விக்ராந்தின் அடுத்த படத்தை பற்றிய வெளியான மாஸ் அப்டேட் இதோ !!

0
விக்ராந்தின் அடுத்த படத்தை பற்றிய வெளியான மாஸ் அப்டேட் இதோ !!

விக்ராந்த் தெற்கு தமிழ்நாட்டை மையமாக வைத்து, தொடர்புடைய சமூகக் கருப்பொருள்களைக் கையாளும் ஒரு படத்தில் நாயகனாக நடிக்கிறார் என்று கூறப்படுகிறது. இப்படத்தை ஏற்கனவே தொட்டு விடும் தூரம் படத்தை இயக்கிய விபி நாகேஸ்வரன் இயக்குகிறார். பெயரிடப்படாத இப்படத்தை ஏ எஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் நிறுவனம் சார்பில் எஸ் அலெக்சாண்டர் தயாரித்துள்ளார்.

விக்ராந்த் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கும் நிலையில், இப்படத்தில் இரண்டாவது கதாநாயகனாக நடிக்க மற்றொரு பிரபல நடிகர் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருவதாக கூறப்படுகிறது. ஒப்பந்தம் முடிந்தவுடன் படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகும். ஜெய் பீம் புகழ் தமிழ், வேல ராமமூர்த்தி, மாரிமுத்து, ஷெரின், ரமா, மதுசூதனன் ஆகியோரும் விக்ராந்துடன் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

குழுவின் அறிக்கைகளின்படி, இந்தத் திரைப்படம் தென் மாவட்டங்களில் உள்ள மக்களின் வாழ்க்கையை பூர்வீக குடும்ப உணர்வுகளுடன் சித்தரிக்கும் மற்றும் பல்வேறு தொடர்புடைய சமூக கருப்பொருள்கள் அவர்களின் வாழ்க்கையை எவ்வாறு பாதிக்கிறது என்பதில் சிறப்பு கவனம் செலுத்துகிறது.

பாடலாசிரியராக யுகபாரதியும், ஒளிப்பதிவை மாசானியும் கையாள்கின்றனர். இப்படத்தின் முதல் ஷெட்யூலை சென்னையில் தொடங்கியுள்ள நடிகர்கள் மற்றும் படக்குழுவினர் விரைவில் தேனிக்கு சென்று படத்தின் மீதி படப்பிடிப்பை தேனியில் நடத்த உள்ளனர்.

No posts to display