பிரபல இயக்குனருக்கு இரவு உணவு உபசரித்த சிவகார்த்திகேயன் !!

0
பிரபல இயக்குனருக்கு இரவு உணவு உபசரித்த சிவகார்த்திகேயன் !!

சிவகார்த்திகேயன், கோலிவுட்டில் வளர்ந்து வரும் நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்து, இன்று முன்னணி நடிகராக மாறியுள்ளார். இவர் கடைசியாக நடித்த ‘டான்’ படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. கே.வி.அனுதீப் இயக்கும் ‘பிரின்ஸ்’ என்ற தனது அடுத்த இருமொழிப் படத்தில் நடிகர் விரைவில் நடிக்கவுள்ளார். அவரது அடுத்த படம் இயக்குனர் மடோன் அஸ்வினுடன்.

இயக்குனர் மடோன் அஸ்வின் 68வது தேசிய திரைப்பட விருதை வென்ற பிறகு, சிவகார்த்திகேயனுடன் தனது தொழில்நுட்பக் குழுவினருடன் இரவு உணவு சாப்பிட்டார். வெள்ளிக்கிழமை இரவு விருதுகள் அறிவிக்கப்பட்டபோது, ​​​​சிவகார்த்திகேயனுடன் குழு வீடியோ அழைப்பில் இருந்ததாக இயக்குனர் மடோன் அஷ்வின் கூறினார். நடிகர் முழு குழுவையும் வாழ்த்தி இரவு உணவிற்கு அழைத்ததாக அவர் கூறினார்.

சிவகார்த்திகேயனை வெள்ளிக்கிழமையன்று அவரும் அவரது முழு குழுவினரும் சந்தித்ததாகவும், நடிகர் அவர்களை இரவு உணவிற்கு அழைத்துச் சென்றதாகவும் மடோன் அஸ்வின் கூறினார்.

மடோன் அஸ்வின் நடித்த ‘மண்டேலா’ திரைப்படம் இரண்டு தேசிய விருதுகளைப் பெற்றது. செய்தியாளர்களிடம் பேசிய மடோன் அஸ்வின், எதிர்பாராத விதமாக விருதுகளை வென்றது மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருந்தது என்று கூறினார். நல்ல உள்ளடக்கத்துடன் OTT இல் வெளியான ஒரு சிறிய படத்திற்கு விருது கிடைத்தது ஆச்சரியமாக இருக்கிறது என்று இயக்குனர் மேலும் கூறினார். அவருக்கும் அவரது குழுவிற்கும் கிடைத்த அங்கீகாரம், கொண்டாட வேண்டிய நேரம் இது என்பதை உணர்ந்ததாக அவர் கூறினார்.

சிவகார்த்திகேயன் மற்றும் மடோன் அஸ்வின் படம் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு சில தினங்களுக்கு முன்பு வெளியானது. படத்திற்கு ‘மாவீரன்’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது மற்றும் படம் மிக விரைவில் தொடங்கும், மேலும் சிவகார்த்திகேயன் இயக்குனர் ராஜ்குமார் பெரியசாமியுடன் தற்காலிகமாக ‘எஸ்கே 22’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள தனது அடுத்த கமிட்மெண்ட்டுக்கு முன்பாக செட்டில் இணைகிறார்.

No posts to display