கார்த்திக் சுப்பராஜ் ஜிகர்தண்டா 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

0
கார்த்திக் சுப்பராஜ் ஜிகர்தண்டா 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

ஜிகர்தண்டா 2 படத்தின் ஸ்கிரிப்ட் பணிகள் நடைபெற்று வருவதாக படத் தயாரிப்பாளர் கார்த்திக் சுப்புராஜ் அறிவித்துள்ளார்.முதல் பாகம் எட்டு ஆண்டுகள் நிறைவடைந்துள்ள நிலையில் திங்கள்கிழமை இதற்கான அறிவிப்பு வெளியானது.

ட்விட்டரில் பகிரப்பட்ட அறிவிப்பு வீடியோவில், உண்மையான ஜிகர்தண்டா (குளிர் பானம்) தயாரிப்பதற்கான இடைக்கட்டுகளுடன் முதல் தவணையின் மேக்கிங் வீடியோ இடம்பெற்றுள்ளது. வீடியோவில் உள்ள அறிக்கை, “நீங்கள் ஜிகர்தண்டாவை ருசித்து 8 வருடங்கள் ஆகிவிட்டன..” ஜிகர்தண்டாவின் இரண்டு கண்ணாடிகளை மேசையில் வைக்கும் ஒரு காட்சிக்குப் பிறகு, வரவிருக்கும் அம்சத்திற்கான ஆக்கப் பணிகள் நடைபெற்று வருவதாக தயாரிப்பாளர்கள் தெரிவித்தனர். .

2014 ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த அதிரடி நகைச்சுவைத் திரைப்படம், கார்த்திக் சுப்புராஜ் எழுதி இயக்கியது, கதிரேசன் குழுமம் தயாரித்தது. இதில் சித்தார்த், பாபி சிம்ஹா, லட்சுமி மேனன், கருணாகரன் மற்றும் குரு சோமசுந்தரம் ஆகியோர் நடித்திருந்தனர்.

படத்தின் தொழில்நுட்பக் குழுவில் ஒளிப்பதிவாளர் கவேமிக் யு ஆரி, எடிட்டர் விவேக் ஹர்ஷன் மற்றும் இசையமைப்பாளர் சந்தோஷ் நாராயணன் ஆகியோர் உள்ளனர். பாபி சிம்ஹாவுக்காக சிறந்த துணை நடிகராகவும், விவேக் ஹர்ஷனுக்கு சிறந்த படத்தொகுப்பிற்காகவும் இரண்டு தேசிய திரைப்பட விருதுகளை இப்படம் வென்றது.

இதற்கிடையில், அதன் தொடர்ச்சிக்கான நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் பற்றிய கூடுதல் விவரங்களை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் அறிவிக்கவில்லை.

No posts to display