‘பொன்னியின் செல்வன்’ முதல் சிங்கிள்: மேக்கிங் வீடியோவை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
‘பொன்னியின் செல்வன்’ முதல் சிங்கிள்: மேக்கிங் வீடியோவை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

‘பொன்னியின் செல்வன்’ கோலிவுட்டில் அடுத்த பெரிய வெளியீடாக இருக்கும், மேலும் படத்தின் முதல் பாகம் செப்டம்பர் 30 ஆம் தேதி ஐந்து மொழிகளில் வெளியாக உள்ளது. ‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்திற்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்து வருகிறார், வரலாற்று நாடகத்தின் டீசரில் ஏற்கனவே தனது ஆழ்ந்த இசையால் ரசிகர்களை கவர்ந்தவர். ‘பொன்னியின் செல்வன்’ குறித்த அப்டேட்டை ஏஆர் ரஹ்மான் தனது ட்விட்டரில் பகிர்ந்துள்ளார். அதன்படி அடுத்ததாக முதல் சிங்கிள் டிராக் தொடங்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

டிரம்ஸ் சிவாவுடன் இணைந்து பாடலின் மேக்கிங் வீடியோவை ஏஆர் ரஹ்மான் வெளியிட்டார், மேலும் அந்த வீடியோ ரசிகர்களுக்கு ஒரு வித்தியாசமான பாடலை உறுதியளிக்கிறது. ‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தின் முதல் சிங்கிள் ஜூலை 28 அல்லது இந்த வார இறுதியில் வரும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ‘பொன்னியின் செல்வன்’ தயாரிப்பாளர்கள் படத்திற்கான வலுவான சலசலப்பை உருவாக்க வழக்கமான புதுப்பிப்புகளுடன் வருகிறார்கள்.
மணிரத்னம் இயக்கத்தில், ‘பொன்னியின் செல்வன்’ அதே நேரத்தில் ஒரு வரலாற்று நாவலின் கதையை அடிப்படையாகக் கொண்டது, மேலும் படம் சோலோஸின் வெற்றியைப் பற்றி பேசுகிறது. சியான் விக்ரம், ஜெயம் ரவி, கார்த்தி, ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், த்ரிஷா, பிரகாஷ் ராஜ், ஜெயராம், விக்ரம் பிரபு மற்றும் ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி உள்ளிட்டோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர், மேலும் இந்த காவிய வரலாற்று நாடகம் மிகப்பெரிய பட்ஜெட்டில் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.

No posts to display