நித்யா மேனன் திருமண வதந்திகளை பற்றிய அவரே கூறிய பதில் இதோ !!

0

நடிகை நித்யா மேனன் விரைவில் திருமணம் செய்து கொள்ளப் போவதாக வந்த வதந்திகளுக்கு முட்டுக்கட்டை போட்டுள்ளார். இது தொடர்பாக அவர் சமீபத்தில் தனது சமூக வலைதளத்தில் விளக்கம் அளித்துள்ளார்.

கணுக்கால் காயத்தில் இருந்து மீண்டு வரும் நடிகர், “இந்த வாய்ப்பை பயன்படுத்திக் கொள்கிறேன், எனக்கு திருமணம் ஆகாது. இது ஒரு பெரிய ஹேப்பி மேக்கப் கதை. அருகில் எதுவும் இல்லை. திட்டம் இல்லை. . படத்தில் யாரும் இல்லை. அது நடக்கவில்லை. சலிப்பாக ஒரு கட்டுரையை உருவாக்கி, அதை எந்த பின்னணி சரிபார்ப்பும் செய்யாமல் அல்லது உறுதிப்படுத்தாமல் மீடியாவில் உள்ள அனைவராலும் எடுக்கப்பட்ட ஒரு உன்னதமான வழக்கு.”

மேலும் அவர் குணமடைய நேரம் தேவைப்படுவதால் நடிப்பில் இருந்து ஓய்வு எடுப்பதாக கூறினார். தனக்கு திருமணம் செய்துகொள்ளும் திட்டம் எதுவும் இல்லை என்று குறிப்பிட்ட அவர், “நான் அப்படிப்பட்ட நபர். பெரும்பாலான நடிகர்கள் அதை செய்கிறார்கள். இங்குள்ளவர்களுக்கு இது புதிது. என்னால் தொடர்ந்து அல்லது இயந்திரத்தனமாக வேலை செய்ய முடியாது. நான் ஒரு வருடம் மிகவும் கடினமாக இருந்தேன். ஒவ்வொரு நாளும் உண்மையில் வேலை செய்தார். லாக்டவுன் காரணமாக, எல்லாம் குவிந்து, நான் தினமும் வேலை செய்ய வேண்டியிருந்தது. என்னிடம் இன்னும் ஐந்து அல்லது ஆறு திட்டங்கள் வெளியிடப்பட உள்ளன.

கணுக்காலில் ஏற்பட்ட காயத்தில் இருந்து மீண்டு வருவதாகவும், நித்யாவும், அதை நிதானமாக எடுத்துக்கொண்டு பயணம் செய்து இப்போது குணமடைவதாகவும் கூறினார். நடிகர் அடுத்ததாக மலையாளப் படமான 19 (1)(a) மற்றும் தமிழ் திரைப்படமான திருச்சிற்றம்பலம் ஆகியவற்றில் நடிக்கிறார்.

No posts to display