விஜய் சேதுபதி வைத்து எச் வினோத் எடுக்கும் படத்தின் கதை இதுவா ? செம்ம

0
விஜய் சேதுபதி வைத்து எச் வினோத் எடுக்கும் படத்தின் கதை இதுவா ? செம்ம

நடிகர் விஜய் சேதுபதி, இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் தனது அடுத்த படத்தில் கைகோர்த்து வருவதாக கூறப்படுகிறது. தற்போது அஜித்தின் அடுத்த படமான ஏகே 61 படத்தில் பிஸியாக இருக்கும் எச் வினோத், அஜித்தின் படத்தை முடித்த பிறகு விஜேஎஸ் படத்தில் பணியாற்றத் தொடங்கவுள்ளார். சமீப காலமாக, நடிகர் விஜய் சேதுபதி பெரிய பட்ஜெட்டில் நடிக்கும் நட்சத்திர படங்களில் வில்லனாக நடிக்க பிரபலமானவர். அவர் பேட்ட படத்தில் ரஜினிக்கு வில்லனாக நடித்தார், அதைத் தொடர்ந்து விஜய்யின் மாஸ்டர் மற்றும் மிக சமீபத்தில் கமலின் விக்ரம். ‘கெட்ட பையன்’ என்ற குறுகிய காலத்திற்குப் பிறகு, நடிகர் இப்போது எச் வினோத்தின் பெயரிடப்படாத படத்தின் மூலம் கதாநாயகனாக நடிக்கத் திரும்புகிறார்.

இந்த திட்டம் பற்றி தற்போது அதிகம் தெரியவில்லை என்றாலும், கதை திகில் நாடக வகையின் கீழ் வரக்கூடும் என்று தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. அவர் ஸ்கிரிப்டைப் படித்து விரும்பிய பிறகு நடிகர் தனது ஒப்புதலைக் கொடுத்ததாகக் கூறப்படுகிறது. 2012 இல் கார்த்திக் சுப்புராஜின் திகில் நாடகமான பீட்சா மூலம் நடிகர் தனது பெரிய இடைவெளியைப் பெற்றதிலிருந்து இந்த ஊகத்தால் ரசிகர்கள் குறிப்பாக உற்சாகமடைந்துள்ளனர்.

அஜீத் நடிப்பில் வலிமை படத்தை சமீபத்தில் வெளியிட்ட எச் வினோத், மீண்டும் நடிகருடன் இணைந்து ஏகே61 என்ற படத்தில் பணியாற்றுகிறார். நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு அஜித்துடன் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் இது. விஜய் சேதுபதி தற்போது இயக்குனர் வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் நடிகர்/காமெடி நடிகர் சூரியை வைத்து விடுதலை என்ற தனது முதல் படத்தை வெளியிட தயாராகி வருகிறார். இயக்குனர் எச் வினோத்தும் எதிர்கால திட்டத்திற்காக கமல்ஹாசனை அணுகியதாக வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

No posts to display