இந்தியன் 2 படத்தின் படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்குகிறார் காஜல் அகர்வால்

0
இந்தியன் 2 படத்தின் படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்குகிறார் காஜல் அகர்வால்

சில மாதங்களுக்கு முன்பு ஆண் குழந்தையைப் பெற்றெடுத்த நடிகை காஜல் அகர்வால், வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான இந்தியன் 2 படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்குகிறார். நடிகர் செப்டம்பர் 13 முதல் படப்பிடிப்பைத் தொடங்குகிறார்.

இன்ஸ்டாகிராம் நேரலை அமர்வின் போது நடிகர் நேஹா துபியாவுடன் தாய்ப்பாலூட்டுதல் மற்றும் தாய்மை பற்றி பேசிக்கொண்டிருந்தபோது அதை உறுதிப்படுத்தினார். காஜலுக்குப் பதிலாக தீபிகா படுகோனே இரண்டாம் பாகத்தில் நடிக்கிறார் என்று செய்திகள் வந்த சமயத்தில்தான் இந்த உறுதிப்படுத்தல் வந்துள்ளது.

ஷங்கர் இயக்கத்தில், வரவிருக்கும் படம் 1996 ஆம் ஆண்டு வெளியான இந்தியன் திரைப்படத்தின் தொடர்ச்சியாகும். இந்தப் படத்தில் கமல்ஹாசன் டைட்டில் ரோலில் நடிக்கிறார். இதில் ரகுல் ப்ரீத் சிங், சித்தார்த் மற்றும் பிரியா பவானி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

இந்தியன் 2 படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ளார், அவர் விக்ரமுக்கு பிறகு இரண்டாவது முறையாக கமலுடன் இணைந்து பணியாற்றுகிறார். லாக்டவுனுக்கு முன் தளத்திற்குச் சென்ற படம், படத்தின் செட்டில் விபத்து என்ற வடிவத்தில் ஒரு பெரிய தடையைச் சந்தித்தது, இதன் விளைவாக மூன்று குழு உறுப்பினர்கள் இறந்தனர். தொற்றுநோய் மேலும் சிரமங்களை உருவாக்கியபோது, ​​​​அது தயாரிப்பாளர்களிடையே ஆக்கபூர்வமான வேறுபாடுகளுடன் இன்னும் முறுக்கப்பட்டது.

No posts to display