கௌதம் கார்த்திக்கின் ‘ஆகஸ்ட் 16 1947’ படத்தின் டீசர் இதோ !!

என்.எஸ்.பொன்குமார் இயக்கத்தில், ‘ஆகஸ்ட் 16, 1947’ கௌதம் கார்த்திக் மற்றும் அறிமுக நடிகை ரேவதி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த கால சரித்திரம். ஏஆர் முருகதாஸ் தயாரித்த, பீரியட் ட்ராமா ஒரு பான்-இந்தியா படமாக இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது. இப்படத்தின் பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் கடந்த மே மாதம் வெளியிடப்பட்ட நிலையில், தற்போது படத்தின் டீசரை படக்குழுவினர் வெளியிட்டுள்ளனர்.

ஃபர்ஸ்ட் லுக்கில் கௌதம் கார்த்திக் ஒரு கலவரத்தை முன்னெடுத்துச் செல்லும் போது, ​​பின்னணியில் ஒரு காடு எரிவது போல் தெரிகிறது. படத்தின் தலைப்பே குறிப்பிடுவது போல, இந்தியா சுதந்திரம் அடைந்த ஒரு நாளுக்குப் பிறகுதான் படத்தின் நிகழ்வுகள் நடக்கின்றன. இப்போது, ​​​​நடிகர் சிலம்பரசன் டிஆர் வெளியிட்டுள்ள டீஸர், படத்தில் என்ன எதிர்பார்க்கலாம் என்பதைப் பற்றிய ஒரு பார்வையை அளிக்கிறது. டீசரைப் பகிர்ந்த சிம்பு, “சுதந்திரத்திற்கான போராட்டம், ஒடுக்குமுறைக்கு எதிரான சக்தி! சுதந்திர தின சிறப்பு, இதோ #ஆகஸ்ட்16_1947ன் டீசர்” என்று பதிவிட்டுள்ளார்

தமிழ்நாட்டின் சில இடங்களில் படமாக்கப்பட்ட இப்படம் தற்போது போஸ்ட் புரொடக்ஷன் வேலைகளில் உள்ளது. ‘1947 ஆகஸ்ட் 16’ ஏ.ஆர்.முருகதாஸ், ஓம் பிரகாஷ் பட், நரசிராம் சவுத்ரி ஆகியோரால் தயாரிக்கப்பட்டது மற்றும் ஆதித்யா ஜோஷி இணைந்து தயாரித்துள்ளார்.