அதர்வா நடித்த குருதி ஆட்டம் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !!

0
அதர்வா நடித்த குருதி ஆட்டம் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !!

நடிகர் அதர்வா நடிப்பில் உருவாகி வரும் ‘8 தோட்டாக்கள்’ புகழ் ஸ்ரீ கணேஷ் எழுதி இயக்கியுள்ள ‘குருதி ஆட்டம்’ திரைப்படம் ஆகஸ்ட் 5, 2022 அன்று திரைக்கு வர உள்ளது. இதற்கிடையில், படத்தின் ட்ரைலரை தயாரிப்பாளர்கள் பிரியா பவானி சங்கர் வெளியிட்டுள்ளனர். பெண் கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார்.

ராதிகா சரத்குமார், ராதா ரவி மற்றும் வத்சன் சக்ரவர்த்தி ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். படத்தில் ராதிகா & வத்சன் எதிர்மறையான கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கிறார்கள் என்பதை மூன்று நிமிட ட்ரெய்லர் வெளிப்படுத்துகிறது, மேலும் இது இயக்குனர் பார்வையாளர்களை அழைத்துச் செல்லும் அனைத்து அதிரடி மற்றும் தீவிரமான சவாரிகளின் ஒரு பார்வையை அளிக்கிறது. கேங்ஸ்டர் நாடகமாக உருவாகும் இப்படம் மதுரையில் முக்கியமாக படமாக்கப்பட்டுள்ளது.

ராக்ஃபோர்ட் எண்டர்டெயின்மென்ட் தயாரித்த, ‘குருதி ஆட்டம்’ படத்தின் கதை, திவ்யதர்ஷினி நடித்த சிறுமியுடன் அதர்வா பகிர்ந்து கொள்ளும் நட்பைப் பற்றியதாகத் தெரிகிறது. படத்திற்கு இசை யுவன் ஷங்கர் ராஜா, ஒளிப்பதிவு பாலசுப்ரமணியம், படத்தொகுப்பு என்.பி.ஸ்ரீகாந்த்.

No posts to display