Wednesday, June 19, 2024 10:16 am

இந்திய வம்சாவளியைச் சேர்ந்த லக்ஷ்மான் நரசிம்மன் நியூ ஸ்டார்பக்ஸ் நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக உள்ளார்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

உலகின் மிக நீண்ட கூந்தல் கொண்ட பெண் கின்னஸ் சாதனை படைப்பு..!

உத்தரப்பிரதேசத்தைச் சேர்ந்த ஸ்மிதா ஸ்ரீவஸ்தவா உலகின் மிக நீளமான தலைமுடி கொண்ட...

தேர்தல் நடத்தை விதியை மீறிய பி.ஆர்.எஸ் எம்எல்சி கவிதா : காங்கிரஸ் கட்சி புகார்!

தெலங்கானா மாநில சட்டமன்ற தேர்தல் வாக்குப்பதிவு நடைபெற்று வரும் சூழலில், வாக்களிக்க...

ஆளுநர் ஆரிஃப் கான் 2 ஆண்டுகளாக என்ன செய்து கொண்டிருந்தார்? : கேரள ஆளுநருக்கு உச்ச நீதிமன்றம் சரமாரி கேள்வி

கேரள சட்டப்பேரவை நிறைவேற்றிய 7 மசோதாக்களுக்கு ஆளுநர் ஒப்புதல் வழங்காமல், இரண்டு ஆண்டுகளாகத் தாமதப்படுத்தியதற்கு...

இஸ்ரோ விஞ்ஞானிக்கு பிரான்ஸ் நாட்டின் உயரிய விருது

இஸ்ரோவின் ககன்யான் திட்ட முன்னாள் இயக்குநரான விஞ்ஞானி வி.ஆர்.லலிதாம்பிகாவுக்கு பிரான்ஸ் நாட்டின்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

உலகளாவிய நுகர்வோர் எதிர்கொள்ளும் பிராண்டுகளுக்கு முன்னணி மற்றும் ஆலோசனை வழங்குவதில் அனுபவம் வாய்ந்த லக்ஷ்மன் நரசிம்மன், காபி நிறுவனமான ஸ்டார்பக்ஸின் புதிய தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாகப் பெயரிடப்பட்டுள்ளார், மேலும் உலக நிறுவனங்களின் தலைமையில் வளர்ந்து வரும் இந்திய வம்சாவளி வணிகத் தலைவர்களின் குழுவில் இணைகிறார்.

நரசிம்மன், 55, முன்பு இங்கிலாந்தைச் சேர்ந்த ரெக்கிட் பென்கிசர் என்ற பன்னாட்டு நுகர்வோர் சுகாதாரம், சுகாதாரம் மற்றும் ஊட்டச்சத்து நிறுவனத்தில் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக இருந்தார்.

நரசிம்மன் நிறுவனத்தின் அடுத்த தலைமைச் செயல் அதிகாரியாகவும், ஸ்டார்பக்ஸ் இயக்குநர்கள் குழுவில் உறுப்பினராகவும் இருப்பார் என்று ஸ்டார்பக்ஸ் வியாழக்கிழமை அறிவித்தது.

நரசிம்மன் லண்டனில் இருந்து சியாட்டில் பகுதிக்கு இடம்பெயர்ந்த பிறகு அக்டோபர் 1, 2022 அன்று ஸ்டார்பக்ஸ் நிறுவனத்தில் உள்வரும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக இணைவார், மேலும் தலைமைப் பொறுப்பை ஏற்று ஏப்ரல் 1, 2023 அன்று குழுவில் சேர்வதற்கு முன்பு இடைக்கால CEO ஹோவர்ட் ஷூல்ட்ஸுடன் நெருக்கமாக பணியாற்றுவார்.

நரசிம்மன் செப்டம்பர் 30, 2022 அன்று தலைமை நிர்வாக அதிகாரி பதவியில் இருந்து விலகுவார் என்று ரெக்கிட் பென்கிசர் வியாழக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அவர் “தனிப்பட்ட மற்றும் குடும்ப காரணங்களுக்காக மீண்டும் அமெரிக்காவிற்கு இடம்பெயர முடிவு செய்துள்ளார், மேலும் அவர் அங்கு வாழ உதவும் வாய்ப்புக்காக அணுகப்பட்டுள்ளார்.

