ஜிவி 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

0
ஜிவி 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

வெற்றியின் வரவிருக்கும் ஜிவி 2 படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் தியேட்டர் வெளியீட்டைத் தவிர்க்க முடிவு செய்துள்ளனர். ஆஹா படம் நேரடியாக வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. சரியான வெளியீட்டு தேதி விரைவில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சுரேஷ் காமாட்சியின் வி ஹவுஸ் புரொடக்‌ஷன்ஸ் மூலம் 2019 ஆம் ஆண்டு வெளியான க்ரைம் நாடகத்தின் இரண்டாம் பாகமான ஜிவி 2 தயாரிக்கப்படுகிறது. அசல் படத்தை இயக்கிய வி.ஜே.கோபிநாத், இதன் தொடர்ச்சியையும் இயக்குகிறார். முதல் பாகத்தின் திரைக்கதையை பாபு தமிழ் எழுத, கோபிநாத் தானே இப்படத்திற்கு வசனம் எழுதியுள்ளார்.

இயக்குனர் கோபிநாத்தின் கூற்றுப்படி, ஜிவி 2 முதல் பாகம் முடிவடையும் இடத்திலிருந்து தொடங்குகிறது, மேலும் அதன் தொடர்ச்சி அனைத்து முக்கிய கூறுகளையும் தக்க வைத்துக் கொள்ளும். அதன் தொடர்ச்சியாக ரோகினி, கருணாகரன் உள்ளிட்ட அனைத்து முன்னணி நடிகர்களையும் தயாரிப்பாளர்கள் தக்கவைத்துள்ளனர்.

பிரவீன் குமாரின் ஒளிப்பதிவில், ஜிவி 2 படத்திற்கு முறையே கே.எஸ்.சுந்தரமூர்த்தி மற்றும் பிரவீன் கே.எல் இசையமைத்துள்ளனர்.

No posts to display