நடிகர் பாலகிருஷ்ணாவின் சகோதரி உமா மகேஸ்வரி மர்மமான முறையில் இறப்பு !! அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

0
நடிகர் பாலகிருஷ்ணாவின் சகோதரி உமா மகேஸ்வரி மர்மமான முறையில் இறப்பு !! அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

ஆந்திர மாநில முன்னாள் முதல்வர் என்.டி.ராமராவ் மகள் கந்தமனேனி உமா மகேஸ்வரி ஐதராபாத்தில் இன்று அதிகாலை காலமானார். அவர் தனது வீட்டில் தூக்கில் தொங்கிய நிலையில் காணப்பட்டதாகவும், பிரேத பரிசோதனைக்காக உள்ளூர் மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்பட்டதாகவும் கூறப்படுகிறது. அவருக்கும் சிறிது நேரம் உடல் நலக்குறைவு இருந்ததாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன.

தெலுங்கு தேசம் கட்சி (டிடிபி) நிறுவனரின் 12 குழந்தைகளில் இளையவரான அவரது மகளுக்கு சமீபத்தில் முழு குடும்பமும் கூடியபோது திருமணம் நடந்தது. உமா மகேஸ்வரியின் மறைவு நந்தமுரி குடும்பத்தை சோகத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது.

முன்னாள் மத்திய அமைச்சரும், பாஜக தலைவருமான டக்குபதி புரந்தேஸ்வரி மற்றும் தெலுங்கு தேசம் கட்சியின் தலைவரும், முன்னாள் முதலமைச்சருமான என். சந்திரபாபு நாயுடுவின் மனைவி நாரா புவனேஸ்வரி ஆகியோர் இவரது மூத்த சகோதரிகள். அவளுக்கு இன்னொரு சகோதரியும் இருக்கிறார். சந்திரபாபு நாயுடு, அவரது மகன் நாரா லோகேஷ் மற்றும் பிற குடும்பத்தினர் மகேஸ்வரி இல்லத்திற்கு விரைந்தனர்.

உமா மகேஸ்வரியின் சகோதரர் பிரபல டோலிவுட் நடிகரும், தெலுங்கு தேசம் கட்சியின் சட்டமன்ற உறுப்பினருமான என்.பாலகிருஷ்ணா மற்றும் வெளிநாட்டில் வசிக்கும் மற்ற குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டு, அவர்கள் இந்தியாவுக்குச் செல்வதாக குடும்ப வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. டோலிவுட் சூப்பர் ஸ்டார் ஜூனியர் என்டிஆரும் தனது அத்தையின் மறைவால் ஆழ்ந்த அதிர்ச்சியில் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

என்டிஆர், என்.டி. ராமராவ் பிரபலமாக அறியப்பட்டவர், மிக உயரமான தெலுங்கு தலைவர்களில் ஒருவர். நடிகராக இருந்து அரசியல்வாதியாக மாறிய அவர் 1982 ஆம் ஆண்டு தெலுங்கு தேசம் கட்சியை தொடங்கினார். அவரது 12 குழந்தைகளில் ஹரிகிருஷ்ணா உட்பட மூன்று பேர் இறந்துவிட்டனர்.

No posts to display