அந்த அறிக்கையில் நரசிம்மன், அமெரிக்காவுக்குத் திரும்புவதற்கான வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டுள்ளதாகவும், வெளியேறுவது கடினம் என்றாலும், எனக்கும் எனது குடும்பத்துக்கும் இது சரியான முடிவு என்றும் தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த நியமனத்தின் மூலம், மைக்ரோசாப்ட் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி சத்யா நாதெல்லா, அடோப் சிஇஓ சாந்தனு நாராயண், ஆல்பாபெட் சிஇஓ சுந்தர் பிச்சை மற்றும் ட்விட்டர் தலைவர் பராக் அகர்வால் உள்ளிட்ட அமெரிக்காவை தளமாகக் கொண்ட உலகளாவிய நிறுவனங்களின் தலைமையில் இந்திய வம்சாவளியைச் சேர்ந்த சிஇஓக்களின் பட்டியலில் நரசிம்மன் இணைகிறார். இந்திரா நூயி 2018 இல் பதவி விலகுவதற்கு முன்பு பெப்சிகோவின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக 12 ஆண்டுகள் பணியாற்றினார்.

நரசிம்மனின் இடமாற்ற விருப்பத்தைப் பற்றி அறிந்தபோது, ​​”ஸ்டார்பக்ஸை அதன் அடுத்த அத்தியாயத்திற்கு அழைத்துச் செல்ல அவர் சரியான தலைவர்” என்பது தெளிவாகத் தெரிகிறது என்று ஷூல்ட்ஸ் கூறினார்.

இந்த வேலையை வடிவமைத்து, தனது கூட்டாளியை மையமாகக் கொண்ட அணுகுமுறையுடன் நிறுவனத்தை முன்னோக்கி கொண்டு செல்வதற்கும், முதிர்ச்சியடைந்த மற்றும் வளர்ந்து வரும் சந்தைகளில் திறன்களை உருவாக்குவதற்கும், வளர்ச்சியை உந்துவதற்கும் அவர் தனித்துவமாக நிலைநிறுத்தப்பட்டுள்ளார்.

பல தசாப்தங்களாக ஸ்டார்பக்ஸை வழிநடத்திய ஷூல்ட்ஸ், நரசிம்மனைப் பற்றி தெரிந்துகொள்ளும் வாய்ப்பைப் பெற்றபோது, ​​​​மனிதநேயத்தில் முதலீடு செய்வதற்கான நிறுவனத்தின் ஆர்வத்தையும், எங்கள் கூட்டாளர்கள், வாடிக்கையாளர்கள் மற்றும் சமூகங்களுக்கான எங்கள் அர்ப்பணிப்பையும் அவர் பகிர்ந்து கொள்கிறார் என்பது தெளிவாகிறது என்று கூறினார்.

“அதிக நல்வாழ்வின் இந்த புதிய சகாப்தத்தில் நமது பாரம்பரியத்தை கட்டியெழுப்ப அவர் கொண்டு வரும் முன்னோக்குகள் ஒரு வலுவான சொத்தாக இருக்கும். வரவிருக்கும் மாதங்கள் மற்றும் ஆண்டுகளில் எங்கள் கூட்டாண்மையை நான் பெரிதும் எதிர்நோக்குகிறேன், என்று ஷூல்ட்ஸ் கூறினார்.

நரசிம்மன், உலகளாவிய காபி நிறுவனத்தில் சேருவதில் பணிவாக இருப்பதாக கூறினார்.

தொடர்பு மற்றும் இரக்கத்தின் மூலம் மனிதகுலத்தை உயர்த்துவதற்கான ஸ்டார்பக்ஸ் அர்ப்பணிப்பு நீண்ட காலமாக நிறுவனத்தை வேறுபடுத்தி, நிகரற்ற, உலகளவில் போற்றப்படும் பிராண்டை உருவாக்கி, நாங்கள் காபியுடன் இணைக்கும் விதத்தை மாற்றியமைத்துள்ளது” என்று நரசிம்மன் கூறினார்.

