மும்பையின் அந்தேரி மேற்கில் நடந்த ஃபயர் குட்ஸ் படப்பிடிப்பில் ஒருவர் உயிரிழந்தார்

0
மும்பையின் அந்தேரி மேற்கில் நடந்த ஃபயர் குட்ஸ் படப்பிடிப்பில் ஒருவர் உயிரிழந்தார்

அந்தேரி விளையாட்டு வளாகத்திற்கு அருகில் உள்ள திறந்தவெளி திரைப்பட ஸ்டுடியோவில் வெள்ளிக்கிழமை ஏற்பட்ட பாரிய தீ விபத்தில் ஒருவர் உயிரிழந்ததாக BMC பேரிடர் கட்டுப்பாடு தெரிவித்துள்ளது.

மாலை 4.30 மணியளவில் தீ பரவியது கவனிக்கப்பட்டது. சித்ரகூட் ஸ்டுடியோவில், 5,000 சதுர அடி பரப்பளவில் 2 அலங்காரத் திரைப்பட படப்பிடிப்புப் பெட்டிகள் அமைக்கப்பட்டிருந்தன, மேலும் அடர்ந்த புகை மேகங்கள் வெளியேறியது.

NDRF இன் எச்சரிக்கையைத் தொடர்ந்து, மும்பை தீயணைப்புப் படை மற்றும் பிற மீட்பு அமைப்புகள் சுமார் 10 தீயணைப்பு வாகனங்களுடன் தீயை அணைக்க விரைந்தன.

நான்கு மணி நேர போராட்டத்திற்கு பிறகு தீ கட்டுக்குள் கொண்டு வரப்பட்டது மற்றும் மனிஷ் தேவாஷி (32) என்பவரின் உடல் சோகம் நடந்த இடத்தில் இருந்து மீட்கப்பட்டது.

தீ விபத்திற்கான காரணம் குறித்து விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருகிறது, மேலும் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் விவரங்கள் எதிர்பார்க்கப்படுகின்றன.

இரவு 10.30 மணியளவில் தீ முற்றிலும் அணைக்கப்பட்டதாக பிஎம்சி தெரிவித்துள்ளது. மற்றும் குளிரூட்டும் பணிகள் நடைபெற்று வருகின்றன.

இதற்கிடையில், மேற்கு இந்திய சினிமா ஊழியர்களின் கூட்டமைப்பு (FWICE) செய்தித் தொடர்பாளர் ஷஷிகாந்த் சிங் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர் ராஜ்ஸ்ரீ புரொடக்ஷன்ஸ் படத்திற்காகவும், திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் லவ் ரஞ்சனின் மற்றொரு திரைப்படத்திற்காகவும் அமைக்கப்பட்ட இரட்டை செட்களில் முன் விளக்கு வேலைகளில் பணிபுரியும் லைட்மேன் என்று கூறப்படுகிறது.

“ஆனம்” என்று பெயரிடப்பட்ட இரண்டாவது படத்தில், ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ஷ்ரத்தா கபூர் நடித்துள்ளனர், அவர்கள் சோகத்தின் போது இரண்டு நடிகர்களும் படப்பிடிப்பில் இல்லை என்றாலும், அங்கு ஒரு பாடலை படமாக்க திட்டமிடப்பட்டது.

FWICE தலைவர் பி.என். திவாரி மற்றும் பொதுச் செயலாளர் அசோக் துபே ஆகியோர் சோகம் குறித்து அதிர்ச்சி தெரிவித்துள்ளனர்.

திவாரி மற்றும் துபே இருவரும் இதுபோன்ற சம்பவங்கள் அதிகரித்து வருவதைக் கருத்தில் கொண்டு, திரைப்படத் தொகுப்புகளுக்கு கடுமையான விதிமுறைகளைக் கோரி BMC மற்றும் மாநில அரசாங்கத்திற்கு பலமுறை கடிதம் எழுதியுள்ளனர்.

இருப்பினும், அவர்களின் வேண்டுகோள்களுக்கு செவிசாய்க்கப்படவில்லை மற்றும் இதுபோன்ற பேரழிவுகளை விளைவிக்கும் பாதுகாப்பு பிரச்சினைகளுக்கு டை வெயிட்டேஜ் வழங்காமல் எங்கும் திரைப்படத் தொகுப்புகள் அமைக்கப்பட்டுள்ளன என்று FWICE தெரிவித்துள்ளது.

No posts to display