‘நாங்கள் ஒருபோதும் ஒன்றிணைக்க மாட்டோம்’: உபெர் இணைப்பு அறிக்கை குறித்து ஓலா சிஇஓ

0
‘நாங்கள் ஒருபோதும் ஒன்றிணைக்க மாட்டோம்’: உபெர் இணைப்பு அறிக்கை குறித்து ஓலா சிஇஓ

ஓலா நிறுவனர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி பவிஷ் அகர்வால், ஊபர் நிறுவனத்துடன் இணைக்கப்படுவதற்கான பேச்சுவார்த்தையில் இருப்பதாக ஊடகத்தின் ஒரு பிரிவில் வந்த செய்திகளை மறுத்துள்ளார்.

பவிஷ் அகர்வால் ஒரு ட்வீட்டில், ஓலா மிகவும் லாபகரமாகவும், நன்றாகவும் வளர்ந்து வருவதாகவும், வேறு சில நிறுவனங்கள் தங்கள் வணிகத்தை இந்தியாவிலிருந்து வெளியேற விரும்பினால், அவை வரவேற்கப்படுகின்றன என்றும் கூறினார்.

“முழுமையான குப்பை. நாங்கள் மிகவும் லாபகரமாகவும், நன்றாகவும் வளர்ந்து வருகிறோம். வேறு சில நிறுவனங்கள் இந்தியாவில் இருந்து தங்கள் வணிகத்தை விட்டு வெளியேற விரும்பினால், அவை வரவேற்கப்படுகின்றன! நாங்கள் ஒருபோதும் ஒன்றிணைக்க மாட்டோம்,” என்று அவர் ஒரு ஊடக அறிக்கைக்கு பதிலளித்தார். இணைப்புக்கான பேச்சுவார்த்தையில்.

உற்பத்தி-இணைக்கப்பட்ட ஊக்கத்தொகை (பிஎல்ஐ) திட்டத்தின் கீழ் இந்தியாவில் மேம்பட்ட செல்களை உள்ளூர் உற்பத்தி செய்வதற்கான ஒப்பந்தத்தில் ஓலா எலக்ட்ரிக் வியாழக்கிழமை கனரக தொழில்துறை அமைச்சகத்துடன் கையெழுத்திட்டது.

ஓலா எலக்ட்ரிக் அதன் லட்சியமான ரூ. 80,000 கோடி செல் பிஎல்ஐ திட்டத்தின் கீழ் அரசாங்கத்தால் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஒரே இந்திய EV நிறுவனம் ஆகும், மார்ச் மாதத்தில் அதன் ஏலத்தில் அதிகபட்சமாக 20 GWh திறன் பெற்றது.

“இன்று, செல் உற்பத்திக்கான உலகளாவிய திறனில் 90 சதவிகிதம் சீனாவில் உள்ளது, மேலும் இந்த இறக்குமதி சார்ந்து உள்நாட்டில் உற்பத்தி செய்யப்படும் செல் தொழில்நுட்பத்தை மாற்றியமைப்பது முக்கியமானது. ACC PLI திட்டம் இந்தியாவைத் தன்னிறைவாக மாற்றுவதற்கும், மிக முக்கியமான அம்சங்களை உள்ளூர்மயமாக்குவதற்கும் கருவியாக இருக்கும். EV மதிப்பு சங்கிலி” என்று பவிஷ் அகர்வால் ஒரு வெளியீட்டின் படி கூறினார்.

“Ola இல், செல் தொழில்நுட்பம் மற்றும் உற்பத்தியை மேம்படுத்துவதற்கான எங்கள் சாலை வரைபடம் தீவிரமாக முன்னேறி வருகிறது; தயாரிப்புகள், இயக்கம் சேவைகள் மற்றும் தொழில்நுட்பம் முழுவதும் செங்குத்தாக ஒருங்கிணைக்கப்பட்ட ஒரு வலுவான இயக்கம் நிறுவனமாக எங்களை உருவாக்குகிறது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஓலா சமீபத்தில் இந்தியாவின் முதல் உள்நாட்டிலேயே உருவாக்கப்பட்ட லித்தியம்-அயன் செல், NMC 2170 ஐ வெளியிட்டது மற்றும் உள்நாட்டு மேம்பட்ட செல் தொழில்நுட்பங்களை உருவாக்க முக்கிய ஆராய்ச்சி மற்றும் மேம்பாட்டை மேம்படுத்துவதில் அதிக முதலீடு செய்து வருகிறது.

No posts to display