“இதுபோன்ற ஒரு முக்கியமான நேரத்தில் இந்த சின்னமான நிறுவனத்தில் சேர்வதில் நான் பெருமைப்படுகிறேன், பங்குதாரர் மற்றும் வாடிக்கையாளர் அனுபவங்களில் உள்ள முதலீடுகள், இன்று நாம் எதிர்கொள்ளும் மாறிவரும் தேவைகளைப் பூர்த்திசெய்து இன்னும் வலுவான எதிர்காலத்திற்கு எங்களை அமைக்கிறது.

ஹோவர்ட், வாரியம் மற்றும் முழுத் தலைமைக் குழுவுடன் நெருக்கமாகப் பணியாற்றவும், ஸ்டார்பக்ஸ் கூட்டாளர்களிடம் இருந்து கேட்டு, கற்றுக் கொள்ளவும், இந்த வேலையை நாங்கள் கூட்டாக உருவாக்கி, நிறுவனத்தை அதன் வளர்ச்சி மற்றும் தாக்கத்தின் அடுத்த அத்தியாயத்திற்கு இட்டுச் செல்ல நான் எதிர்நோக்குகிறேன், என்றார்.

நரசிம்மன் இந்தியாவின் புனே பல்கலைக்கழகத்தின் பொறியியல் கல்லூரியில் இயந்திரப் பொறியியலில் பட்டம் பெற்றவர். அவர் பென்சில்வேனியா பல்கலைக்கழகத்தில் உள்ள லாடர் நிறுவனத்தில் ஜெர்மன் மற்றும் சர்வதேச ஆய்வுகளில் எம்.ஏ மற்றும் பென்சில்வேனியா பல்கலைக்கழகத்தின் தி வார்டன் பள்ளியில் நிதியில் எம்.பி.ஏ.

நரசிம்மன் உலகளாவிய நுகர்வோர் எதிர்கொள்ளும் பிராண்டுகளை வழிநடத்தி ஆலோசனை வழங்குவதில் ஏறக்குறைய 30 வருட அனுபவத்தைக் கொண்டு வருகிறார் என்று ஸ்டார்பக்ஸ் அறிக்கை மேலும் கூறியுள்ளது.

அவரது கணிசமான செயல்பாட்டு நிபுணத்துவத்திற்காக அறியப்பட்டவர், அவர் நோக்கம்-தலைமையிலான பிராண்டுகளை உருவாக்குவதில் நிரூபிக்கப்பட்ட சாதனையைப் பெற்றுள்ளார். நிறுவனங்களின் வரலாற்றைக் கட்டமைத்து, நுகர்வோரை மையமாகக் கொண்ட மற்றும் டிஜிட்டல் கண்டுபிடிப்புகளை இயக்குவதன் மூலம் எதிர்கால லட்சியங்களை வழங்க திறமைகளைத் திரட்டுவதில் அவர் வெற்றி பெற்றுள்ளார்.

மிக சமீபத்தில், ரெக்கிட் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக, அவர் ஒரு பெரிய மூலோபாய மாற்றம் மற்றும் நிலையான வளர்ச்சிக்கு திரும்புவதன் மூலம் நிறுவனத்தை வழிநடத்தினார்.

நரசிம்மனை ஒரு எழுச்சியூட்டும் தலைவர் என்று வர்ணித்த, சுதந்திர ஸ்டார்பக்ஸ் இயக்குநர்கள் குழுத் தலைவர் மெல்லடி ஹாப்சன், உலகளாவிய நுகர்வோர் எதிர்கொள்ளும் வணிகங்களில் மூலோபாய மாற்றங்களை உந்துதல் அவரது ஆழமான அனுபவம், ஸ்டார்பக்ஸ் வளர்ச்சியை விரைவுபடுத்துவதற்கும் நமக்கு முன்னால் உள்ள வாய்ப்புகளைப் பெறுவதற்கும் அவரை சிறந்த தேர்வாக ஆக்குகிறது என்றார். .

