பெரும்பாலான பெண்கள் விரும்பும் மிக முக்கியமான பண்புகளில் ஒன்று அடக்கம். வெளிப்படையாக பேசுதல், தொண்டு மற்றும் நேர்மை ஆகியவை பெண்பால் கவர்ச்சிகரமான பண்புகளாகும், அவை எப்போதும் பணிவுடன் கவனிக்கப்படுகின்றன. சுய உணர்வு கொண்ட ஒரு ஆணை விட ஒரு பெண்ணுக்கு எதுவும் பிடிக்காது. தன்னம்பிக்கையை வெளிப்படுத்தும் ஒரு மனிதன் தன்னாட்சி மற்றும் எந்த சூழ்நிலையையும் கையாளும் திறன் கொண்டவன். ஒரு பெண் தன் மனைவியை நம்பி, நீண்ட காலத்திற்கு கூட பாதுகாப்பாக உணரலாம்.

புத்தகப்புழு – பெண்கள் பிரகாசமான மற்றும் அதிக கண்டுபிடிப்பு கொண்ட ஆண்களை விரும்புகிறார்கள். படிக்கும் ஒருவர் மேலும் கற்றுக்கொள்வதற்கும் தங்கள் எல்லைகளை விரிவுபடுத்துவதற்கும் நேரத்தை செலவிடுகிறார். புதிய விஷயங்களைக் கற்றுக்கொள்வதில் ஆர்வம் கொண்ட ஒரு மனிதன், இலக்கியம், அறிவியல், கோத், புனைகதை அல்லது புனைகதை அல்லாதவற்றைப் படிப்பதில் ஆர்வமுள்ளவன்.

தவறுகளை ஒப்புக்கொள்வது – ஒரு பையனுக்கு இருக்கக்கூடிய முதல் மற்றும் மிக முக்கியமான கடமை வெளிப்படைத்தன்மை ஆகும், மேலும் ஒரு மனிதன் அடிக்கடி பொறுப்புக்கூற வேண்டும் என்று உணர்ந்தால், அவன் உண்மையிலேயே தனது முன்னோக்கை மாற்றிக்கொள்ளலாம். ஒரு பெண் தனது குறைபாடுகள் மற்றும் தோல்விகளை ஒப்புக்கொள்வதற்கு பொறுப்புக்கூறுவது மிகவும் பொருத்தமான விஷயங்களில் ஒன்றாக இருப்பதால், இந்த பண்பு மிகவும் கவர்ச்சிகரமானதாக அவர் கருதுகிறார்.

ஸ்டைலிங் – இழிவான ஆடை அணிவது மற்றும் தோற்றமளிக்காதது உங்கள் பாதிப்புக்கான வாய்ப்புகளைக் குறைக்கும். ஒரு பெண்ணின் கவனம் நன்றாக உடையணிந்த ஆண், அவனது நடை, அவனது உடையை நம்பிக்கையுடன் சுமக்கும் விதம் ஆகியவற்றில் செல்கிறது. இருப்பினும், இது உங்கள் ஃபேஷன் உணர்வையும் மேம்படுத்தும்.

முதிர்ச்சி எண்ணிக்கை – பெண்கள் வயதான ஆண்களை விரும்புகிறார்கள், ஏனெனில் அவர்கள் மிகவும் முதிர்ச்சியடைந்தவர்களாகவும் புரிந்துகொள்ளக்கூடியவர்களாகவும் இருப்பார்கள். இருப்பினும், வயது முதிர்ச்சியுடன் சிறிதும் சம்பந்தமில்லை; இது பல்வேறு வாங்கிய அனுபவங்களில் செழிக்க முடியும். வயதானவர்கள் சமயோசிதமானவர்கள் மற்றும் ஸ்திரத்தன்மையின் மதிப்பை அங்கீகரிக்கிறார்கள். பெண்கள் ஸ்திரத்தன்மையை மதிக்கிறார்கள் மற்றும் அவர்களுக்கு வழங்கக்கூடிய ஆண்களிடம் ஈர்க்கப்படுகிறார்கள்.

காதல் இளமை – இறுதியாக, பெண்கள் காதல் கொண்ட ஆண்களை விரும்புகிறார்கள், தேதிகளை ஏற்பாடு செய்கிறார்கள், பூக்களை வழங்குகிறார்கள் மற்றும் அவர்களை ராயல்டி போல நடத்துகிறார்கள். விடுமுறைக்கு செல்வது, உங்கள் பெண்ணை சிறிய பரிசுகளுடன் ஆச்சரியப்படுத்துவது, அவளுக்கு சில அற்புதமான கடிதங்களை அனுப்புவது மற்றும் அவளைப் பெற்ற நீங்கள் எவ்வளவு அதிர்ஷ்டசாலி என்று அவளிடம் கூறுவது ஆகியவை பட்டியலில் முதலிடம் வகிக்கும் பல விஷயங்களில் சில. ஒரு ஆண் ஒரு பெண்ணை துணைக்கு தூண்டுவது இயற்கையானது, நாம் விதிவிலக்கல்ல. எனவே, காதல் தீயை விசிறி அவளுக்காக உங்கள் அன்பை ஒரு அழகான சைகையில் ஊற்றவும்.