பெருத்த தொகை கொடுத்த ஹைடியில் அடுக்குமாடி குடியிருப்பை வாங்கினார் சமந்தா !!

0
பெருத்த தொகை கொடுத்த ஹைடியில் அடுக்குமாடி குடியிருப்பை வாங்கினார் சமந்தா !!

டோலிவுட்டிற்கு வெளியே உள்ள உலகம் ‘ஃபேமிலி மேன் 2’ என்ற வெப் சீரிஸில் அவரைக் கண்டுபிடித்த பிறகு, சமந்தா ரூத் பிரபு ஒரு காரணத்திற்காக அல்லது இன்னொரு காரணத்திற்காக செய்திகளில் இருக்கிறார்.

முதலில், அது அவரது கணவர் நடிகர் நாக சைதன்யாவுடனான முறிவு. அதன்பிறகு தனது வாவ் படங்களால் இணையத்தில் புயலைக் கிளப்பினார். நிச்சயமாக, அல்லு அர்ஜுன் நடித்த ‘புஷ்பா: தி ரைஸ்’ படத்தில் அவரது புகைபிடிக்கும் ‘ஓ அந்தவா மாமா’ நடனம் சமந்தாவை முழு பொது கண்ணை கூச வைத்தது.

நடிகை நாக சைதன்யாவை முறித்துக் கொள்வதற்கு முன்பு அவர் எப்படி வசித்து வந்த அதே வீட்டை வாங்கினார் என்பதுதான் நடிகையைப் பற்றிய சமீபத்திய சலசலப்பு.

ஒரு போர்ட்டலுக்கு அளித்த பேட்டியில், மூத்த தெலுங்கு நடிகரும், ரியல் எஸ்டேட்டருமான முரளி மோகன், திருமணத்திற்குப் பிறகு இருவரும் தங்கியிருந்த ஹைதராபாத் வீட்டை வாங்குவதில் சமந்தா எப்படி பிடிவாதமாக இருந்தார் என்பதை நினைவு கூர்ந்தார்.

“திருமணத்திற்குப் பிறகு நாக சைதன்யாவும் சமந்தாவும் இந்த குடியிருப்பில் தங்கியிருந்தனர்,” என்று மோகன் போர்ட்டலுக்கு அளித்த பேட்டியில் கூறினார். “பின்னர், அவர்கள் ஒரு சுதந்திரமான வீட்டை வாங்கி, இந்த குடியிருப்பை தங்கள் புதிய வீடு தயாரானவுடன் ஒப்படைக்க வேண்டும் என்ற நிபந்தனையின் பேரில் விற்றனர். இதற்கிடையில், இந்த ஜோடி விவாகரத்து செய்து, சமந்தா தனக்கென ஒரு இடத்தைத் தேடிக்கொண்டிருந்தார்.”

மோகன் தொடர்ந்தார்: “அவள் விருப்பங்களில் மகிழ்ச்சியடையவில்லை, மேலும் இந்த அபார்ட்மெண்ட் தனக்கு மிகவும் பொருத்தமானது என்று உணர்ந்தாள். ஆனால் அது வேறொருவருக்கு விற்கப்பட்டதால் அது கிடைக்கவில்லை. சமந்தா அபார்ட்மென்ட் மீது வற்புறுத்தினார், அதனால் நான் எப்படியாவது புதியவரை சமாதானப்படுத்தினேன். உரிமையாளர்கள் மற்றும் அவர்களுக்கு அதிக விலை கொடுக்கப்பட்டது.”

சமந்தாவும் அவரது தாயும் இப்போது குடியிருப்பில் தங்கியிருப்பதாக மூத்த நடிகர் மேலும் கூறினார்.

No posts to display