ரஜினி நடித்த ஜெயிலர் படத்தை பற்றிய வெளியான முக்கிய அப்டேட் இதோ !

0
ரஜினி நடித்த ஜெயிலர் படத்தை பற்றிய வெளியான முக்கிய அப்டேட் இதோ !

பீஸ்ட் புகழ் நெல்சன் திலீப் குமார் இயக்கத்தில் வரவிருக்கும் ஜெயிலர் திரைப்படத்தின் மூலம் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் மீண்டும் தனது திரை இருப்பு மற்றும் முழுமையான பாணியில் தனது ரசிகர்களை மகிழ்விக்க உள்ளார். மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு ஆகஸ்ட் நடுப்பகுதியில் தொடங்கும் என்று நாங்கள் ஏற்கனவே உங்களுக்கு அறிவித்துள்ளோம்.

தற்போது ஜெயிலர் பற்றிய லேட்டஸ்ட் செய்தி என்னவென்றால், ஹைதராபாத் ஸ்டுடியோவில் அமைக்கப்பட்ட ஜெயில் செட்டில் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பை நடத்தவுள்ளார். இப்படத்தில் பிரியங்கா மோகனுக்கு ஜோடியாக சிவகார்த்திகேயன் கெஸ்ட் ரோலில் நடிக்கிறார் என்று கூறப்படுகிறது.

இந்த படம் ஒரு அதிரடி திரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது, அங்கு ஒரு கும்பல் குழு ஜெயில்பிரேக்கைத் திட்டமிடுகிறது, சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் ஒரு அனுபவம் வாய்ந்த ஜெயிலராக நடிக்கிறார், அவர் ஜெயில்பிரேக்கை நிறுத்துகிறார். இப்படத்தில் பிரியங்கா மோகன், சிவராஜ்குமார், ஐஸ்வர்யா ராய், ரம்யா கிருஷ்ணன் மற்றும் பலர் நடிக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில், இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தர் குழுவில் உள்ளார், மீதமுள்ள நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் பற்றிய கூடுதல் விவரங்கள் விரைவில் வெளியிடப்படும், ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் பெண் கதாநாயகியாக இருக்கலாம் என்று அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன.

No posts to display