விஜய் ஆண்டனியின் அடுத்த படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
விஜய் ஆண்டனியின் அடுத்த படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

நேற்று தனது 47வது பிறந்தநாளை கொண்டாடிய விஜய் ஆண்டனிக்கு சமூக வலைதளங்களில் வாழ்த்துகள் குவிந்த வண்ணம் உள்ளன. இதற்கிடையில், விஜய் ஆண்டனியின் வரவிருக்கும் படங்களின் தயாரிப்பாளர்கள் இசையமைப்பாளர் நடிகராக மாறிய அவரது சிறப்பு நாளில் வாழ்த்து தெரிவிக்க அந்தந்த முயற்சிகளில் இருந்து போஸ்டர்களை வெளியிட்டுள்ளனர். பலரைப் போலவே, ‘வள்ளி மயில்’ தயாரிப்பாளர்களும் விஜய் ஆண்டனிக்கு வாழ்த்து தெரிவிக்கும் வகையில் படத்தின் தீவிர போஸ்டரைப் பகிர்ந்துள்ளனர். இருப்பினும், ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்தது நடிகரின் பாத்திரம். அந்த போஸ்டரில் விஜய் ஒரு போலீஸ்காரராகவும், ஒரு பெண் தீயில் சிக்கியிருப்பது போலவும் இருந்தது.

தெலுங்கில் ‘ஜாதி ரத்னாலு’ படத்தின் மூலம் முன்னணி கதாபாத்திரத்தில் நடித்து பிரபலமான ஃபரியா அப்துல்லா, ‘வள்ளி மயில்’ படத்தின் மூலம் தமிழில் என்ட்ரி ஆகிறார். சுசீந்திரன் இயக்கும் இப்படத்தின் முதல் ஷெட்யூல் ஜூன் மாதம் முடிவடைந்தது, அடுத்த ஷெட்யூல் தமிழகத்தில் திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் விரைவில் தொடங்க உள்ளது. டி இமான் இசையமைக்கும் இப்படத்தில் பாரதிராஜா, சத்யராஜ், ரெடின் கிங்ஸ்லி மற்றும் ஜிபி முத்து ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

விஜய் ஆண்டனியின் ‘ரதம்’ ஃபர்ஸ்ட் லுக் மற்றும் ‘கோலை’ படத்தின் போஸ்டரும் அந்தந்த தயாரிப்பாளர்களால் வெளியிடப்பட்டுள்ளன, மேலும் இது நடிகரின் ரசிகர்களுக்கு புதுப்பிப்புகள் நிறைந்த ஒரு பிஸியான நாள். விஜய் மில்டன் இயக்கத்தில் விஜய் ஆண்டனி நடிக்கும் ‘மழை பிடிக்கத் மனிதன்’ படத்தின் ரிலீஸ் தேதி விரைவில் அறிவிக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display