எங்கள் கலாச்சாரம் மற்றும் மதிப்புகள் பற்றிய அவரது புரிதல், ஒரு பிராண்ட் பில்டர், கண்டுபிடிப்பு சாம்பியன் மற்றும் செயல்பாட்டுத் தலைவர் போன்ற அவரது நிபுணத்துவத்துடன் அடுத்த 50 ஆண்டுகளுக்கு ஸ்டார்பக்ஸை நாங்கள் நிலைநிறுத்தும்போது, ​​எங்கள் பங்குதாரர்கள் அனைவருக்கும் மதிப்பை உருவாக்கும், உண்மையான வேறுபாடுகளாக இருக்கும் என்று ஹாப்சன் கூறினார்.

மாறுதல் காலத்தில், நரசிம்மன் நிறுவனத்தில் முழுமையாக மூழ்கி, ஷூல்ட்ஸ் மற்றும் நிர்வாகக் குழு, கூட்டாளர்கள் மற்றும் வாடிக்கையாளர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுவார் மற்றும் பிராண்ட், நிறுவனத்தின் கலாச்சாரம் மற்றும் ரீஇன்வென்ஷன் திட்டத்தில் ஆழ்ந்த வெளிப்பாட்டைப் பெறுவார்.

இதில் தொடக்கத்தில் ஸ்டார்பக்ஸ் கடையில் மூழ்குதல், உற்பத்தி ஆலைகள் மற்றும் காபி பண்ணைகளுக்குச் செல்வது, உலகெங்கிலும் உள்ள பங்குதாரர்கள் மற்றும் ஸ்டார்பக்ஸ் நீண்ட கால வணிகப் பங்காளிகளுடன் இணைவது ஆகியவை அடங்கும் என்று ஸ்டார்பக்ஸ் தெரிவித்துள்ளது.

இந்த மாறுதல் காலத்தில் ஷூல்ட்ஸ் இடைக்கால CEO பதவியில் இருப்பார், அதைத் தொடர்ந்து அவர் ஸ்டார்பக்ஸ் இயக்குநர்கள் குழுவில் உறுப்பினராகத் தொடர்வார். அவர் நிறுவனத்தின் மறு கண்டுபிடிப்பில் நெருக்கமாக ஈடுபட்டு நரசிம்மனின் ஆலோசகராக செயல்படுவார்.

முன்னதாக, நரசிம்மன் பெப்சிகோவில் பல்வேறு தலைமைப் பாத்திரங்களை வகித்தார், இதில் உலகளாவிய தலைமை வணிக அதிகாரியாக இருந்தார், அங்கு நிறுவனத்தின் நீண்டகால உத்தி மற்றும் டிஜிட்டல் திறன்களுக்கு அவர் பொறுப்பாக இருந்தார்.

அவர் நிறுவனத்தின் லத்தீன் அமெரிக்கா, ஐரோப்பா மற்றும் துணை-சஹாரா ஆப்பிரிக்கா செயல்பாடுகளின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாகவும், முன்பு பெப்சிகோ லத்தீன் அமெரிக்காவின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாகவும், பெப்சிகோ அமெரிக்காஸ் ஃபுட்ஸின் சிஎஃப்ஓவாகவும் பணியாற்றினார்.

பெப்சிகோவிற்கு முன், நரசிம்மன் மெக்கின்சி & கம்பெனியில் மூத்த பங்குதாரராக இருந்தார், அங்கு அவர் அமெரிக்கா, ஆசியா மற்றும் இந்தியாவில் அதன் நுகர்வோர், சில்லறை விற்பனை மற்றும் தொழில்நுட்ப நடைமுறைகளில் கவனம் செலுத்தினார் மற்றும் சில்லறை வர்த்தகத்தின் எதிர்காலம் குறித்த நிறுவனத்தின் சிந்தனையை வழிநடத்தினார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்