இணையத்தில் வைரலாகும் தனுஷ் நடித்த வாத்தி படத்தின் First லூக் இதோ !!

0
இணையத்தில் வைரலாகும் தனுஷ் நடித்த வாத்தி படத்தின் First லூக் இதோ !!

தனுஷ் அடுத்ததாக இயக்குநர் வெங்கி அட்லூரியுடன் தமிழ்-தெலுங்கு இருமொழிப் படமான ‘வாத்தி’யில் பணிபுரிந்து வருகிறார், மேலும் படத்தின் இறுதிக்கட்டப் படப்பிடிப்பில் உள்ளது. நடிகர் தனுஷின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு இன்று ‘வாத்தி’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக்கை தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர். ‘வாத்தி’ ஃபர்ஸ்ட் லுக் தனுஷின் மற்றொரு உற்சாகமான படத்திற்கு உறுதியளிக்கிறது. 1980 களில் படம் அமைக்கப்பட்டதால், டைனமிக் நடிகர் ஒரு விண்டேஜ் தோற்றத்தில் காணப்படுகிறார், மேலும் அவர் தலைப்பிற்கு ஒரு ஆசிரியராக நடிக்கிறார்.

‘வாத்தி’ படத்தின் டீசர் நாளை மாலை 6 மணிக்கு வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் இது தனுஷ் ரசிகர்களுக்கு இரட்டை விருந்தாக இருக்கும். ‘வாத்தி’ அல்லது ‘சார்’ டீசர் படத்தைப் பற்றிய கூடுதல் தகவல்களை வெளியிடும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் வீடியோவின் வருகைக்காக ரசிகர்கள் உற்சாகமாக உள்ளனர்.

‘வாத்தி’ அல்லது ‘சார்’ தனுஷின் தெலுங்கு அறிமுகத்தைக் குறிக்கிறது, ஏனெனில் இது நடிகரின் முதல் நேரடி தெலுங்கு படம், மேலும் பிரபல நடிகர் தனது பாக்ஸ் ஆபிஸ் பிராந்தியத்தை விரிவுபடுத்த உள்ளார். கதாநாயகியாக சம்யுக்தா மேனன் நடிக்கிறார், மற்ற நடிகர்களின் விவரங்களை தயாரிப்பாளர்கள் ரகசியமாக வைத்துள்ளனர். ஜிவி பிரகாஷ் குமார் இசையமைக்கிறார், மேலும் இத்திரைப்படம் இசையமைப்பாளருடன் நடிகரின் ஆறாவது படம் என்பதைக் குறிக்கிறது.

இதற்கிடையில், தனுஷின் அடுத்த வெளியீடான ‘திருச்சிற்றம்பலம்’ படத்தின் ‘பழம்’ பாடல் வெளியிடப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், அதிலிருந்து ஒரு அப்டேட்டும் வந்துள்ளது. ஆனால் தனுஷின் ‘நானே வருவேன்’ படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் நடிகரின் பிறந்தநாளுக்கான சிறப்பு புதுப்பிப்பை இன்னும் அறிவிக்காததால் மௌனம் காக்கின்றனர்.

No posts to display