துல்கர் சல்மான் மற்றும் மிருணால் தாக்கூர் நடித்துள்ள சீதா ராமம் படத்தின் டிரைலர் இதோ

0
துல்கர் சல்மான் மற்றும் மிருணால் தாக்கூர் நடித்துள்ள சீதா ராமம் படத்தின்  டிரைலர் இதோ

பல மொழிகளில் உருவாகி வரும் சீதா ராமம் படத்தின் தமிழ் டிரெய்லரை கார்த்தி இன்று வெளியிட்டார். படத்தின் முன்னோட்டம் பற்றிய கண்ணோட்டத்தை ட்ரெய்லர் வழங்குகிறது. இது ஒரு அனாதை சிப்பாய் லெப்டினன்ட் ராமின் பயணத்தைக் குறிக்கிறது, அவர் சீதா என்ற பெண்ணின் கடிதத்தைப் பெற்ற பிறகு அவரது வாழ்க்கை மாறுகிறது. அவர்கள் ஒருவரையொருவர் சந்தித்து காதலிக்கிறார்கள், ஆனால் ராம் காஷ்மீரில் உள்ள தனது முகாமுக்குத் திரும்புகிறார். அவர் சீதாவுக்கு அனுப்பிய கடிதம் அவளை அடையத் தவறியது, 20 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, சீதாவுக்கு கடிதத்தை வழங்க இரண்டு பேர் அதை எடுத்துக்கொள்கிறார்கள். அவர்களைக் கண்டுபிடிக்க முயலும்போது, ​​பிரிகேடியர் விஷ்ணு சர்மாவின் வடிவத்தில் ஒரு தடை வருகிறது.

சீதா ராமம் படத்தில் துல்கர் சல்மான், மிருணால் தாக்கூர், ராஷ்மிகா மந்தனா, கவுதம் மேனன், சுமந்த், பூமிகா சாவ்லா உள்ளிட்ட பல்வேறு துறைகளைச் சேர்ந்த நடிகர்கள் உள்ளனர். ஹனு ராகவபுடி இயக்கிய இந்தப் படத்தை ஸ்வப்னா சினிமா பேனரின் கீழ் அஸ்வினி தத் ஆதரிக்கிறார் மற்றும் வைஜெயந்தி மூவிஸ் வழங்குகிறார்.

இப்படம் 60கள் மற்றும் 80களுக்கு இடைப்பட்ட காலகட்டங்களில் நடக்கும் ஒரு கால காதல் நாடகமாகும். இசையமைப்பில் பி.எஸ்.வினோத் மற்றும் விஷால் சந்திரசேகர் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்கள் தொழில்நுட்பக் குழுவினர். கோத்தகிரி வெங்கடேஸ்வர ராவ் எடிட்டர்.

தெலுங்கில் தயாரிக்கப்பட்ட சீதா ராமம் தமிழ் மற்றும் மலையாளத்திலும் வெளியாகவுள்ளது. ஆகஸ்ட் 5ம் தேதி ரிலீஸ் ஆகிறது.

No posts to display