விஷால் நடிக்கும் ‘லத்தி’ படத்தின் டீஸர் இதோ !!

0
விஷால் நடிக்கும் ‘லத்தி’ படத்தின் டீஸர் இதோ !!

அறிமுக இயக்குனர் வினோத்குமார் இயக்கத்தில் விஷால், சுனைனா நடித்துள்ள படம் ‘லத்தி’. தற்போது படத்தின் டீசரை படக்குழுவினர் வெளியிட்டு, அதற்கு முன்னோடி டீஸர் என்று கூறி வருகின்றனர். படம் ஒரு போலீஸ் ஆக்ஷன் மற்றும் காதல் நாடகம் மற்றும் படம் ஒரு சரியான பொழுதுபோக்கு என்று தோன்றுகிறது.
டீசரை இங்கே பாருங்கள்!

லத்தி’ தற்போது அதன் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷனில் உள்ளது, மேலும் படம் இந்த ஆண்டு செப்டம்பரில் வெளியாகும். இப்படத்தில் விஷால் துணிச்சலான நடிப்பையும், சண்டைக்காட்சிகளையும் செய்திருப்பதால் படத்தின் எதிர்பார்ப்பு எகிறியுள்ளது. சில வாரங்களுக்கு முன்பு, புதிய அறிக்கைகள் திரைப்படத்தின் படப்பிடிப்பின் போது நடிகர் காயமடைந்ததாகவும் பல காயங்களுக்கு ஆளானதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டது.

தற்போது, ​​படத்தின் புரமோஷன் பணிகள் தொடங்கியுள்ள நிலையில், படத்தின் முதல் வீடியோவை படக்குழுவினர் வெளியிட்டுள்ளனர். சில தினங்களுக்கு முன், டீசரின் ப்ரோமோ வெளியாகி, தமிழ் சினிமாவில் போலீஸ் அதிகாரியாக நடித்த அனைத்து நடிகர்களும் அந்த வீடியோவில் இடம் பெற்றிருந்தனர். இப்படத்தில் விஷால் கான்ஸ்டபிள் வேடத்தில் நடிக்கும் நிலையில், படத்தின் 1 நிமிடம் 30 வினாடிகள் கொண்ட டீஸர் விஷாலை முழு ஆற்றலுடனும் அதிரடியாகவும் காட்டுகிறது.

No posts to display