அதிரடியாக ‘சந்திரமுகி 2’ படத்தில் இணைந்த பிரபல நடிகை! அப்ப சந்திரமுகி இவர் தானா ?

0
அதிரடியாக ‘சந்திரமுகி 2’ படத்தில் இணைந்த பிரபல நடிகை! அப்ப சந்திரமுகி இவர் தானா ?

இயக்குனர் பி வாசு தனது பிளாக்பஸ்டர் உளவியல் திகில் படமான ‘சந்திரமுகி 2’ வின் தொடர்ச்சிக்காக லைகா புரொடக்ஷன்ஸுடன் இணைந்தார். முதல் படத்தில் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடித்திருந்தாலும், வரவிருக்கும் பாகத்தில் ராகவா லாரன்ஸ் கதாநாயகனாக வைகை புயல் வடிவேலுவுடன் நடித்துள்ளார்.

இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு ஜூலை 15 ஆம் தேதி மைசூரில் தொடங்கியது. ரவி மரியா மற்றும் ராதிகா சரத்குமார் ஆகியோரும் இப்படத்தில் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். லட்சுமி மேனன் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார் என்று செய்திகள் வந்த நிலையில், சந்திரமுகி 2 படத்தில் ஐந்து ஹாட் ஹீரோயின்கள் நடிக்கவுள்ளதாக நாம் கேள்விப்படுகிறோம்

சந்திரமுகி 2 இல் ராகவா லாரன்ஸ் லட்சுமி மேனன், மஹிமா நம்பியார், மஞ்சிமா மோகன், ஸ்ருஷ்டி டாங்கே மற்றும் சுபிக்ஷா கிருஷ்ணன் ஆகியோருடன் காதல் செய்கிறார்.

முன்னதாக படத்தின் பூஜை விழாவில் நடிகை சுபிக்ஷா கிருஷ்ணன் கலந்து கொண்டார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இப்படத்திற்கு எம்.எம்.கீரவாணி இசையமைக்க, ஆர்.டி.ராஜசேகர் ஒளிப்பதிவு செய்ய, தோட்டா தரணி தயாரிப்பு வடிவமைப்பை கவனிக்கிறார்.

இந்நிலையில், தற்போது சந்திரமுகி இரண்டாம் பாகத்தை இயக்குனர் பி.வாசு இயக்கி வருகிறார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்புக்கு முன் ரஜினியின் ஆசிபெற்று ராகவா லாரன்ஸ் ஹீரோவாக நடித்து வருகிறார்.

அவருக்கு ஜோடியாக லட்சுமி மேனன் நடித்துவருகிறார், இந்நிலையில், இப்படத்தில் நடிகை மகிமா நம்பியார் புதிதாக இணைந்துள்ளார் என்று கூறப்படுகிறது. இந்த செய்தி மேலும் ரசிகர்களை உற்சாகமடைய வைத்துள்ளது.

No posts to display